Thòng xuống! s

Nguyễn Đức Hòa
(Rockboy)

Vũ kve(VKV) dẫn vợ sang Texas thăm con trai luôn thể đi tham quan cảnh đẹp ở đó! Một hôm VKV đi một mình tới tiệm bán giày và mua một đôi giày cao bồi thiệt đẹp! VKV đôi mang giày vào chân rồi về nhà! Vào nhà thấy vợ ngồi trên sofa bèn hỏi:

_ Bà thấy hôm nay tui có gì khác biệt không!?

_ Không!

VKV hơi bực hỏi lại lần nữa:

_ Coi kỹ đi! Bà thấy hôm nay tui có gì khác biệt không!?

_ Chẳng có gì khác biệt cả!

VKV bèn nhào vào phòng tắm cởi hết quần áo ra chỉ chừa đôi giày mang ở chân rồi chạy ra hỏi vợ:

_ Bà thấy tui có gì khác biệt không!?

Vợ VKV ngắm nghía chồng một lúc rồi nói:

_ Hôm qua nó cũng thoòng, hôm nay nó cũng thoòng, ngày mai thì nó cũng thoòng xuống thôi ông ạ! Đâu có gì khác biệt đâu!!

VKV gầm lên:

_ Thế bà có biết tại sao nó thoòng xuống không hả!?!?!

_ Ai mà biết!!

_ Bà ngớ ngẩn quá đi thôi! Nó thòong xuống là để nhìn đôi giày mới của tui đây này!!!

!!!!!!!!!!!!!!!!!!! b-) b-)

Vũ ơi sao lai để bốt Hòa nó cà khịa 1 series truyện như thía...phản công lai đê...em mà như anh bị nói thế nhục lắm,chỉ có nước đâm đầu vào oto mà tự tử thôi :p :))

nó thòn xuống vì.....
tại chị Trang vợ anh Vũ í mà :))
tại anh ý đâu

Vì sĩ diện, khoe đôi giày mới mà anh Vũ phải cãi nhau với vợ :))

cha` cha`!! Bác Vũ có giầy mới mà em xin 1 tý crystal mãi mà ko đc!!! Đến là đen! Cả cái liên minh Lotus ko ai giúp đỡ đc mình cả!! :((

chậc chậc, chỉ có mỗi đôi giày, sao anh Vũ ko khoe ngay từ đầu, để con dây dưa sang đoạn"thòng thòng" kia!Khổ chưa anh, phản công lại đi chẳng nhẽ lại để anh hòa lấn lướt thế à(hehe, oánh nhau đi ,em bán vé^_^)

Đúng đúng, muốn khoe thì khoe luôn đi, còn bắt người ta tự tìm, sốt ruôt wa'

vũ ơi không hiểu mày khoe cái xe Dylan mới mượn của tao với bạn gái mày thê nào nhỉ

:)) Khổ thân, bỏ bao nhiêu xiền ra để mua đồi giày về khoe với vợ, thế xong cuối cùng bị vợ cho một trận vào mặt lúc về nhà.

Back
Bên trên