T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HEHEHE
Mọi người cũng nhớ sinh nhật của thằng nầy a`, cảm ơn nhé, xúc động quá:((. Nhưng xin đính chính lại la` 25-6 chu' ko phải 26-6 đâu Ngọc a`

Em tưởng mọi người ko để ý nên ko mời, nên hôm qua chỉ mọi bạn bè gần nhà đi chơi thôi:d.

ANH thua rồi, BECK ơi là BECK :((. A'A'A'A'A'A'A'A'A...............................năm nay HY Lạp vô đich Ẻuo rồi.

Sinh nhật mà ko mời ai thế hả Duy ơi! Mà Kurt này, Laos vô địch thế nào được! Brunay!

Có việc cần mọi người giúp đây! Thỉnh thoảng làm ơn đứa nào phone tao (mà ăn nói cho tử tế) Bảo có việc gì đấy như bóng bánh, nói chung là việc lớp hay đi học thêm (bịa ra cũng được, gặp phụ huynh(càng tốt, tao cần phụ huynh bít) cứ nói thế!), mà bọn con trai thi càng tốt! Ko có ý phân biệt đâu! Phone vào tối hay T7,CN(dễ gặp phụ huynh). Thanks bọn mày trước! Nhớ ăn nói tử tế! Có việc cần lắm đấy!

Thời thế đại năng
Chú Tùng chạy nạn
Thời buổi nạn hoạn
Bạn bè giúp nhau .....
Không may phó mặc
Chú thôi dãy chết .

Duy béo sinh nhật mà chẳng mời bạn bè gì cả (cũng may nhỉ)
Tội mày nặng trịch!!!!!!!!!!! Đấy là chưa kể vụ lớp mình đổi lịch đá mà mày chẳng báo bạn bè gì cả, làm đội ngũ cổ động viên hôm ấy đến mất công.Đáng trách!!!!!!!!!!!
Đề nghị Duy phải có 1 bữa cáo lỗi với toàn thể nhân dân, gọi là bù đắp.

nguyễn ngọc duy đã viết:
HEHEHE
Mọi người cũng nhớ sinh nhật của thằng nầy a`, cảm ơn nhé, xúc động quá:((. Nhưng xin đính chính lại la` 25-6 chu' ko phải 26-6 đâu Ngọc a`
Ừa , vì biết là ko tổ chức nên mới dịch sang 26/6 chứ , thế mà cũng ko bù đắp đc gì (thèm ăn uống quá, đứa nào mời tao đi ăn đi , chi tiền luôn nữa) , đau buồn quá . Đã móm lại còn đau lòng nữa ... :((
Lâm Tùng ơi , tao đoán ra chiện zi` goài , heheheheheh :))

Dzậy mà không thằng nào tổ chức SN để anh em có dịp đi chơi ^^

Lúc đầu ban tổ chức sắp lịch đá giải, kết thúc trận TK vào đúng 25-6, T2 đá TK xong đi chơi luôm thể, nhưng ko may do vấn đề ko thể biết trước khiến dự kiến ko thành:d

Đúng đấy , phải có đứa nào tổ chức sinh nhật đi chứ ? Đặng thì ko tổ chức rồi --> đau lòng quá , tuần cuối rỗi rãi mà cụt cả hứng...

chào cả nhà !
em vừa mới đi nghỉ mát về !!
thật là 1 kì nghỉ thật hạnh phúc ! :x :x :x !!!

tình hình các bạn dạo này cỏ vẻ bận nhể !!!!
mình cũng thế , chẳng còn tg lên net nữa !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên