Thông báo liên hoan chào mừng xuân Ất Dậu và ngày Valentine 14/2

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nghiêm Mạnh Hùng đã viết:
Bui Ngoc Dung đã viết:
Nói chung là cả ông Hoài và cả thằng Dũng tránh xa em Phương và kưng Hồng của tôi ra, đừng để xảy ra chiến tranh huynh đệ tương tàn vì 2 em gái xinh đẹp này. Cả 2 ông đều là các chàng trai thông minh đúng không:D, nên tránh càng xa càng tốt:D
Bác bndung nói thế này càng khiêu khích anh em nữa
Hehe, bọn này toàn là người thông minh cả, khích thế hay khích nữa thì chúng nó cũng không dám động vào em Minh Phương đâu, đất đã có chủ rồi :))
:-? :-? :-? có sổ đỏ chưa anh:biggrin::))

Sổ đỏ đàng hoàng, đã cúng thổ công thổ địa, đứa nào động vào thì ngắn lưỡi méo mồm hết :))

anh em ở đây công lực tu luyện lâu năm nên chả sợ mấy cái bùa ám của bác Dũng :))

chú Quách ơi chiều anh em mình sang nhà em Phương chơi cái nhỉ :D

Phạm Đức Hoài đã viết:
anh em ở đây công lực tu luyện lâu năm nên chả sợ mấy cái bùa ám của bác Dũng :))

chú Quách ơi chiều anh em mình sang nhà em Phương chơi cái nhỉ :D
hé hé,em biết đường:biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đi chơi vui vẻ, thích quá hị hị, chú Quách thế là vào "ấy" được rồi nhé :D

hẹ hẹ,"ấy" đc rồi anh Hoài nhờ,sướng thế cơ chứ:biggrin:công nhận của Việt Nam ngon nhờ:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vớ vẩn, chiều nay tớ vừa nói chuyện với em Phương, có ma nào đến đâu, hay là 2 ông đến nhà em Phương nào khác đấy :))

em Phương chắc không nỡ làm bác Dzung đau lòng nên mới nói vậy thui :D, mà bác quản lý em P chỉ bằng điện thoại thế thì hiệu quả sao được :D

hôm nào lại tiếp chú Quách nhỉ :|

Dạ,hay em rủ thêm thăng Vũ nữa nhớ,trình nó hợp hơn anh ạ,chứ anh Hoài mạnh bỏ xừ,sao cưỡng đc:(:biggrin::))

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ kasim dạo này suốt ngày tơ tưởng em Mi Vân, không còn quan tâm đến chuyện gì khác nữa đâu :D

Ối giời, tưởng gì, chấp cả 3 đấy, em Phương vừa bảo là hôm qua có 2 đứa nào gọi cửa nhưng em ấy tưởng là 2 thằng nào đến tán tỉnh nên em ấy không tiếp vì em còn bận nói chuyện với anh Dũng :))

Khiếp đảm với khả năng buôn chuyện và câu bài của mấy em!

bọn em buôn chuyên đâu,từ nãy giờ em đang bàn với anh Hoài chuyện đánh Starcraft với anh Hoài,chả hiểu anh Dzung đang nói về vấn đề j` nữa :biggrin::))

hix hix, tình hình là bác Dũng quá lo lắng vì sợ mất em Phương rồi sinh ra nói lảm nhảm :D, rõ ràng tôi cả chú Dũng Quách đang nói chuyện đánh starcraft cơ mà :D

Phải đấy:D anh Dzung lại nghĩ ra "ấy" là cái j` thế ko biết:D

Hehe, biết ngay mấy thằng này lại bốc phét mà, làm gì dám vượt mặt Dũng để đến nhà em Phương :)) . Ê, hôm nào đánh star thì rủ tớ với, lâu lâu không luyện cũng thấy ngứa ngáy chân tay

các chú gửi anh em Phương cho xem cái nào để đây còn bắt mạch xem căn bệnh của các chú!

Vớ vẩn, ảnh em Phương là đồ đặc biệt, tôi phải giữ làm của riêng, có phải là đồ sản xuất hàng loạt đâu mà tôi có thể đưa lên quảng cáo cho các ông được :))

... ơ .. em tưởng anh ZUng đang định đi tìm chị Mai nhóm Sắc Màu cơ mà .. :)) . :nono: .. người ta có 2 tay thì không phải sử dụng hết công suất cả 2 tay như thế chứ :nono: .. :nono: .. :smoking: ..có ngày thì què cả 2 :)) ..:D:D ..

Bui Ngoc Dung đã viết:
Hehe, biết ngay mấy thằng này lại bốc phét mà, làm gì dám vượt mặt Dũng để đến nhà em Phương :)) . Ê, hôm nào đánh star thì rủ tớ với, lâu lâu không luyện cũng thấy ngứa ngáy chân tay

hé hé, hay là thế này nhé, mấy anh em mình đánh đấu Starcraft, ai thắng mới được đi cưa em Phương :D

Back
Bên trên