T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tôi cũng biết rồi , đúng là nhân vật mà bị ảnh hưởng kiếm hiệp :)) thì còn ai vào đây nữa!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ T2 bây h có website riêng cơ ạ .. ;;) ...

... ko biết năm nay anh DUy đã thi ĐH chưa ah ... :D .. :D ..

.. mọi ng thi cử tốt ... :* ...

Trần Bích Thủy đã viết:
ơ T2 bây h có website riêng cơ ạ .. ;;) ...

... ko biết năm nay anh DUy đã thi ĐH chưa ah ... :D .. :D ..

.. mọi ng thi cử tốt ... :* ...
...Nó đang học mà, thi cử gì nữa...:))

----------

Lê Cương đã viết:
ê ! chán quá ! nick tao vẫn chưa đc !,mk mk !
...Khai báo lí lịch cho đàng hoàng, tên tuổi thuần việt 1 tí...:))

...Nghe có vẻ ko ổn, giống tên diễn viên TQ quá...với lại lí lịch trường, lớp cấp 3 cũng làm kĩ lắm đấy...

Nguyễn Đình Chiến ........... chưa gì đã đình chiến rồi thì reg làm gì nữa mày he he ....... phải là Nguyễn Thánh Chiến , Nguyễn Thiện Chiến hay là Nguyễn Quốc Chiến ấy ... he he cho mấu

Ơ thế để em đổi thành Lê vãi Chưởng nhá =)) Mà bao h thì bum, có gì mang cá nick thật vào uỵch :))

vớ vẩn rùi đấy ! bàn về chiến dịch đi các em !!
thằng nào có nick rùi khai !
tao có mấy cái logo làm cho lớp , bọn mày vào mà xem ! và thiết kế cho lớp đi ! tao đ éo có mắt nghệ thuật ! làm linh tinh, thi thoảng ăn cắp bản quyền ! --> chẳng ai thích --> mấy thằng kiến trúc vào làm đi !
http://www.vietthanh.xoopiter.com/i...5&z=last&sid=d5fae43d598b98d4ac83d7d4feb2979a

Chỉnh sửa lần cuối:
kiến trúc cho thằng Thắng với thằng Giang vào làm logo đầu lâu rỉ máu cho khiếp :)) Mà sao bọn mày chuẩn bị kế hoạch chiến đấu đến đâu rồi, giữa tháng tao thi nhưng mờ bao giờ khai bụp thì gọi tao, tao mang luôn nick thật xồ vào =))

hi ! chào mọi người ! lâu lắm ko gặp ! mọi người chuẩn bị tinh thần chưa !! :D:D !
@ HOIBEO : thi cử làm lìn gì ! chiến đê !
@ mấy thằng kia :vào forum lớp mình mà bàn, bàn đây lộ kế hoạch !

Cái chỗ này sao bây giờ để trống không thía này, ặc ặc... mà sao trang lớp mình tôi ko vào được nhỉ.. :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên