(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Thôi ông Nam xóc ít thôi ... Nói chung em đã nói ko nhắc đến chuyện này nữa thì nên chấm dứt ở đây ....

Các anh kê thằng Nam nó Lớp phó Văn thể Mỹ kiêm Cán sự lớp môn GDCD mỗi tội Văn hơi ngu đừng chấp nó .....

@ Nam đâu phải có mỗi tao với Lân còn cả thằng Nghĩa nữa Chứ .....
Lần sau nói gì thì nên xem kĩ lại xem có thiều thừa gì ko .... Thân :))

Còn việc FREE WIN là đương nhiên :))

xin lỗi chứ bạn có định hẹn ko thế?

vừa chỉ cho 12L1 ban/pick trong trận đấu sắp tới
chết mẹ mày đê, chơi bố trận trước hả HD =))

@anh Nghĩa:thật ra thì E cũng chẳng hổ báo gì,mình đang nói chuyện theo cách của những người có học mà anh,nói chuyện góp ý nhau cùng tiến bộ,nói đúng thì nghe,ko đúng thì bỏ ngoài tai...:D...còn việc anh Hoàng chửi E mấy lần,E cũng sợ A ý lắm nên có dám ho he gì lại đâu,ở lớp E vốn hiền lành ngoan ngoãn đc các bạn yêu quý mà...=))

@Lân: :))...Mày cứ chỉ đi bởi vì ae đã thay chiến thuật,chơi toàn con lần đầu pick để thua đỡ ngượng...=))

Thôi xin phép ae cho dừng ý kiến ở đây,đàn em xin GG các A ở khóa trên...;)...
,Thân! =))

Chỉnh sửa lần cuối:
thoy đừng lôi bố vào mấy chuyện cãi nhau ko mọi ng` lại hiểu nhầm bố @_@

xin lỗi chứ bạn có định hẹn ko thế?

tình hình là BTC xem xét thế nào chứ leader team L1 có vẻ muốn hẹn với team 12H2 mà khó quá này. sao các em H2 bảo lúc nào cũng đánh được? bao nhiêu người bảo cố gắng hoàn thành sớm đi mà các em có vẻ cố tình phớt lờ quá nhỉ?
Trung có gì thì đến lớp H2 nói một câu, nếu bên đó ko có ý định đánh thì em đề nghị free win đi. anh tin là mọi người sẽ ủng hộ em.

tình hình là BTC xem xét thế nào chứ leader team L1 có vẻ muốn hẹn với team 12H2 mà khó quá này. sao các em H2 bảo lúc nào cũng đánh được? bao nhiêu người bảo cố gắng hoàn thành sớm đi mà các em có vẻ cố tình phớt lờ quá nhỉ?
Trung có gì thì đến lớp H2 nói một câu, nếu bên đó ko có ý định đánh thì em đề nghị free win đi. anh tin là mọi người sẽ ủng hộ em.

Lớp 12H2 đã nói là 3/9 khai giảng xong CHẮC CHẮN sẽ lên NV, vì vậy anh Trung và lớp 12L1 mai cứ lên NV thôi :).

Thế còn lớp tin thì thế nào? Mai ra nv mà ko thấy là freewin cho SoD(phát âm là sọt) đấy.

Vì thư kí BTC ngủ dậy muộn quên ko mang theo phiếu bốc thăm nên 3 team đành phải bốc thăm theo kiểu cách rất DotA. Thư kí BTC create 1 game DotA, -ap rồi -random. 3 đại diện của 3 lớp chọn Agi, Str hoặc Intel. Lớp 12Tin sau một phút bàn bạc đã quyết định chọn Intel, đại diện của 12A1 chọn ngay Agi và 12P2 lúc đó chưa ai đến nên là Str. Kết quả: ... has randomed Butcher ==> 12P2 sẽ là lucky loser.
Trận 12A1-12Tin ko thể diễn ra khi 12A1 ko đến đủ, về lý thuyết thì đã có free win cho 12Tin nhưng thư kí BTC muốn cho 12A1 một cơ hội đấu, đương nhiên là với điều kiện 12Tin phải chấp nhận. Nếu có trận đấu bù thì nó sẽ phải diễn ra hạn cuối là thứ 4 tuần này.
P/S: em đang viết tường thuật thì nhà mất điện, mong mọi người thông cảm và tiếp tục chờ đợi :">.

Theo như bài post này thì lớp 12 Tin bàn bạc đã :D
Có j thông báo lại cho team 12A1 (SoD) trong tối nay :D

Đã có kết quả thảo luận :D : khai giảng xong hẹn gặp team SoD trên NV :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chửi nhau bem nhau như đúng rồi =))

Bài post của đồng chí BTC theo tớ thấy là vớ vẩn :-j tớ nhớ đồng chí ấy có 1 câu là, btc chỉ bốc thăm, các team tự hẹn giờ đánh, làm éo gì có chuyện btc bốc thăm xong là phải đánh luôn? Làm éo gì có chuyện ko lên bốc thăm là loại? Từ đầu giải team tớ chưa bốc thăm lần nào, nói gì đến chuyện bốc thăm hôm thứ 2

Cho nên tớ thấy các bạn vừa làm 1 cái việc rất là vô nghĩa :))

Thế nhé, 10h bem nhau.

thông báo lại là trận 13H2 vs BHGR sẽ diễn ra vào hồi 8h30 ngày thứ 7 tới, chứ ko phải là chủ nhật.
anh đoán chắc BTC ko thể bố trí obs rồi, thế nên bọn anh sẽ tự save replay.

BTC phán quyết trận 12 Tin 12 A1 đi:))
Đang đánh mất điện 8-}

Trận đấu giữa 12H2 và 12L1 hôm nay rất thú vị.Nếu leader 12L1 muốn có 1 trận free win có thể đề nghị thẳng chứ ko phải lằng nhằng như hôm nay,và thiết nghĩ sau khi chứng kiến sự cố ở NV hôm nay thì ko biết mọi người sẽ ủng hộ ai...;)

đánh đấm nhà quê vờ lờ =.=

mà thằng Hiệp Dương bỏ trò chỉ trỏ ban pick đê =.=

Trừ VS ra các hero khác vẫn thg bị ban=)), còn tại sao VS bị ban thì :-??
Anw, BTC cho quyết định của trọng tài cái :)), 2 trọng tài cơ màh :D

Trời muốn team tớ thắng mà =))

Thôi chúng ta tung xu =))

thằng Chí nó thua nên nó rút cầu giao điện ae ạ...hum nay lúc ở nhà để xe nó thú nhận với em rồi...=))...ae xử lớp nó thua đê...>:)

Bố rút cái lềnh =)) mày cầm 500 của tao cho xong đi rút còn nói éo gì :-w

Mày cứ thế trận sau chúng mày cho hẳn 1000 bố cũng éo rút điện cho đâu

mày điên àh mày mặc cả tao 500 tao có nhận đâu...đừng thấy tao hiền lành mà ức hiếp...=((...Đàn ông con zai dám làm dám chịu,mày làm thì mày cứ nhận,anh em sẽ lượng thứ ko chửi mày,sao mày cứ phải trốn tránh trách nhiệm thế...>:)

Back
Bên trên