Thư cho anh

Trần Phương My
(pucca0love)

Điều hành viên
/:) Hôm nọ đi lang thang, tình cờ nhặt được cái thư Big Thủy gửi cho bạn trai phương xa :)) Post lên cho mọi người đọc...:-$ b-)

Thư nhà
Anh D. yêu quý! Em viết thư này thật chậm vì biết rằng anh đọc không được nhanh lắm. Gia đình em đã chuyển nhà rồi vì ba em đọc báo thấy nói rằng hầu hết các tai nạn xảy ra trong bán kính 20 dặm gần nhà.

Em không thể cho anh biết địa chỉ mới được vì gia đình chủ trước đã mang số nhà của họ đi để đỡ phải thay đổi địa chỉ. Nơi ở mới có một cái máy giặt lạ kiểu. Ngày đầu tiên, em thả vào đó 4 cái áo sơ mi, giật sợi dây và chúng bị nước cuốn mất tích.

Ở đây mưa hai lần mỗi tuần. Cơn mưa đầu tiên kéo dài 3 ngày và cơn mưa thứ hai 4 ngày.

Chiếc áo anh dặn em gửi, dì L. nói rằng cúc của nó sẽ làm thư quá nặng nên em đã cắt hết cúc ra và bỏ vào trong túi áo.

Chị gái của em mới sinh sáng nay. Em không biết đứa bé là trai hay gái nên không biết em sẽ trở thành cậu hay dì của nó.

Cậu T. của anh rơi xuống hầm ủ rượu whisky. Có mấy người định kéo cậu lên nhưng cậu đánh trả dữ dội làm họ phải bỏ ý định, còn cậu thì chết đuối. Gia đình anh đem cậu đi hoả táng và cái xác cháy 3 ngày liền.

Chiếc xe tải trong đó có 3 người bạn của anh bị rơi xuống sông khi đang qua cầu. Người lái xe ngồi đằng trước thì chui được qua cửa sổ và bơi vào bờ. Hai người ngồi sau chết đuối vì không đóng được cửa hậu.

Lần này chỉ có chừng ấy tin thôi. Không có gì nghiêm trọng xảy ra cả. Nếu anh không nhận được thư này, nhớ báo cho em biết và em sẽ gửi thư khác cho anh.

Thương nhớ nhiều.

Em Thủy.

Thư thế này mới gọi là thư chứ :))
Chắc anh người iu cảm động chít mất :))

bạn Khánh có cảm động ko, nếu có em nào viết thế cho ấy :>
nếu có thì đẻ tớ mai về mua giấy bút nhé :>:>>:)>:)>:)

Hix, không hiểu anh D. ở đây là ai thế, tò mò quá, chắc là không phải mình rồi :-/

Ấy cứ mua giấy bút đi Nhung :x :x

Email cũng được :x :x

ko[-x giấy bút mới lãng mạn [-x :">:">:">
mà nói D thì nhièu anh chết lắm chú ạ , đâuc hỉ có chú >:)>:)>:)

:)):)) Chuyện này HHT y xi bóc :)):)) nhưng các anh chị đừng có lừa tình nhau thế :)):)):))

ko thế thì thế nào b-) chẳng nhẽ đi lừa em Quân :* >:)>:)>:)
mà có lừa đâu , với bạn Khánh là lòng tủng thực àm , khánh nhỉ :*

Cô bạn gái này hơi ngu ngu tý nhưng vẫn đáng yêu :)>-

:)) kìa, anh Tuấn khen bạn big đáng yêu kìa , bạn big đâu , vào thưởng anh í đi >:)>:)
:)):)):)):>:>:>:>:>

:eek: Vậy thì anh em ta mỗi người vào khen 1 câu đi :mrgreen:

anh tâm cơ hội ghê /:)
người ta khen nhau thật lòng , còn anh thì ..chậc châc ..[-x [-x
>:)>:)>:) tớ thế có đáng cộng điểm ko bạn Thủy :x

Chị Nhung đáng bị trừ điểm vì câu nhiu` quá :)):))
Chị Big CC đến thư nó cũng vừa big vừa CC :)):)):))
chị Nhung SH đã viết:
lòng tủng thực àm
là cái ji` thế chị ????

:)):)) chêt quên , lúc nãy oánh thì để unicode :D
LÒNG TRUNG THỰC MÀ ;;);;);;) :x
nói đến câu , hôm nay em câu >60 con cá >:) :-$ :-$:-$ :-SS:-SS:-SS

tại con máy nahf em chứ, có phải em đâu b-)
máy chạy chậm như rùa ,net hơi tí là dis :(:)(:)((

Cái này đọc rồi, hình như đúng là của HHT, anyway TKS My nhé, chị là chúa thích những cái gì có vẻ tóc vàng hoe :D:D:D và tranh châm biếm đả kích cô chân cong nhà ta :D:D:D

chị HA mượn gió bẻ măng nhé b-)b-) [-x
bạn Big mà về thì chị biết htees nào là b-( ngay b-)

Back
Bên trên