T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Lớp mình dạo này chán quá không có chuyện gì để nói sao ..toàn chuyện linh tinh thôi ...không có cái gì hấp dẫn nhỉ ! ....... Chán quá!
Mày gợi ý đê.Mà tao thấy hấp dẫn thía còn gì.

Cứ online thì phải vào đay sao ...có việc khác không được sao ... Nguòi ta vào xem ..chen ngang cũng chửi ...mày nhớ anh em đấy Trung ạ !

:O :O, mày thọc gậy bánh xe, anh em không chửi thì sao mày rút kinh nghiệm được cơ chứ :)) :))

À, hôm no. sang nhà bà thế nào hả Nhung, tôi bảo bận mà mọi người vẫn ko đổi lại đeược gi` cả, buồn quá. Hôm đấy vui lắm nhỉ.

What_else_should_i_say
Everyone_is_gay...
What_else_should_I_write
I_don't_have_the_right

So_Fucking_What...mẹ_kiếp

miẹ cái bọn này! post thì post cho tử tế nhé !
tình hình lớp mình chẳng biết làm gì nói gì nên lên đấy chửi nhau hả !!

nè ! tao có ý kiến ! lớp mình tổ chức thêm lớp học thêm toán và Hóa đi !!
được ko ??
anh em tuần này nhớ đi đủ nhé ! xin lỗi anh em buổi hôm trước mình bị ốm do nằm điêu hòa nên ko đi được !!

Tao nghĩ chỉ cần tổ chưc học thêm hóa thui, còn toán thì tao thấy đứa nào chẳng có nơi có chốn cả rồi,
mà đề nghị Quỳnh xem xét lại địa điểm học đi, hãi wa', chỗ như vậy thì tâm trí đâu mà học, chỉ có đuổi chuồn chuồn thôi :((

Lê Cương đã viết:
miẹ cái bọn này! post thì post cho tử tế nhé !
tình hình lớp mình chẳng biết làm gì nói gì nên lên đấy chửi nhau hả !!

nè ! tao có ý kiến ! lớp mình tổ chức thêm lớp học thêm toán và Hóa đi !!
được ko ??
anh em tuần này nhớ đi đủ nhé ! xin lỗi anh em buổi hôm trước mình bị ốm do nằm điêu hòa nên ko đi được !!

..... anh bị bắt học thêm tốí ngày ..... định kéo mọi người chịu chung số phận hả ,,,,,,,,[-x ..........

...... mọi người không có gì để nói ..... vậy nói về người yêu mọi người xem nào .....:D ..... tò mò quá .......:D ......

người yêu anh rất yêu anh và anh cũng rất yêu người yêu anh ! hết :D !!

Yêu thật là vô vị. Chưa yêu thì còn thấy hay hay chứ yêu rồi thì ... Chán.... Tóm lại là bây giờ, học hành là trên hết.....mà có khi, mình chỉ mới thích thôi thì phải......

À, tóm lại là thế này... Mọi người có thích tổ chức học hóa ko?? Nếu có khảng 15 dứa thì ok...Còn ít hơn thì thôi...À, chuyện về quê Q`, tóm lại là chỉ con gái thôi hay là cả con gái cả con trai thế.
To AT: Trung à, Hằng bảo đưa đĩa cho tôi để tôi đưa cho H. Mà tiện thể tôi xem luôn. Hôm nào đá bóng ông đem đi nhé...
Eo ơi, bây giờ mới thấy con trai lớp mình, siêu .... lắm chuyện. Hôm nọ thấy HTrung với Cương ngồi buôn cả tiếng đồng hồ trong lớp học lý...sốc....trung thì ko nói làm gì...đằng này có cả Cương.:)

Lê Cương đã viết:
ông Thanh xếp vớ xếp vẩn !!
chẳng có ai dự bị và chính thức cả , tất cả đều bình đẳng như nhau, đều được đánh cả , còn đánh nhiều hay đánh ít thì còn tùy thuộc vào phong độ hôm đấy đánh thế nào !!
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Tao xếp trông cho nó có đội hình vậy thôi, dự bị hay chính thức ở đây chỉ là phù phiếm, đừng tưởng thật. Mày nghĩ lớp mình mà đi đông đủ đến thế à, đến được 5 thằng là may /:) Mà hơn nữa cái lớp mình đến lúc đánh cứ loạn vị trí hết cả lên, đánh đếk có bài gì cả. Tuần này đến đông đủ vào mà tập nghiêm chỉnh nhá. Sắp đánh rồi đấy. Thằng Tùng ái vẫn chưa xếp lịch thi đấu gì cả, chán quá.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên