T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khi nào ai đấy post lên đây cho anh em cũng xem ..cùng làm ! Đề năm nay thấy bảo không dài ...

....... T2 lên 12 có khác ...... chăm chỉ đáng sợ .........:eek: =D> :)>-

Đỗ Hoài Giang đã viết:
xem_đây_ ladkgamkẻgdfbd;lfkkbzldkmf;lceklẹgkjdkljb,zmd.,vmzsdlkgaoekaoitqpơeutkjsdkgjzdklfjgkleẻgklạelrkgjzkldfgmdfgksdfjbkmiíemheugídopgid;f,bizpdòihpodiopgỉeihpondfbnjkdbndfgse

.......... ................... what ???????....................... :-$

bi h nói chuyện học hành đi !
cho mình hỏi 1 cái ! có ai biết chỗ học thêm toán nào mà mới học ko ?
giới thiệu cho tớ với ! tớ đang cần gấp ! cảm ơn rất nhiều !

sao mày không lo tìm từ đầu hè chứ, phởn cho lắm vào. Người ta học từ bao giờ rồi mà bi h chú mới lăng xăng [-x --> chán chú wa'
Lớp nhà bà Thái sang tháng 8 có mở lớp mới đấy, lo ma học đi kẻo không kịp đâu [-x [-( 8-}

Phạm Phương Dung đã viết:
sao mày không lo tìm từ đầu hè chứ, phởn cho lắm vào. Người ta học từ bao giờ rồi mà bi h chú mới lăng xăng [-x --> chán chú wa'
Lớp nhà bà Thái sang tháng 8 có mở lớp mới đấy, lo ma học đi kẻo không kịp đâu [-x [-( 8-}
Thứ nhất : bà ấy ko có lớp mới vào tháng 8 đâu , chỉ có lớp học tiếp thôi .Con Dung này , mày ko biết đừng có phét kẻo các bạn buồn .
Thứ 2 là bây h ko thể , nhấn mạnh chữ ko thể , tìm đc lớp toán dạy 12 mới đâu . Tốt nhất là chúng mày tự làm bài trong sách tham khảo mấy bài đầu đi . Rồi thì đi nhảy vào lớp học luôn . Tao đi hỏi mấy chỗ rồi , nó đều học đc nhiều nhất là 6 buồi , ít nhât là 2 buổi rồi . Nhưng mấy buổi đầu đại thì ôn lại lim, còn hình thì là bài mới rồi .Tóm lại là như thế đã .
Đứa nào ko muốn học lò thì cũng phải nhảy vào đi , bây h ngoài gia sư ra , còn lại hiếm ng dạy 1 lớp dưới 40 người mà tiền học dưới 50 kh 1 buổi lắm .
Hasta la vista !!Hasta la vista!!

Chúng mày cố gắng đê, hehe, năm nay học sẽ thú vị đấy :))

Bao giờ có lớp học hóa Quỳnh thông báo nhé.Nhanh nhanh lên!!!!!!!!
Mà khi nào mới về quê Quỳnh được nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:
phải học thôi biết thế nào được bi h!
nếu ko còn lớp nào ,thì mình đi học ĐỘI Cấn vậy !!

thôi gác chuyện học sang 1 bên ! bi h nói chuyện đi chơi đầu năm học đê !
đầu năm xin mr Việt đi chơi 1 chuyến 2 ngày đi ! mọi ng` thấy thế nào ?

trường thì cho đi nhưng mà chỉ sợ T Việt ko cho thoi. Đầu năm, bọn may` chị khó ngoan ngõa, học hành tý thì xin cho dễ, À, bao gio'` về quê Q` nhé.....
Thế, mọi người có cần tổ chức lớp học toán với hóa ko???

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Q` bây giờ kinh nhẩy, yêu đương nhăng nhít :)).
Thế học hóa ông nèo dzậy :-/
Tình hình học lý đến đâu rùi, vẫn 1 tuần trên buổi huh :-/
Ai yêu đương linh tinh, có ông thì có
...........Học lý 2 buổi / tuần, Hóa tì còn tính sau......

Cái avatar của mình đẹp thế mà Nghĩa bảo giống của T Vân nào thế?????
Chẹp xem ra Cương cũng nói nhiều thật, mọi người phản ánh ghê quá==>thế thì còn ai làm most wanted boy T2 nứa đây nhỉ???
To AT: bao giờ đưa đĩa thế....????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên