T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hằng
trời ạ! bố Nghĩa thấy bạn hiền thì ăn nói tử tế quá! mà lâu lắm rồi mới thấy Linh lên
MK tao lúc nào chẳng lịch xờ sự!!
chỉ với những đứa chọc ngoáy như mày mới ko cân` thui !! ăccc.ăc.c!MK

Re: Gửi ban bầu chọn "T2 mots wanted boy"

miẹ cái thằng Tùng dở hơi , có gì viết trong topic lớp mình thôi, việc gì phải lập hẳn 1 cái topic thế này,!!
nhờ Zzang del hộ 1 cái để tránh tình trạng nhiều topic riêng của các lớp nữa!! :D !

cái bọn này ,
có mỗi 1 chuyện cỏn con mà cãi nhau tùm lum cả lên,
mất thời gian quá !!
tình hình học lý thế nào thứ 3 vẫn học bt chứ ? mấy h !!

Trần Phan Tùng đã viết:
Thanh "thối"! Tao biết mày đang ở trên đây mà. Lên tiếng đi chứ. Tao chửi mày là thối đó. Thứ 2 vẫn học giờ đó như thường nhé.
hí!hí! tính tớ hay tọc mạch vậy đó! thế tại sao Tùng cứ gọi Thanh là Thanh 'thối" nhỉ? lạ thật, tớ với Hương ngồi đằng sau thấy bạn cũng "sạch sẽ" lắm mà!
về Phan Tùng thắc mắc ko được bình chọn phiếu nào ha? tớ cho ấy một phiếu bạn trai bôn nhất lớp! hehe! hợp quá còn gì! chức này tớ định dành cho Việt Thanh nhưng xem ra Tùng xứng đáng hơn cả!!!
mà bầu thêm cho thằng Nghĩa một lá phiếu: bạn trai chửi bậy hay nhất lớp nữa, kẻo nó lại thắc mắc ko ai bầu cho nó lá nào! b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Hằng ơi, mèo ở đâu ra mà xinh thế????
hihi! cảm ơn Q nhé! thế mà con Dung với lại con Nhung chê lấy chê để => ức chết đi được!
có gì bà vào trang này này: go.to/funpic (mỹ ngọc chỉ tui đó, thanks M. Ngọc nhé!)

Bao giờ học Lý thế ???
Học thì học mấy giờ ??? ở đâu ??? học phí ??? (Lão điên nặng hử :)) )
Sao không tỏ chức thêm cả Toán nữa :-/

Hằng
mà bầu thêm cho thằng Nghĩa một lá phiếu: bạn trai chửi bậy hay nhất lớp nữa, kẻo nó lại thắc mắc ko ai bầu cho nó lá nào!
Cám ơn sự ái mộ của bạn!
ui Vinh xờ dự wa!!Sướng!:))

Trần Phan Tùng đã viết:
Cho chức "Tọc mạch nhất" tao đề cử thêm bạnnnn: Nhung
Phan Tùng này, từ xưa đến nay tui có chen chân vào chuyện của người khác bao giờ đâu.Vì thế cái vinh dự này tui chẳng dám nhận đâu. Thanks!!!!!
"Người thù dai nhất" chắc chắn thuộc về ông đấy

Mọi người ơi,có thể chuyển ngày họp lớp sang 28/6 được không?Huhu,tại 21/6 tớ đi nghỉ mát chưa về.Tớ nhớ mọi người lắmmmmm.Mọi người xem xét co thể chuyển sang 28/6 được không???

Hôm nọ, có đứa(miễn nói tên) dám nói rằng:"Phong trào học tập lớp mình không sôi nổi.Chỉ được cái nghịch giỏi, chơi giỏi." Mặc dù nó nói cũng hơi đúng nhưng tao vẫn thấy cực kì a cay con chim cú X(X(X(X(vì lòng tự hào tự tôn dân tộc mà.Một lớp nhân tài nhiều như sao trên trời như lớp ta lại để cho kẻ khác coi thường như vậy sao???Năm sau, nhất định lớp mình phải chứng minh cho chúng nó thấy:lớp mình không chỉ nghịch giỏi, chơi giỏi mà học cũng giỏi.Giỏi 1 cách toàn diện(trừ cái khoản đánh nhau ra nhé). :)>- :)>- :)>-

Re: Gửi ban bầu chọn "T2 mots wanted boy"

T2 có những Thành Viên như thế này thì có chét không chơ chứ ! Cầu mong lớp 12 không phát sinh thêm thành viên nào như thế này ...
Del hộ đi ZZ ơi !

Khi nào đi học thế hả Quỳnh ....có học toán không ... Nếu học thì gọi điện thông bào hay là trên HAO này ! Câp nhật luôn nhé !

Tao đòng ý với mày Nhung ạ ...bọn nó không thích lớp mình cho lắm ,lớp nào cũng không thích lớp mình ở 1 điểm nào đó ... nói chung là lớp mình gây thù oán nhiều .. mới cả 1 lóp nhiều con trai mà hầu như toàn đứa nghich thì không thể không có chuyên ...đố chúng mày thủ viết xem lớp mình làm những cái gì ,gây ra những cái gì từ đầu năm đến giờ ...tao đảm bào la hết 1 page đấy .... Lớp 12T2 chúng ta nên có cách thay đỏi tính cách với các lớp khác may ra con để lai cảm tinh là 1 lớp không mất dạy nếu không cả trường khinh cho là ...ăn sh*t đấy !

Nếu muốn hỏi chuyện học thì theo tôi nên gọi thẳng cho Quỳnh , đừng có ngồi trông chờ người khác , nhà Quỳnh ko có net đâu mà.
Chuyện di chơi có lẽ ko đổi đc vì đã thông báo vơi 1 số đứa rồi.
Mà Hạnh cũng buồn cười, thống nhất 21/6 từ cách đây cả tuần rồi mà bà này ...chán quá . Ko có lớp trưởng thì chơi chiếc gì đc ?
Ủng hộ là lớp mình nhiều lớp ko thích . Chúng mày chấp nhận đi : bọn tôi thế đấy , yêu thì yêu , ko yêu thì...đi . Nói nhiều cũng chẳng thay đổi đc bản chất đâu . Tuy nhiên cố gắng thì đg nhiên sẽ cố gắng .

Hải ui, tao cóc cần quan tâm đến lớp khác nghĩ gì.Ghét hay quí thì mặc xác chúng nó hơi đâu mà để ý. Tao chỉ không muốn lớp mình bị coi thường thôi.Bị người khác coi thường là 1 sự xỉ nhục lớn.Người nên thay đổi tính cách đầu tiên là mày đấy, Hải ạ.

Thằng nào coi thường mày nói tên, gọi đầu gấu T2 ra wánh luôn, mịa!!

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Hải ui, tao cóc cần quan tâm đến lớp khác nghĩ gì.Ghét hay quí thì mặc xác chúng nó hơi đâu mà để ý. Tao chỉ không muốn lớp mình bị coi thường thôi.Bị người khác coi thường là 1 sự xỉ nhục lớn.Người nên thay đổi tính cách đầu tiên là mày đấy, Hải ạ.

...... em đồng ý với cái ý kiến này của chị Nhung .....:D ....
...người ta nói : "mẹ sinh con trời sinh tính " ..... thay đổi thì cũng được đấy nhưng mà khó ....... mà với cả chỉ sợ lúc thay đổi rồi mình không còn nhận ra mình nữa ...lúc đấy còn chán hơn .....:D..
...... cứ sống sao cho đúng với chính bản thân là ổn .......:D .... mình mà phải làm theo lời những người ngoài cuộc chẳng biết tí gì về mình ...thì... đấy mới là 1 sự sỉ nhục lớn lao ......:D

Thúy Hằng đã viết:
mà lâu lắm rồi mới thấy Linh lên!
Đợt vừa rồi tôi lại thi nên không lên được.
Thấy mọi người bàn tán nhiều chuyện mà dạo này tôi lại mù thông tin về lớp nữa nên đọc một hồi mà tôi vẫn chưa hiểu đâu vào đâu cả.
Dú sao đi nữa thì năm nay công nhận 11T2 rất vui và gắn bó lắm!!!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên