Thông báo liên hoan chào mừng xuân Ất Dậu và ngày Valentine 14/2

Phạm Đức Hoài đã viết:
Bui Ngoc Dung đã viết:
Hehe, biết ngay mấy thằng này lại bốc phét mà, làm gì dám vượt mặt Dũng để đến nhà em Phương :)) . Ê, hôm nào đánh star thì rủ tớ với, lâu lâu không luyện cũng thấy ngứa ngáy chân tay

hé hé, hay là thế này nhé, mấy anh em mình đánh đấu Starcraft, ai thắng mới được đi cưa em Phương :D
Các ông luyện bao nhiêu rồi, tôi đấu thì tôi thua đầu nước, đấu cái gì công bằng hơn đi, đứa nào thua thì kể cả em Phương đến cưa thì cũng ko được chấp nhận :))

Anh tưởng là Khải quen em Ngọc từ trước rồi, em ý kém anh 2 tuổi đấy, anh cứ nghĩ là mọi người quen nhau hết rồi nên lúc em ý hỏi anh về cái anh đẹp trai đầu trọc ngồi đối diện thì anh lại phun ra là Khải học 96-99, thế là em ý được thể xưng chị luôn. Thành thật sozi
chán anh Dung lắm
mà thế bà í lại té đâu rồi? hình như chả thấy lên mạng mấy, tự dưng mọc đâu ra thế

đánh billards nhé bác Dũng :D hay snooker cũng được, ra Núi Trúc anh em làm tí ^^

Okie, đánh gì cũng được, nhưng mà dạo này tớ hơi bận, lúc nào các cậu tụ tập được thì thông báo, tớ sẽ cố gắng đến

chán anh Dung lắm
mà thế bà í lại té đâu rồi? hình như chả thấy lên mạng mấy, tự dưng mọc đâu ra thế
Em này ko online đâu, chỉ offline thôi, cần biết thêm thông tin thì hỏi Tống Tuấn hoặc Hoài

Hờ,nghe hấp dẩn quyến rủ phết nhờ:biggrin:anh Dzung,sao đây:D

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ thì óanh gì cũng kém thôi, được cái nhiệt tình thi đấu với anh em ^^, nghe chú Vũ và chú Khải hẹn nhau đánh billiards thèm quá, đánh buổi tối đê

chết rồi, mắc bệnh nhà giàu rồi
ra Bảo Bình đánh vài lần bàn xịn giờ nghĩ đến cái bàn Núi trúc ngán quá :D

Back
Bên trên