T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thủy em, 0 phải cứ thay đổi là xấu đâu. Biết nhận ra khuyết điểm mà sửa chữa thì cũng tốt chứ sao.Ở đây chị đang nói đến vấn đề cố gắng vươn tới cái gì đó tốt đẹp hơn chứ không phải là thay đổi.

mày viết chuối quá Nhung ơi! nói thật thì tớ cũng rất bức xúc chuyện có đứa nói lớp mình như vậy, mà ko chỉ vậy đâu, mà còn một số chuyện nữa ko tiện nói ra!!!!
bản thân tớ nghĩ rằng, sang năm chúng ta cần phải có một số thay đổi nhưnng cụ thể ra sao thì tớ chưa nghĩ tới!hì!hì

Re: Gửi ban bầu chọn "T2 mots wanted boy"

/ đã merge bài viết của bạn Trần Phan Tùng vào chung với topic T2 online.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng nào nói lớp mình thía hả!!!!
Nói anh em bít cái Nhung ơi!b-(
Con Hạnh lợn đi nghỉ mát hả!
thía thì chim cút!
Vì 28-6 tao đi nghỉ mát mà ac.a.c.cac.ac!!!!:D

bọn mày! 15 chẳng thấy học hành gì cả !!

còn 21, có đi chơi ko ???
tình hình rắc rối quá !!!

Hôm ni không có đứa nèo online chat đêm à, chán wá TT

Thằng Cương đội trưởng mà chẳng quan tâm gì đến đội bóng. Mày chỉ quan tâm đến gf của mày thôi hử. Tình hình tập tành tiếp thế nào đây?

Các anh các chị tha cho em. Em ấn nhầm vào phần viết bài mới nên mới lập ra cái topic quái đản đó.Anh Hải nói em hơi nặng lời rồi. Đây chỉ là vụ xì căng đan đầu tiên của em thôi mà. tha cho em, em rút kinh nghiệm
Em mới yêu cầu mà đã có 3 giải rồi à? But giải "thù dai" thì quá vô lí. Tôi có thù ai trong cái lớp này bao giờ đâu. Con Hậu tôi chỉ "KHÔNG THÍCH" chứ không phải là ghét. Đừng hiêu nhầm
To Hằng: Gọi thằng Thanh là thối là cho có vần thôi. Ngoài đó ra còn có thể gọi nó là Thanh "thum thủm" được.
Thằng LCương kia, Tao chưa thấy gf của mày mắt mũi ra sao, nhưng vì gái mà bỏ anh em là tội đáng chém. 1 tuần đội tập có 2 buổi mà rút bớt thgi đi với gf là sao? Mày đã đặt sân tập tiếp chưa đấy? Những buổi sau mà còn thế là tao bụp đó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiểu này phải cách chức đội trưởng thôi, chán quá. Vì mày mà hè này ít chơi bóng rổ hơn hẳn năm ngoái!Khốn!

Lê Việt Thanh đã viết:
Kiểu này phải cách chức đội trưởng thôi, chán quá. Vì mày mà hè này ít chơi bóng rổ hơn hẳn năm ngoái!Khốn!
1 - GATO , ngon quá , GATO
2- Thế là đã hiểu sự gợi ý kín đáo của bạn . Cương ơi, biếtmuif vị bị cấp dưới lật đổ chưa ?
Đặng à , mày giống em Thủy quá , bài nào cũng chấm chấm , 1 người thì để úp mở , người kia thì để cho bài dài hơn , khí khí... [-x

Trần Phan Tùng đã viết:
Các anh các chị tha cho em. Em ấn nhầm vào phần viết bài mới nên mới lập ra cái topic quái đản đó.Anh Hải nói em hơi nặng lời rồi. Đây chỉ là vụ xì căng đan đầu tiên của em thôi mà. tha cho em, em rút kinh nghiệm
Em mới yêu cầu mà đã có 3 giải rồi à? But giải "thù dai" thì quá vô lí. Tôi có thù ai trong cái lớp này bao giờ đâu. Con Hậu tôi chỉ "KHÔNG THÍCH" chứ không phải là ghét. Đừng hiêu nhầm
To Hằng: Gọi thằng Thanh là thối là cho có vần thôi. Ngoài đó ra còn có thể gọi nó là Thanh "thum thủm" được.
Tùng ới , chưa nhận đc thư đe dọa ah ? lạ nhỉ ?
Thế danh hiệu tớ đặt cho có đc ko ? ko có ý kiến gì thế ?

Hôm nay vừa đọc báo Lao Đông , nói về lò luyện thi cấp tốc . Trên cái bảng quảng cáo có tên thày Thạo dạy lý lớp mình . ..:(((, chán quá , mất cả hâm mộ .( biết là miếng cơm manh áo cả nhưng mà...) Nhưng mà cũng đc cái hay là tìm chỗ thày ấy dạy cho chúng mày này : 36 Tạ Quang Bửu . Thế nhé .

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thành Trung đã viết:
Có khi no ghi linh tinh, đừng tin

Đề nghị AT post bài chất lượng hơn đê.Mày định câu bài hả??
Mà tao thấy dẹp chuyện họp lớp đi. Đứa nào cũng bận bịu.

cắt thì cắt miẹ đi, tưởng tao cần đấy hả !!
thứ 6 bọn mày bùng thì sao , thứ 6 có mỗi tao và Hoài Nam đến sân!

Bọn tao quyết rồi , 21/6 sẽ đi . Ko lùi ngày nữa vì càng giữa hè càng bận
Cương ah , mày bình tĩnh đi , làm gì máu chiến thế . May tức giận là có kẻ ngày mai bị đe dọa đấy :((

sao dạo này lớp mình viết bài phong độ giảm sút thế hả? chuyện thầy Thạo, kể ra cũng là một vấn đề nhỏ nhặt thôi, MN cần gì phải làm mất hình tượng thầy làm chi? có thể ko phải là mieings cơm manh áo mà chẳng qua là "đánh bóng tên tuổi" tí thôi mà!

Top bình chọn con trai T2 b -) UPDATED
Đẹp trai nhất : ko có giải nhất
Xấu trai nhất : hê hê... b-)
Học giỏi nhất : P Nam
Hòa nhã nhất: Lê Cương
Ga lăng nhất : ko có giải nhất, cho tạm AT nhận giải , cho cả Hô Xê
Sành điệu nhất : N Anh
Tài năng nhất : Đặng và Giang
Cao nhất : Lê Cương
(BGK tính theo số gam mỡ +thịt / đơn vị thể tích )
Béo nhất : Duy =D>
Gầy nhất : Ngồng , Hải
Giỏi nội trợ nhất : Minh Đức =D>
Trắng nhất :Anh Cương
Đen nhất : Việt Hoàng
Nụ cười đẹp nhất : Đam Săn
Bụ cười có duyên nhất : Hải Triều , Anh Cương
Cửa quyền nhất : Việt Thanh
Thất hứa nhất : Ngọc Khánh
Mái tóc đẹp nhất : mời các bạn bình chọn
Đi xe máy liều nhất : Mạnh Thắng :((
Khuôn mặt baby nhất : NTAnh và Đình Nam
Nói nhiều nhất : Nhật Nam , Huy Hoàng 8-}
ít nói nhất : Anh Vũ
Giỏi thể thao nhất : Duy béo
Kém thể thao nhất : Vũ
Kho truyện tranh : Hòai Nam
Giải con trai ki bo nhất : Tùng 6
Rộng rãi nhất : rất tiếc là ko có
Bộ 4 hay bùng học : Triều + N Anh + Nghĩa + Tùng 6
Dáng đi siêu mẫu : Hữu Trung
Hiểu biết nhất : Minh Đức (tao ko hiểu ý Q , " đừng chết vì thiếu hiểu biết hả Q ?")
Hay xem web .. nhất : H Hoàng
Kể chuyện ma giỏi nhất : Đặng
Cua rơ trâu nhất : P Tùng và V Thanh
Mời các bạn bình chọn các giải ko có chủ và 1 số giải mới ;;) ;) :)
HEHE , TÔI LÀ NGƯỜI POST THỨ 999 CỦA TOPIC LỚP TA . HOAN HÔ !!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
mái tóc đẹp nhất: 1phiếu cho Thanh Hải nhé!!
tui là người thứ 1000 nữa nè!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên