Thích đùa...

Lương Kiến Quốc
(KKKK)

Thành viên danh dự
Sau kì gặp nhau giữa đường ngày nọ, My cho đăng tìm bạn trăm năm trên một tờ báo "Trần Phương... 17tuổi,hình thức bên ngoaì trên trung bình tính tình vui vẻ ,số nhà xx phố Z,cần tìm bạn trai giaù ,nghèo ,học vấn ,nghề nghiệp ,hình thức không thành vấn đề ,chỉ cần tính tình vui vẻ thích đùa "
Vaì hôm sau có anh Dzung đến vơí cô, anh Dzung vốn đẹp trai ,học thức ,giaù có.họ yêu nhau từ âý ,và cô gaí đã trao cho anh tất cả ...tất cả những gì cô ta có...(kể cả caí đó ....luôn). Quen nhau 1 thời gian, đến khi My đặt vấn đề hôn nhân thì anh Dzung cươì khì và noí:
-anh đùa một tí cho zui âý mà

:)):)) thik đùa thật :)):))
thế anh Kiến con có thik đùa ko >:)>:)>:)
em thik đùa lắm à , em vui tính , thik đùa :>:>:>:>

:D nói chung anh cũng vui tính thích đùa lắm em à... ;;) nhưng mà... đùa nhiều quá thì ko hay... :p

Lương Kiến Quốc đã viết:
Sau kì gặp nhau giữa đường ngày nọ, My cho đăng tìm bạn trăm năm trên một tờ báo "Trần Phương... 17tuổi,hình thức bên ngoaì trên trung bình tính tình vui vẻ ,số nhà xx phố Z,cần tìm bạn trai giaù ,nghèo ,học vấn ,nghề nghiệp ,hình thức không thành vấn đề ,chỉ cần tính tình vui vẻ thích đùa "
Vaì hôm sau có anh Dzung đến vơí cô, anh Dzung vốn đẹp trai ,học thức ,giaù có.họ yêu nhau từ âý ,và cô gaí đã trao cho anh tất cả ...tất cả những gì cô ta có...(kể cả caí đó ....luôn). Quen nhau 1 thời gian, đến khi My đặt vấn đề hôn nhân thì anh Dzung cươì khì và noí:

-haha...anh này nói đùa vui thật- My phá lên cười nhận xét

:)) sao anh Quốc biết hình thức bên ngoài trên trung bình thế?? :))

ơ, anh có biết gì đâu... cái mẩu tin em đăng trên báo nên anh đọc thì biết thế chứ làm sao anh đánh giá được... b-)

Muốn đánh giá được cần mời chuyên gia thẩm định - Nhung SH :)>-

Ối,phải xếp hàng ạ...;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
trần hồng nhung đã viết:
hehe em đây :x bạn My cứ từ từ , xong khách ahngf Tâm ,sẽ đến bạn MY :>:>>:)

:)) chuyên gia thẩm định Nhung làm xong anh Tâm, thì còn sức đâu mà làm cho My nữa...:))

Trần Phương My đã viết:
:)) chuyên gia thẩm định Nhung làm xong anh Tâm, thì còn sức đâu mà làm cho My nữa...:))
Ấy thế thì chị ko biết rồi, chị Nhung là người có sức khỏe phi thường, nổi tiếng khắp VC đấy, thẩm định mấy người chả đc.

Bành Trung Hiếu đã viết:
Ấy thế thì chị ko biết rồi, chị Nhung là người có sức khỏe phi thường, nổi tiếng khắp VC đấy, thẩm định mấy người chả đc.
:)) Chị Nhung nổi tiếng lắm... làm đến anh Tâm đã là người thứ mười mấy rồi em ạ... kiệt sức cũng là lẽ đương nhiên /:)

[-x[-x[-x my ơi , từ từ đã ...:>:>:>:>:>
đâu sẽ có đó ...Hiếu nhỉ :*
chị em mình tập TD cứ gọi là ...sưc khỏe lên phải biết :>:>:>

Nhưng em My nóng ruột lắm rồi...
Hay em Nhung ưu tiên em My trước đi vậy :p :))

anh Tâm sao thế /:)
nhừong bạn My à :eek:
thế thì anh xuống sua nhé >:)>:)>:)
My sướng thật , mới vào đã đc các anh chiều thế này :>:>:>
tương lai vượt mình rồi :(
:)):)):)):))

trần hồng nhung đã viết:
anh Tâm sao thế /:)
nhừong bạn My à :eek:
thế thì anh xuống sua nhé >:)>:)>:)
My sướng thật , mới vào đã đc các anh chiều thế này :>:>:>
tương lai vượt mình rồi :(
:)):)):)):))
Chị Nhung mà lại phải lo sợ cho tương lai cơ à? Tốt nhất cả 2 chị phải chăm chỉ tập TD để nâng cao sức khỏe phục vụ anh em VC.

Hic!!! Khái niệm "một tí" của bác Dũng là bao lâu thế :-/ ??
Quen nhau 1 thời gian, đến khi My đặt vấn đề hôn nhân thì anh Dzung cươì khì và noí:
Lâu như vậy mà mới có "một tí" thôi àh :p :p??

Nguyễn Kim Giang đã viết:
Hic!!! Khái niệm "một tí" của bác Dũng là bao lâu thế :-/ ??

Lâu như vậy mà mới có "một tí" thôi àh :p :p??
Bởi có những khoảng khắc dài cả thế kỉ, và cũng có cả đời người ngắn như 1 phút :)):)) anh ơi :)):))

Lương Quốc Tâm đã viết:
Nhưng em My nóng ruột lắm rồi...
Hay em Nhung ưu tiên em My trước đi vậy :p :))
8-| sao anh Tâm lại tốt bụng nhường em thế? :)) Chắc mới nghe nói đến lượt anh là người thứ mười mấy...sợ chị Nhung không còn minh mẫn và dẻo dai nữa nên nhường cho em à? [-x /:) :))

Thôi chuyên môn của bạn Nhung SH là các anh zai :)) :))

Các bạn gái để bạn Khánh cho ;) :)>- :))

Back
Bên trên