Thông Báo về các account bị treo

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sozzy , tại lúc ấy ức chế quá , vào đây viết luôn cho đỡ cú

Cho tôi hỏi chút. Sao mấy nick của dân Nguyễn Trãi chúng tôi ở trên HAO bị treo mà chưa trả lại hay set lại là sao vậy. Hay có sự phân biệt gì ở đây thế

Vui vẻ!!!!
acc bị treo:
Trần Ngọc Lân
Lí do:
+chan' !!!
+đùa ti'
+thử cảm giác khi co' tên trong này

Hoàng Việt Anh chat với chị Giao, chị Giao đã báo lại cho anh, anh gửi tin nhắn kèm địa chỉ mail của anh trên YM qua nick ấy mà không thấy Việt Anh nhắn lại, cũng không thấy gửi mail cho anh.
Bây giờ anh gửi PM cho Oanh, ghi địa chỉ mail của anh nhé, có gì Oanh giúp anh chuyển tới Việt Anh.

Vâng , tình hình là bây giờ anh Việt Anh đang bận ôn thi đại học nên không có thời gian onl , để thi xong chắc là sẽ gửi cho anh ngay

có cách nào để bỏ warn ko???? tớ thấy 20% trông no' cứ xấu xấu thế lào ấy

Anh mà cứ viết bài như 2 cái bài trong này thì có khi nó còn tăng lên đấy anh ah ^__^.. viết bài chất lượng, không câu tràn lan, ko lạc chủ đề, dần dần tự khắc các mod sẽ xóa warn mà ^__^

Cứ cố gắng viết bài chất lượng hơn , không spam , có thể làm 1 cái gì đó lấy công chuộc tội , như lập 1 topic tốt trong box với các bài viết tốt ( kể cả sưu tầm ) , mod sẽ hài lòng mà bỏ warn cho .

Nói thật là em cũng từng bị warn 30% , nhờ có đóng góp trong box HipHop mà được xoá tội :p

Thành viên Nguyễn Thùy Chi và Đặng Trà Phương cho Lê Minh Quân (H2 04-07) mượn account câu bài. Lock account Thùy Chi 2 tuần, Trà Phương 1 tháng (tái phạm).
Yêu cầu các bạn rút kinh nghiệm, không cho ai mượn account của mình vì bất cứ lí do nào.

Cho hỏi chút xíu: em chưa spam hay post các thứ linh tinh...........có mỗi 1 vấn đề là em ít lên HAO. Sao em ko thể post bài bth ở muc Tin Học_Máy tính như hồi truớc??? Mong có ai trả lời sớm 1 chút...Cám ơn rất nhiều

Các anh chị ơi,tại sao account của em kích hoạt bao lâu rồi mà không thể post bài được vậy.Giúp em với.Em rất muốn tham gia CLB du học mà không thể làm cách nào được.

Account Trịnh Mạnh Khuê (adgj) sử dụng thông tin giả đăng ký account dưới tên người khác. Treo vô thời hạn.

cho em hỏi sao account Trần Lê Hưng ( tên đăng nhập fronzen_eagle ) ko vào được bất kỳ 1 box nào ạ :|
vào toàn báo lỗi là
Fatal error: Maximum execution time of 30 seconds exceeded in /home/hanoi01/public_html/forum/includes/functions.php on line 3225
các anh chị xem lại hộ em với
em cảm ơn :)

Chị vừa kiểm tra lại account của em. Về mặt nhân sự, thấy mọi thứ đều bình thường, không có thay đổi gì cả.

Chị ơi, em đổi e mail mà không nhận được thư kích hoạt mail mới.
Hôm nay sinh nhật em, chị có thể gửi cho em 1 mail để em lên đây vui với bạn 1 tí được không ạ?
Rất cảm ơn chị.:D
[email protected]

Em ơi, đổi dịa chỉ mail mới thì em cũng cần vào hòm mail để check mail và xác nhận rằng mail của em là đúng chứ.
Chị đã gủi thêm cho em 1 mail xác nhận nữa đấy. Em confirm nhé, rồi chị xét ngay cho.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên