T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uầy, chả nói gì cả. làm tui lên mãi không được, hí hí( mới lên), mấy hum ni bận, ko lên chơi với các bác, hôm nay lên ko được, :))

Ối em Trang bíu bị bán sang TQ gầy đi nhìn ảnh trông cu te quá :x =))

@Hoàng béo: mún chít không hử, lâu ngày không gặp bắt đầu vớ vẩn, sắp thi chưa mà bon chen lên đây hử, hè bạn về chít với bạn :))

Sao HAO bây giờ tồi tàn vậy
Ngoài kia còn có thể loại Mr.HAO nẫu vl
Hết miẹ trò rồi hay sao???

ừ, hay TA đi thi đi iem.. hí hí :)), dạo này chỗ này như bị bỏ hoang ấy. Thoai sắp thi thông cảm. Hic, nhưng mà đây là mới ra trường được có một năm, chắc mấy tháng nữa lại giống các khóa trước thoai. :(

Trang bíu bao h về thế để bạn còn chuẩn bị >:) back at one and drop to zero
@ mọi người: vào vote cho cái topic mổ xẻ ở box thông báo đi nhá. Acmin,pipi và Lê cưng sẽ là tâm điểm kì này ^^

@H béo: đầu T7 là ở nhà roài, hehe:)), mà cái vote của ông bị xóa roài còn vote viếc gì nữa

Trim trim 1 trong 3 thằng Lê hard-on, pipi bé nhỏ và Ác min.
Tao nghi nhất thằng nhợn tích mỡ pipi
@Trang bíu; đầu thứ 7 tuần sau á. Để bạn chuẩn bị ô tô tải đến đón =))

Tháng 7 mày ơi , thứ 7 về là về thế nào , nó về là bà già này đá đít sang bên kia học cho đủ mới cho về :D

Uỵch, chán forum lại bon chen ra đây oánh nhau hử. :))
@H béo: nếu thứ 7 tui đã ko ghi là đầu , kém thông minh quá :))
@ bà già: cẩn thận đó ^_^
này cái gì mà nghi với ngờ cơ, ko hỉu cái rì cả, mà tại sao chỉ có mỗi 3 đứa kia mà ko có ông hả Hoàng béo :))

dân tình phản đối kịch liệt quá nên pipi đã bị cắt chức >:)
Để mai anh hứng thú làm poll khác.
@ Trang bíu: :-w Bạn chỉ ko tinh ý thoai :"> chú ko phải kém thông minh b-)
Rồi đứa nào đứa đấy cũng bị mổ xẻ tất :)) Trang bíu thì chắc phải mang cưa máy đến =))

Trang xéo,......nhầm béo,........... làm thế nào giảm cân đê,.........
Chứ để thằng Hoàng...............

Ha ha,...... mà chỗ này tự nhiên xôm lên 1 chút roài,..... :))
Bó chiếu,.......
Nơi đây từng là nơi tung hoành của dân tình T2,...... giờ thì,.......
Thằng pippi chưa thấy lên,........ ;))
ha ha,.... nó lên chắc ... choáng,....... he he,.... đừng chửi tao nhé,..... ko phải tại tao,..... =))

Chúng mày nói chuyện chỉ linh tinh thế này thôi à, chỉ có chim chuột nhau thôi à...đúng là HAO bây h tồi tàn thiệt (mà có khi là đặc bịt là cái topic này nhỉ hí hí) à, thằng Lê rì rì là thằng nào thía...nó học lớp mình à ? chùi ui, mới có 1 năm mà mình ko nhớ thằng này là thằng nào....

Theo như tên của anh ta thỉ hình như ko phải lớp mình nhì......chắc là thằng nào giả danh cán bộ...nhì

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Cái chỗ này sao bây giờ để trống không thía này, ặc ặc... mà sao trang lớp mình tôi ko vào được nhỉ.. :(

Tao cũng không vào được....mà mày biết vì sao ở đây bây h trống không thế này ko Trang...vì có mày đấy...chẹp đúng là số chim sa cá lặn....mày đi đến đâu chết chim đến đấy.....bảo sao nơi đây hoang vắng....

Hồi xưa cũng nhộn nhịp như đâu thôi....hic hic một thời đã xa :)) :))

Lê Việt Thanh đã viết:
Trang xéo,......nhầm béo,........... làm thế nào giảm cân đê,.........
Chứ để thằng Hoàng...............

Ha ha,...... mà chỗ này tự nhiên xôm lên 1 chút roài,..... :))
Bó chiếu,.......
Nơi đây từng là nơi tung hoành của dân tình T2,...... giờ thì,.......
Thằng pippi chưa thấy lên,........ ;))
ha ha,.... nó lên chắc ... choáng,....... he he,.... đừng chửi tao nhé,..... ko phải tại tao,..... =))

Dạo này Thanh gà chấm chiếc linh tinh gớm nhể....(bắt chiếc phát nào)....

Lâu lâu mới lên cũng muốn câu vài lời cho sinh động :>
À nhìn qua qua thấy chúng mày chửi bậy kinh à nha [-x ...chèng ơi, giọng lưỡi T2 thế này à...(hay là tao cũng bắt chước nhì...:-? ;) )mà thế chuyện đi chơi lớp mình thế nào rồi, mà khi nào có tụ tập gọi tao mới, chị em ta lại đàm đạo thế sự nhé... !!!
À mà phải chờ bà thi xong đã...nhé nhé :)>- :*

Bố con Dung bà già, lên được 1 tí mà câu cho 3 bài
Tự nhiên mình vào post 1 cái topic xôm ngay :))
Kiếm chuyện gì để nói đi anh chị em ơi :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên