Thám tử

Phùng Tuấn Đức
(godz)

Anh Dũng nghi ngờ vợ mình, em Hà, gian díu với Bit, bèn thuê thám tử một thám tử nổi tiếng , Hòa bốt, để điều tra, theo dõi và báo cáo bất kỳ 1 hành động khả nghi nào.
Vài ngày sau, anh nhận được 1 báo cáo như sau :

Most honorable sir,
You leave house. He come house
I watch.
He and she leave house.
I follow.
He and she get on train.
I follow.
He and she go in hotel.
I climb tree, look in window.
He kiss she. She kiss he.
He strip she. She strip he. >:)
He play with she. She play with he :))
I play with myself :)) :))
Fall out of tree. No see more
----> No FEE !!! :))

Ối giời ơi, chết mất, Hòa ơi, Hòa đâu rồi, có làm sao không :))

Đây là bài tập tiếng Anh của anh Đức...

ah , chết thật , thì ra mình bị theo dõi !
:-s

Đổi người thôi , đi với em Hà nguy hiểm rùi !

... :)) .. em tưởng bốt Hòa không phải ngã mà là bị người ta vợt xuống vì tưởng xổng chuồng khỉ trong bách thảo chứ ... :))

Khổ thân anh Hòa, trong 1 lúc không "kiềm chế" được :))

Bùi Thế Phong đã viết:
ah , chết thật , thì ra mình bị theo dõi !
:-s

Đổi người thôi , đi với em Hà nguy hiểm rùi !

B-) Ông cẩn thận với anh Dũng đấy :D Tôi viết bài này để cảnh cáo ông thôi :D Nói nhỏ nhé : anh Dũng chưa biết đâu :D Thật đấy :D Ông cẩn thận đừng nói to anh ấy nghe thấy là chết dở

Hehe, các chú tưởng anh mù và điếc à, nhầm rồi, anh chán rồi nên mới để các chú lộng hành như thế đấy :))

/:) Gì mà tranh nhau em ghê thế ,
Anh Phong, em đã bảo hum đấy là em thấy một thằng điên đứng ngoài cửa số "một mình" rồi mà anh không tin, giờ thì sướng chưa :D

:)) :)) Hóa ra em Hà cũng nhìn thấy :D anh Hòa làm ăn vớ vỉn quá :)) Thế mà cũng làm thám tử :))

hà ơi , giờ thì anh tin rồi , :-? làm thế nào bây h , ? Chồng em biết rồi đó
Hehe, các chú tưởng anh mù và điếc à, nhầm rồi, anh chán rồi nên mới để các chú lộng hành như thế đấy

Ông Phong nói to thế :D Anh Dũng lại nghe thấy rồi :-$ Nói bé thế này này : anh Dũng bị điên đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Tuấn Đức đã viết:
Ông Phong nói to thế :D Anh Dũng lại nghe thấy rồi :-$ Nói bé thế này này : anh Dũng bị điên đấy

.. :)) ... anh ý trốn trại mấy lần .. bị nó bắt vào rồi lại chui qua đường thùng rác chạy ra đấy ... :)) ... anh Đức cùng phòng mà ... :))

hic hic , bị phát hiện rồi mà mấy người còn nói xỏ xiên nữa à ????:((

Này, Thủy dạo này hơi bị cà khịa anh đấy :D [-x :p thích TPTD oánh chít không :D Anh báo trước là anh "khỏe" lắm >:)

. :eek: .. em cà khịa TPTD lúc nào ấy nhỉ .. :D ... những lời nói em thốt ra toàn từ tận đáy lòng cả đấy .. :p .. :D .. khịa là khịa thế nào ...:nono: .. b-) .. mà ai lại định đi bắt nạt trẻ con bao h không .. :nono: ... em vác kìm ra vặn răng bây h ... b-)

Đấy đấy, anh vừa cảnh báo là em rất bạo lực xong thì em chứng minh luôn huh :nono: Hư đốn quá, suốt ngày bắt nạt cán bộ thôi :((

hừm hừm , đổi mục tiêu thôi
To hà : anh ko muốn bất công với em !
To thủy : prepare for .........
>:)

Back
Bên trên