T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bọn mày có chỗ nào học Toán Lý Hóa tốt tốt ko ?
cho tao đi học với !!
tình hình sắp phải học căng thẳng rùi !!!

Bọn mày làm như ở HN có mỗi cái lò ĐC í!
Mà có bao nhiêu SN mà ko ai tổ chức cho anh em họp mặt là sao hả?

Có những ai học lớp Điện ...vào 2 buổi đúng không ! Có thể chuyển buổi thứ 5 được không ...sang 1 ngyaf nào khác cũng đựoc !

Ồ .. ôi ............... chu choa ............ oh my god ....... Ối giời ơi ..... tía má con đâu ....... Chết

Bọn mày học thầy Điện đi hay lắm, tất nhiên là chỉ đối với những đứa nào thực sự muốn học thôi, chứ nếu bọn mày mà cư đến học cho có phong trào thì không thấy hay tẹo nào. Nhưng học được thì tốt lắm mày ạ. Mong bọn mày kiếm được chỗ tử tế mà học
To Hải: học thi phải chịu khó chứ, làm sao mà co thể thỏa mãn cho từng người được, phải chịu thôi [-x
:)>- :)>-

thèm wa' ! thứ 5 này tao sẽ học !
mấy h nhỉ ? địa điểm là ở đâu nhỉ ?

Ở trường ấy , 6 h chiều . 6 h kém 10 đến cổng mà đợi chúng nó dẫn vào lớp .

Thằng Nghĩa nói đúng đấy, hie hie, không học gia sư thì đi học chỗ nào có 1 minh mình thôi ^^

Nguyen Minh Nghia đã viết:
muốn học cẩn thận thì đừng học với bọn lớp mình!!
1 Gia Sư!
2 học chỗ khác!

........ thế anh đang học Gia sư đấy hả .... có cần thêm Gia sư không ....:D

Lê Cương đã viết:
thèm wa' ! thứ 5 này tao sẽ học !
mấy h nhỉ ? địa điểm là ở đâu nhỉ ?

...... thích học từ bo h vậy ông anh ???...:-? ..... nhờ có ai mà thích học thế ......:-? ......:)) .....

Lê Cương đã viết:
tình hình các bạn dạo này cỏ vẻ bận nhể !!!!
mình cũng thế , chẳng còn tg lên net nữa !!

....... hè thì bận làm gì hả ông anh ???......:-? .... b-) /:)

.... to anh DUy : ....... em không nhớ gì hết anh ạ ... nhớ gì anh nhỉ ???....:D .. /:) b-)

...... to anh Tùng : ..... hôm nay bao nhiêu nhỉ ???... 29 ........:eek: .... oh ... hơi muộn nhưng ...... HBD .... :D .... ( HBD = Happy Birthday ! :D ....)

,..... to anh Nghĩa .: ...... buồn quá anh ơi ...... :( .... MISS .....:(( ....!

Rủ tao với tuấn anh, chẳng nhẽ mày bỏ rơi anh em huh?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên