Thành viên của HAO rủ nhau đi ăn chè

Phạm Thị Yến Mai
(maipty)

Hi hi, xem ai già nhất nào?

Đính kèm

142.4 KB · Xem: 72
Chẳng biết ai già cả. Thấy có 2 anh chị trẻ măng dẫn cháu bé đi chơi, trông rất quây quần, vui vẻ. :D

Trời ơi, ngon quá đi mà :x :x :x Nhớ chè HN quá, không biết đâu, chị Mai ác ghê cơ ý :(( :(( :(( À, mà chị ngồi bên trái chị Mai là ai thế ạ, sao em nhìn quen quá chị à, không biết từng có gặp qua ở đâu chưa nữa :-/

Thạch chè Lộc Tài trong Bách Khoa đấy em maiphuong a:)
Gui chè cho mọi nguoi ne:

Đính kèm

97.5 KB · Xem: 35
chè thì không biết có ngon không, nhưng thấy cái túi xách của chị nào vừa to vừa đẹp nhỉ :D

hix, mãi hôm nay mới biết chị Mai gửi ảnh vào trong này :D Chè ngon nhỉ chị nhỉ :) Mà sao chị không gửi luôn ảnh chụp riêng mấy cốc chè cho cả nhà chiêm ngưỡng ;)
To em Trang: cái chị mà em thấy quen quen ấy là chị đấy. Ra là chị em mình gặp nhau rồi mà không nhớ à 8-}

To em Trang: cái chị mà em thấy quen quen ấy là chị đấy. Ra là chị em mình gặp nhau rồi mà không nhớ à 8-}

:eek: :eek: :eek: Trời, thế hả chị Dương, đúng là hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng, chịp chịp, ngộ ghê :x Sweet! :x

Chị Mai với anh Châu đàn đúm muh ko gọi em nhé >:), nhớ đấy, lần sau em với chị "đánh lẻ" :)), mà chiều nay làm luôn đêeeeeeeeeeeeee, cho mọi ng` thèm :))

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Chị Mai với anh Châu đàn đúm muh ko gọi em nhé >:), nhớ đấy, lần sau em với chị "đánh lẻ" :)), mà chiều nay làm luôn đêeeeeeeeeeeeee, cho mọi ng` thèm :))
Em Hồng nhá, gửi cho anh cái link mà không nói là rì, vào đây mới bít là mọi người đang bàn về.. ăn uống :)) Oạch, chị Mai post ảnh vào đây à? ;;) Hic, sao Hồng bảo là dạo này toàn đi ăn chè với bún bò với chị à :(( Chán quá, mình mà không bận thì có phải là tham gia được nhiều hơn vào hoạt động ăn uống đầy sôi động này không? :(( :-s

Làm nhiều thì phải ăn nhiều, chị Mai nhể ????:p. Anh Châu muốn ăn thì xông vào mà làm với chị em đê (đồng chí này có đc ko chị... thêm đc 1 nhân lực :)) ). Mà anh Châu làm chăm chỉ vào, về nhà em còn nói tốt cho mấy câu trước mặt em Hằng :)) :x

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Làm nhiều thì phải ăn nhiều, chị Mai nhể ????:p. Anh Châu muốn ăn thì xông vào mà làm với chị em đê (đồng chí này có đc ko chị... thêm đc 1 nhân lực :)) ). Mà anh Châu làm chăm chỉ vào, về nhà em còn nói tốt cho mấy câu trước mặt em Hằng :)) :x
Hồng nhá, chỉ giỏi bắt nạt em Hằng thôi B-) :> Khổ thân con bé, suốt ngày phải nấu cơm cho chị trong khi chị thì... trốn đi ăn :))

nhìn cái mặt quen quen nghĩ đi nghĩ lại ko ra là ai:-? xuống dưới mới nhớ ra là anh Châu, tội lỗi tội lỗi:D:D

Zzang Tran đã viết:
nhìn cái mặt quen quen nghĩ đi nghĩ lại ko ra là ai:-? xuống dưới mới nhớ ra là anh Châu, tội lỗi tội lỗi:D:D
B-) Nhìn thấy anh zai mà không nhận ra thì tội lỗi quá ý chứ lại ;;) :))

Là anh tội lỗi hay em tội lỗi đấy?;)
Bún bò Huế, ngon tuyệt vời. Nhưng mà làm mệt đứt hơi nên không rút nổi máy ảnh ra chụp :(.
To Dương: cái ảnh 3 cốc che để gửi cho mọi người bị cháy đen thui, không gửi được rồi:( Thôi để lần sau vậy nhé :)
Em Châu giúp chị em đi. Em gái có nhời thế rồi mà vẫn ...

Anh Châu có digital camera hun ? ;;), uhm, mà cứ gì anh Châu, có bác nào có máy ảnh mà nhảy vào đều đc, chị Mai nhỉ :p. Rồi chị Mai cho ăn chè :))

Back
Bên trên