Thông báo tuyển Biên tập viên

Cảm ơn anh Việt Anh nhiều lắm, cảm ơn cả chị Thu Quỳnh nữa.
Anh Việt Anh ơi, chipdien có nghĩa là gì ạ? cả anhhungxoe nữa?? tại sao sao của anh lại không có màu vàng???

Lê Thu Quỳnh đã viết:
BBT luôn chào đón tất cả mọi người - những người yêu quý và tâm huyết với HAO :). Em cứ điền vào bản đăng ký ở trên và gửi về BBT ;)

Cảm ơn em :)

:x

chị Q đã nói rồi đấy ạ.. BBT lúc nào cũng chào đón mọi người mà...

chị Quỳnh ui, em mới gửi đơn đăng ký rùi, chị giúp đỡ em nhá :)

Ban Biên Tập tiếp tục tuyển CTV - ĐHV, mời các bạn tiếp tục đăng kí tại đây để chúng tôi tiến hành phỏng vấn. Ưu tiên các bạn hiện vẫn đang học tại trường Ams và có khả năng viết bài phỏng vấn. :)

Nếu vào ban biên tập thì có được vào các ban khác không ạ???

Đương nhiên được em ạ! Vấn đề là em có đảm bảo thực hiện đầy đủ nhiệm vụ của mình không thôi, nhớ là nhiệm vụ đấy nhé ;)

Ôi, em cũng muốn được làm trong ban biên tập, chà, hì hì, giá mà được làm biên tập của mục Văn - thơ thì tuyệt lắm ạ!

trần thanh thúy đã viết:
Ôi, em cũng muốn được làm trong ban biên tập, chà, hì hì, giá mà được làm biên tập của mục Văn - thơ thì tuyệt lắm ạ!

Đề nghị Phương lưu ý nguyện vọng của em Thúy nhé, BTV tiềm năng đấy!

Thúy đã làm đơn chưa? Viết đàng hoàng vào đấy nhá :))

L.

trần thanh thúy đã viết:

Cám ơn bạn đã nhiệt tình với BBT! Admin BBT sẽ chú ý tới nguyện vọng của bạn, và phân công công việc cụ thể sau. Trước hết mong bạn download đơn đăng kí ở đầu topic này và gửi về cho Ban QLNS. Hi vọng sớm được hợp tác :)

1. Nhóm biên tập viên H-A-O: phụ trách việc tìm và chọn lọc các bài viết hay trên diễn đàn HAO, chỉnh sửa để đưa lên trang chủ. Yêu cầu: có nhiều thời gian lên mạng và chịu khó vào các box đọc bài

Về nhiệm vụ của nhóm BTV chị Quỳnh đã nói đầy đủ rồi mà em, chi tiết hơn là 1 BTV sẽ phụ trách 1 mảng nào đó hoặc được phân công 1 đề tài, 1 topic có chất lượng trên HAO, từ đó biên tập (edit + reorder)lại để thành được 1 bài viết thống nhất hoàn chỉnh
Ví dụ em có thể xem tại phần Amser chọn lọc trên trang chủ của HAO
http://www.hn-ams.org/hao/chonloc/

em rất muốn đóng góp cho HAO ở vị trí phóng viên nhưng vì mới vào trg nên chưa bít ai cả :D nếu năm sau còn tuyển em xin làm đơn :">

Back
Bên trên