Thông Báo về các account bị treo

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Việt đã viết:
Khái niệm "bài chất lượng" ở topic "girl xinh" trong CLB Âm nhạc - Anh chưa nghe bao giờ b-)

Giá mà em đã luôn post bài chất lượng ở khắp các box của HAO!

Nếu người lock em không nói gì thì em phải chịu thôi, anh không giúp được :)
anh TVHS bảo là em post bài bậy ở chỗ Thảo Luận Nghiêm Túc :(, chửi các mod
Em cam đoan bài đấy ko phải là do em post :( vì chiều hôm đấy là em đang đi chơi mà :(
Với cả hình như là trưa hôm đấy , em vào Famous
rồi quen kiểu để đăng nhập tự động ở nhà và quên sign out :|
nhưng bây h thì cái bài đấy của em bị del mất rồi :((

Lê Hoàng Dũng câu bài trong nhiều box, bị lock 31 ngày, lẽ ra còn 1 ngày là hết hạn treo account, nhưng lại tiếp tục vi phạm bằng việc sử dụng account người khác câu bài, lock thêm 10 ngày (từ 09/01/2006).

Chỉnh sửa lần cuối:
"Everything human is pathetic. The secret source of humour itself is not joy but sorrow." - Mark Twain (nguồn www.brainyquote.com)

Tình hình là tôi sắp chết.
Tôi là Nguyễn Hoàng Long lớp 7B trường Hà Nội - Amsterdam và tôi sắp chết.
...
...
...
...
...
...
Em xin lỗi mọi người đã post bài linh tinh (có mỗi 3 bài hà). Từ nay em hứa sẽ không làm thế nữa. Em nói thật đấy! Đấy là em nghĩ tội em tội em như vậy chứ mấy anh cũng chưa tuyên bố chính thức. Có khi là em chỉ bị tạm giam chờ xét xử (mong là thế!).
Thời gian rỗi em chỉ biết lướt web và vào HAO (thực ra thì có lúc em đánh đàn, nhưng mẹ em cứ bảo "con tập thì tập hẳn hoi" nên em cũng chán. Với cả đàn nhà em bị chuột gặm mất bên trong, nên em không đạp pedal được). Bây giờ thì em chỉ đọc được mà không bình luận được, cứ như bị khóa miệng vậy. Thêm nữa là em không vào được box cấp 2, mà bạn gái mà em thích lại hay post bài trong đấy. Thêm nữa là em cũng không search được bài của mấy chị xinh xinh trong HAO.
Em gửi thư này cho các anh chị admin để mong được ân xá trước thời hạn (em còn chưa biết thời hạn là bao lâu) nhân dịp Tết Âm lịch.
Em xin cám ơn.
Nguyễn Hoàng Long

Tái bút: thời gian rỗi em cũng còn biết giúp đỡ bố mẹ đấy chứ không phải không đâu ạ. Em biết nấu cơm (thịt kho) và sửa chữa đồ lặt vặt trong gia đình.

"Learn from yesterday, live for today, hope for tomorrow. The important thing is to not stop questioning: "Why was my nick locked?" - Albert Einstein
"Lễ vật lớn nhất của đời người là khoan dung." - 14 điều răn của Phật

Oan uổng quá, oan uổng quá!
...
...
...
...
...
Ta thà làm chân tiểu nhân chứ quyết không biến thành ngụy quân tử!
...
...
...
...
Suỵt, ở đây tai vách mạch rừng...

em ơi ở đây không phải là nơi nói chuyện phiếm hay chuyện đùa và ở đây không giải quyết bất cứ khiếu nại nào
nếu có khiếu nại thì lập một topic ở ngoài
không nói lảm nhảm trong này

trời ơi mình bị nó lừa, tưởng ptn trường mình có ai chết,

ặc, tưởng có chuyện gay cấn hấp dẫn kinh dị mới vào xem:-B

Thế này là sợ rồi. Thằng đó ko phải học lớp 7 đâu nhỉ... đoán thằng nào làm nick lung tung ý mà :)).. nếu thật thì kinh dị đó.

Em Phương 9e toàn dùng acc của em Hoàng Thanh Tùng
đề nghị xem xét

Dùng acc thì sao,miễn là đừng gây chuyện gì lung tung...
Anh Quang ơi!Anh có biết sao Trần Vũ Hoàng Sơn lớp 10S bị treo acc không ạ???
Có phải do lập topic ... cô HP không ạ?

Dùng acc thì sao,miễn là đừng gây chuyện gì lung tung...
Anh Quang ơi!Anh có biết sao Trần Vũ Hoàng Sơn lớp 10S bị treo acc không ạ???
Có phải do lập topic ... cô HP không ạ?
:) Hình như đúng là thế đấy Hà ạ :) :-?
Còn việc dùng chung nik ;) Làm sao gọi là được được :D Quang minh chính đại thì lập lấy nik mà dùng :D

Oh!Cám ơn chú nhìu....
THía những thằng cũng tham gia topic đó một cách tích cực có bị tương tự không????
Như thèng bạn tui nè,mượn acc HAO lung tung đi câu bài khắp nơi..Chán....Có lúc cướp cả acc mình:((

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
;;) Chú Hà Này ko xóa bài chết với anh Việt b-) :)
Sao lại thế???Tớ chỉ hỏi 1 chút thôi mà...Tại post bài mãi ở danh sách các acc bị treo mà các anh ý không trả lời nên muốn hỏi đáp nhanh thôi!

Em đề nghị các anh xem xét đến acc Lê Hồng Quân - 8A , user : kedanhcaptraitim .
Nó hay nói linh tinh , kể cả chửi , có thái độ phá hoại topic ở box cấp 2 .
Em mong các anh có thể cảnh cáo nó một chút

Dạo này các mods của box Cấp 2 có hoạt động không em ? em thử gửi PM thông báo cho Mai và Bích để 2 mods xử lí thành viên ấy xem (nhắc nhở / cảnh cáo...). Nếu quá đáng thì anh sẽ xem xét về việc lock account sau. Cảm ơn em nhé!

Dạo này các mods của box Cấp 2 có hoạt động không em ? em thử gửi PM thông báo cho Mai và Bích để 2 mods xử lí thành viên ấy xem (nhắc nhở / cảnh cáo...). Nếu quá đáng thì anh sẽ xem xét về việc lock account sau. Cảm ơn em nhé!
:D Em Bik thì hình như vẫn ol còn Mai thì em ko thấy mấy anh ạ :-?
:-?
Mà sao box cấp 2 này lộn xộn lắm :-? Bài post hầu hết (hoặc rất nhiều là spam :( )

Sorry các anh nhưng bài spam quá nhiều mà em thời gian lại ít nên em ko thể ngồi xóa hết đc. Còn chị Mai dạo này tuy ít onl nhưng em vẫn thấy hcij ấy rất tích cực dọn dẹp box :-? Còn Oanh sao ko pm cho con 8-} lại nhảy vào đây post thế.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên