T2 Online!!! ^^

hơ hơ, lâu lắm ko thấy Duy béo lên mà hỏi một câu rất đc
Cương có sắp xếp đc ngày nào đi bóng rổ không kìa:D
tiện thể nói luôn, cuối tuần này ngày 16 hoặc 17 tới nhà em thác loạn tiếp<:p
các bác chọn ngày đi
còn em có đề nghị làm ngày 16, 17 Nhật Nam bay rồi:-h

Duy béo *** đâu....thằng Duy cổ nhuế bên L2....
tuần này cố sắp xếp 1 buổi,nhưing tớ học sáng nên nếu chơi phải chơi chiều tối

...tình hình là hôm hải sản về xong lại chiến tiếp ở nhà nên bị bội thực,mấy hôm tới ntn nhở =p~,thứ 7 nhớ làm room ae bàn bạc nha ;))...
hôm nay MN bay roài,chắc 2 năm nữa mới gặp lại :(...

bác chủ tịch không bít gì hết ah
chủ nhật tới, tầm trưa các bác đến nhà em thác loạn<:p
ko bít có mời đc thêm Nhật Nam ko, vì nó bay lúc 5h chiều

Chỉnh sửa lần cuối:
trưa chủ nhât , 10 h, ace có mặt tại nhà PHan Tùng, địa chỉ : c6-66 , đối diện bệnh viện tràng an , ngõ thông phong tôn đức thắng

thu 2 di :( Cn to co hen truoc mat ui T.T chieu toi thu 2 di :D..:( nhug ma NN chu nhat bay a :(

...CN rồi,thứ 2 ae học hành cả :))...

trưa chủ nhât , 10 h, ace có mặt tại nhà PHan Tùng, địa chỉ : c6-66 , đối diện bệnh viện tràng an , ngõ thông phong tôn đức thắng

...khi đi nhớ mang theo đạn dược,khí tài,mệnh giá chip chắc tăng lên gấp đôi :))...poker;))

Ae cho tớ xin lỗi,tớ trót lên kế hoạch đi với D từ trc nên ko đi đc với ae ,tại D cũng sắp bay rùi..:(...
Ae chơi pocker thì Đức với Đình Nam đòi lại của pipi với AC hộ tớ lần trc thua mất 9k nhé..T.t...hehe
Tiện thể chào lun NNam...:D..chúc ông lên đường may mắn,năm sau lại về..:D

tình hình là rất tình hình..........
mai các bác đến nhà em tầm 10h30 hoặc 11h là ổn
địa chỉ nhà em là: C6/66 ngõ Thông Phong Tôn Đức Thắng gần Quốc Tử Giám
các bác đi sâu vào trong ngõ đến chỗ bệnh viện Tràng An thì đối diện có 1 khu gồm 3 dãy nhà 4 tầng, chia là A B C, dãy C ở trong cùng, tìm nhà C6 rất dễ
mai em lo đồ mặn, Pippi lo đồ ngọt roài bao gồm cả nước ngọt nữa, còn Cương liệu có nhiều táo mèo ko thì mang nốt đến với anh em
\:d/ \:d/ <:p <:p

ok, mai tớ sẽ mang táo mèo + thêm chai vang nữa....
sẽ rất nhẹ nhàng tình cảm thôi...

Khi đi ko nhất thiết phải mang theo qua` nhé..:D
Chúc mỪnng sn bạn PTung` với bạn Pipi..đặc biệt là bạn Pipi..sớm có đc tình iu của e hàng xóm nhé:)):))

...uống rượu trời này thì teo à,để mai lại có thằng hát áo trắng thì hay lắm đấy ;))...

Back
Bên trên