....:::: THƯ MỜI ::::.... From: 04-07

Nguyễn Trang Thư
(tuti_TMT)

E hèm, kính thưa tập đoàn VC thân iu :D
bao gồm CT, PTC1, PTC2, GDDH, BQL, các trưởng phòng, thư kí, bảo kê, thủ quỹ, v.v..... và vân vân......... :* :x
và cả những mems của nhiệt tình, bất cứ ai đọc được thư mời này...... 0:) :>

Thay mặt các mems 04-07, Tuti xin được mời tất cả mọi người đến tham dự buổi họp off với tư cách là : KHÁCH MỜI DANH DỰ :)>- :>

Đây sẽ là 1 buổi họp hoành tráng, chắn chắn là như thế và quy tụ rất rất đông những con người đặc biệt, năng động, tự tin, các girls thì dễ thương còn các boys thì manly + galang khỏi nói! :-$ :eek: b-) :> =D> :)>-

Và đây là chi tiết buổi họp:
OFFLINE 04-07 và những NGƯỜI BẠN

Cảm ơn mọi người nhìu :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Có lời mời trân trọng thế này thì không thể từ chối được rồi, nhưng mà em ơi, có em Vy xinh xinh và em Nguyễn Trang bụ bẫm cũng xinh xinh không đấy :))

Anh Dũng yên tâm, có em thì nhất định là sẽ có 2 em đấy :biggrin:

Mấy bác trai box VC chỉ được cái hay lăng nhăng ! :))

:)), bóa tay với mod nhà mình :)):)), kính mời kính mời :D

cứ gặp đi,để rồi khóc vì thất vọng :))

Chú Dũng và bác Vũ lăng nhăng wá đấy. [-( Thế là không tốt đâu [-(

đi với đi với :mrgreen: Đại ca ơi :mrgreen:

CHỊ Mtrang đú đởn thế? ở đấy thì đi thế nào?

Có có, em mời cả chị Châu luôn, chị CHâu đã đọc bài này là thành khách mời rồi đấy :D (chú thích: chị đọc kĩ 5 dòng đầu tiên :D )

:))... VC bon chen tập thể đi... lần này là phải đầy đủ đấy nhá b-) :))

Bui Ngoc dung đã viết:
Có lời mời trân trọng thế này thì không thể từ chối được rồi, nhưng mà em ơi, có em Vy xinh xinh và em Nguyễn Trang bụ bẫm cũng xinh xinh không đấy
Hhehehehe...:D :D

Nguyễn Trang đã viết:
Bui Ngoc dung đã viết:
Có lời mời trân trọng thế này thì không thể từ chối được rồi, nhưng mà em ơi, có em Vy xinh xinh và em Nguyễn Trang bụ bẫm cũng xinh xinh không đấy

Chị Trang cười duyên wa' ta :D

Nguyễn Trang đã viết:
Bui Ngoc dung đã viết:
Em Trang tròn tròn xinh xinh cười ít thôi nhé:))

DŨNG = 2 DŨNG chứ còn giề nữa b-) [-(

Cứ gọi là em Trang Kaka là em ý thích đấy Trang nhỉ :D. Mà bài Trai Hà Nội đâu [-x

Back
Bên trên