Thông điệp của tình yêu

Bùi Thu Nga
(bùi thu nga)

Điều hành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/f
chuyên mục
thông điệp của tình yêu
Mỗi chúng ta, ai cũng muốn được kết bạn, được gửi thư làm quen hay gửi một bức thư với những nội dung khác nhau với một người nào đó phải không ;)
Đúng! Những bức thư làm quen rất dễ thương và đặc biệt mà bạn gửi gắm bao nhiêu tình cảm đến người đọc thật là tuyệt vời :) Hãy thử tượng xem: trên nét mặt của 'người ấy' là một sự bất ngờ xen lẫn với niềm ngạc nhiên thích thú khi đọc từng lời,, từng dòng thư. Và như vậy, hẳn là chính bạn - người chủ của bức thư cũng cảm nhận được niềm vui ấy phải không ;) ?

Bạn là một mẫu người vui vẻ, thích đùa vui :> , bạn muốn dành cho 'người ấy' một sự ngạc nhiên bất ngờ, muốn 'người ấy' cảm thấy tò mò và cả tức tối trước một bức thư thật mập mờ, không tên; hay bạn thực sự mong 'người ấy' không biết được rằng những tình cảm chân thành trong thư là của chính bạn, và cũng có thể bạn không hề muốn giấu tên tuổi của mình.... dù thế nào đi nữa, hãy liên lạc với chúng tôi :beerchug: , những người phụ trách chuyên mục thông điệp của tình yêu. Dịch vụ của chúng tôi xin hứa sẽ giúp bạn gửi những bức thư đến tận tay người nhận :>

Thông điệp của tình yêu ở đây là những lời nhắn nhủ, là những thông điệp về tình bạn :)>- , tình yêu :x, hay lòng kính trọng, lời cảm ơn, v.v.... mà bạn muốn gửi tới bất cứ một ai đó ;;)

Hãy suy nghĩ về lời đề nghị vô cùng hấp dẫn của chúng tôi :p! Dịch vụ thông điệp của tình yêu vừa bảo đảm uy tín :> chất lượng ;), lại vừa ... miễn phí!!!
Còn chờ gì nữa, hãy nhanh chóng liên lạc với chúng tôi theo địa chỉ
[email protected]

Phụ trách chuyên mục gồm :
1_ Bùi Thu Nga, Thăng Long, 03 06, YM: thunga_duongqua
2_Trần Huy Khánh, Ams, T2 97 00, YM: mr_big228

Trong thời gian tới, các thắc mắc, những lời góp ý của các bạn cũng xin gửi tới địa chỉ trên để chúng tôi có thể phát triển chuyên mục này phục vụ các bạn với điều kiện tốt nhất :)

Xin chân thành cảm ơn! :)

Rất hân hạnh được phục vụ quí khách :x:x:x​

Em ơi, chông` chị ko dùng YM, chỉ liên lạc = thư tay thôi, thế em có mang đc đến tận nơi tình cảm của chị trao cho anh ý ko ? :D

Bạn nào có nhu cầu xin gửi mail về địa chỉ [email protected]
Chúng tôi xin hết lòng đáp ứng yêu cầu của các bạn, cho dù yêu cầu đó có oái ăm như của bạn Hiền thì cũng OK :D

hơ hơ, oái oăm thật. Nhân tiện hỏi các bạn tí, thế nếu mà muốn gửi cho chính người phụ trách trong TĐTY thì làm thế nào. Ví dụ em CHu Thục Hiền muốn gửi đến anh Khánh một cái hôn, xin hỏi anh Khánh làm thế nào nhỉ???
:-?

Đề nghị ko chat chit nhé. Có vẻ như mục này đã trở thành chỗ để tán gẫu rồi đấy à? Hương xem move đi nhé.
Ai có nhu cầu có thể PM co Khánh hoặc Nga để hỏi rõ. Tất cả những lời nhắn gửi của bạn dù khó đến đâu ban THÔNG ĐIỆP TÌNH YÊU đều có thể làm đc. Rất mong sự ủng hộ của các bạn.

chuyên mu.c đang được phát triển :) rất cám ơn những ai đã ủng hộ cho chuyên mục của chúng tôi ! vì đựơc gọi lả chuyên mục về phần chìm , cho nên việc chuyển thư tín của chúng tôi làm việc hoàn toàn trong... bí mật, bởi vậy, nếu không có ý kiến đóng góp thì các bạn đừng vào đây chat chit câu bài nhé :) hãy gửi mail cho chúng tôi [email protected] Rất cảm ơn :)

Nếu mà muốn nói với một người mà không bít nhà ở đâu, không bít email hay điện thoại thì làm thế nào đây? :D Chuyên mục có thể tài trợ tiền để đăng quảng cáo "Tìm người iu" trên TV được không? :p :D

Không biết nhà, ko biết email hay điện thoại thì Thông điệp của tình yêu chính là sự lựa chọn số 1 :smoking:

dịch vụ này thực ra cũng chỉ có thể giúp gửi thư qua mail là chính thôi (vì nó miễn phí mà :p) cho nên nếu ai có nhu cầu gưiir thư đến tận nhà thì,,,, ko thể ko có tiền được :p
em nói vậy thôi, chứ rất mong mọi người chú ý đến chuyên mục này :)
Và... KHÔNG CHAT CHIT!

Chào mừng vị khách hàng đầu tiên:D

Một bức mail thật tình cảm được gửi cho 1 bạn trai với nội dung như sau:
"Anh a`...
Nghỉ 1 tuần, anh phải chú ý giữ gìn sức khoẻ nha. Đi chơi với bạn bè cho vui anh ạ. Đừng ở nhà làm gì, buồn lắm ok? Nhớ là ko được để lạnh đâu đấy. Dù anh có không thích găng tay thì cũng phải đeo vào khi ra ngoài, như vậy mới ko cảm lạnh chứ? Thôi, em lo xa quá
Chúc anh vui vẻ :) "

Ôi giá mà mình cũng nhận được mail thế này nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thống nhất với Khánh và Nga là bình thường người gửi mà ko yêu cầu để tên hay đỉa chỉ mail hay bất kỳ thông tin nào khác thì cư dấu hết thông tin đi chỉ gửi nội dung tin nhắn thôi nhé.

Lại 1 thông điệp đầy tình cảm :D

"Em à, anh đã nhận được tin nhắn của em rồi. Em cứ yên tâm vì chỉ cần biết em quan tâm tới anh thế là anh sẽ chẳng bao giờ mệt mỏi ốm đau gì đâu bé ạ. Học cho tốt rồi tranh thủ dành chút thời gian cho anh nhé. 8666661777666444155544466666"

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Anh Khánh, em mún gửi cho bạn em ở UK , nhưng là thư viết tay cơ thì nó mới tình cảm :D
anh chuyển ho^. nhe' :D

Chu Thuc Hien đã viết:
Anh Khánh, em mún gửi cho bạn em ở UK , nhưng là thư viết tay cơ thì nó mới tình cảm :D
anh chuyển ho^. nhe' :D
quả này anh Khánh chít xiền gửi thư yêu cầu của mọi người!!!!
:D

Em Hiền cứ bố trí, anh rất sẵn sàng, mặc dù hơi đau lòng :(

THÔNG BÁO!
hiện nay do mục này đang có chiều hướng đi xuống, bởi vậy rất mong mọi người cùng tham gia đóng góp ý kiến thảo luận cho chúng tôi được phát triển mạnh hơn :)muốn xem chi tiết cụ thể về kế hoạch phát triển các bạn có thể vào đây:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=9692

hơn nữa, do điều kiện ko cho phép nên chúng tôi hiện nay đang thiếu người phụ trách chuyên mục, nếu các bạn có ai hứng thú với chuyên mục này xin hãy đăng kí làm người phụ trách chuyên mục, cùng anh Trần Huy Khánh phát triển chuyên mục tốt hơnđịa chỉ liên lạc: [email protected]

rất cám ơn mọi người! :)

Back
Bên trên