Thư kí Thư

Trần Vũ Toàn
(George Stark)

Một cô thư ký tên Bảo Thư kể cho bạn gái tên Tran Thư (cũng là môt cô thư ký) nghe về đợt dã ngoại của công ty mình:

- Cậu tưởng tượng được không, chúng tớ đang ngủ trong vựa cỏ khô thì một cơn dông ào ào ập tới, gió thổi mạnh đến nỗi mái kho đổ sập xuống.

- Thế mà cậu không chết bẹp à?

- Không sao, cái mái ấy đổ cả xuống lưng sếp Vũ của tớ! Hú hồn !

Thế là bro Vũ hứng hết roài còn đâu << 1 trong nhg~ lí do sếp Vũ bị gãy tay!!
To bro Toàn: sai tên em roai`!

Trong trường hợp này là gãy lưng.
Hic, anh xin lỗi, viết vội quá, bị lão Vũ ngồi cùng hàng Net đuổi chạy ra tận hồ :D

Từ lưng nhảy sang tay, có 1 đoạn thôi mờ!
À, thế anh có nhảy xuống hồ ko?? Mà sao Vũ tách lại đuổi anh thế!

Thảo nào hôm trước em thấy anh Vũ cầm dao đuổi anh Toàn chạy vòng quanh hồ Gvõ :)) Ai bảo nghe trộm chị Thư với bạn Thư nói chuyện với nhau rồi còn post lên, lộ hết chiẹn của anh Vũ cơ :))

Anh đâu có nghe trộm, anh chỉ nhìn trộm thôi, thê mới khổ, mình tắt mắt quá :D

can tội ông đã xem trộm rồi còn alo ra cơ , như tôi nè , nãy h có ai biết là tôi cũng nhìn trộm hôm đó đâu !

Hè, ông chỉ được cái thông minh bit ạ, mà anh Vũ đâu không thấy vào bình luận cái nhở

anh ý đang nằm bệnh viện , nghe đâu chấn thương cột sống gì đó !

bị ai đá cơ ????? :eek:
Đề nghị mọi người ko lôi chuyện cá nhân lên vc !

ko lôi chuyện cá nhân lên VC , như vậy là ko nghiêm túc , ảnh hưởng đến cá nhân !

Agree with tân boss tương lai của em (nếu anh Dũng đồng ý:D) chuyện riêng tư cấm lôi ra để buôn dưa lê nhé :| tớ là bạn thân của Vũ nên tớ quyết bảo vệ cậu ý đến cùng

Em chỉ đoán thế thôi, chứ sao bít được chuyện gì của Vũ Tách đâu, 2 ng` ko được hùa vào phản đối...........

Nhân danh Thư kí cưng của sếp Vũ, chị phản đối tin đồn thất thiệt sếp Vũ sắp bị người yêu đá [-x, em Thư ko được tung tin vịt, làm ảnh hưởng đến danh dự của sễp chị :nono:

Ờ ha, cứ cho là ko có chuyện gì xảy ra, sếp Vũ chỉ bị chấn thương ở lưng!!!

Chẹp :| Thảo nào mấy hôm nay không thấy anh Vũ online ngồi chửi VVT với mình :))

:eek: Thế muh sao trong topic về iCMS chả thấy anh Vũ vào chửi giè? Anh Vũ sao lại anh hùng núp thế, em thất vọng quá đấy [-x.

Anh ấy là chân nhân bất lộ tướng chứ không phải anh hùng núp [-x Bảo THư ko được nói xấu sếp thế nhé :nono: :D

( anh Vũ ơi, em xin 1000$ tiền bào chữa :mrgreen:)

Back
Bên trên