Thông báo liên hoan chào mừng xuân Ất Dậu và ngày Valentine 14/2

:)) Nếu là bạn Đặng Minh Phương thì phải hỏi em:biggrin:anh Dzung chả liên quan:))

sao lại hỏi chú? anh tưởng chú chỉ chơi với Vũ kve thôi chứ :D

:))anh Hoài nói câu ác thế:))Thế anh mún bít cái j` về bạn ấy nèo:))

Vớ vẩn, biết cái gì là biết cái gì, không có gì hết, tránh xa em Phương ra:D

tránh là tránh thế lào, bọn tôi cứ xông vào đấy :D

"bọn tôi" là những ai anh:D Kô có em đâu nhớ.kô bạn í đánh em chết:))

ơ cái thằng Dũng Quách sao giờ lại nhút nhát thế :| rõ ràng hôm offline chú bảo với anh là chú quyết chiến với bác Dũng cơ mà b-)

nghi lắm :-? chú Quách định dùng chiêu "dương đông kích tây" mai phục sơ hở của bác Dũng đây ;) Dũng có cần tớ giúp thì cứ bảo nhé :D

:))em cần j`phải lương dưa gắp thịt cho nó mệt:))
Em học với bạn Phương từ hồi lớp 2 đấy:))

ơ sao Vũ kasim nó bảo chú Dũng chả biết gì về các em gái (cả em H lẫn em P) :D

Nói chung là cả ông Hoài và cả thằng Dũng tránh xa em Phương và kưng Hồng của tôi ra, đừng để xảy ra chiến tranh huynh đệ tương tàn vì 2 em gái xinh đẹp này. Cả 2 ông đều là các chàng trai thông minh đúng không:D, nên tránh càng xa càng tốt:D

Quách Trung Dũng đã viết:
Học cùng bạn Phương từ hồi lớp 2 đến giờ mà không cưa được:D, thế mà cũng bô bô lên, không biết ngượng à:D, thôi, riêng chú Dũng thì anh không chấp nữa:D, dồn sức đuổi ông Hoài đi thôi:D

hoho, chú Quách bị anh Bùi nói thế mà chịu được à :-/

Dũng ơi, thằng Hoài nó khích tướng kìa, chú to khỏe cho nó 1 phát nhăn răng đi, xong rồi có gì anh em mình thương lượng:D

Bui Ngoc Dung đã viết:
Quách Trung Dũng đã viết:
Học cùng bạn Phương từ hồi lớp 2 đến giờ mà không cưa được:D, thế mà cũng bô bô lên, không biết ngượng à:D, thôi, riêng chú Dũng thì anh không chấp nữa:D, dồn sức đuổi ông Hoài đi thôi:D
:)):))Con của cô giáo chủ nhiệm lớp 2 của em:))
Cưa cẩm j`,kô chấp anh Dzung:))

Phạm Đức Hoài đã viết:
ơ sao Vũ kasim nó bảo chú Dũng chả biết gì về các em gái (cả em H lẫn em P) :D
Cái thằng ku Vũkve mới là đêk biết j`:))
Em học cùng bạn P từ lớp 2=>lớp 9:))Có gọi là biết tí j` kô ạ:D

hehe
lộn nhộn nhẩy
chú Dũng khoe học từ lớp 2 --> lớp 9 có biết tí gì ko? chắc có, chắc lớp 2 cả lớp đi tắm mưa lại ngó nghiêng được tí téo rồi nhớ mãi đến giờ chứ gì :))
hôm đấy có bà Ngọc gì đó ở đâu ra thế? 9497 thật à? trông trẻ vật, cứ tưởng đang học trong trường, gọi em luôn :D

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
hehe
lộn nhộn nhẩy
chú Dũng khoe học từ lớp 2 --> lớp 9 có biết tí gì ko? chắc có, chắc lớp 2 cả lớp đi tắm mưa lại ngó nghiêng được tí téo rồi nhớ mãi đến giờ chứ gì :))
:)) :)) Trình độ chú Dũng chỉ có thế thôi :)) :)) , không chấp, không chấp :))

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
hôm đấy có bà Ngọc gì đó ở đâu ra thế? 9497 thật à? trông trẻ vật, cứ tưởng đang học trong trường, gọi em luôn :D
Anh tưởng là Khải quen em Ngọc từ trước rồi, em ý kém anh 2 tuổi đấy, anh cứ nghĩ là mọi người quen nhau hết rồi nên lúc em ý hỏi anh về cái anh đẹp trai đầu trọc ngồi đối diện thì anh lại phun ra là Khải học 96-99, thế là em ý được thể xưng chị luôn. Thành thật sozi:D

Back
Bên trên