T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai tớ thi nốt môn Toán là tớ sẽ thi xong và điều này đồng nghĩa với việc tớ sẽ nghỉ Tết ba tuần mặc dù tuần sau tớ vẫn fải đi học :mrgreen:

...Thằng khốn nạn cười đểu trên nỗi đau của anh em tao tuần sau thi triết...

Có những điều mình không hiểu, mình cố tránh nhưng nó lại tự đến...như cơn gió đông, lạnh buốt ... nhưng lại làm nóng 1 tâm hồn...
(mong các bạn thông cảm, hôm ni hơi có vấn đề chút, san sẻ cho đỡ xi trét)

noel,thời gian mà mọi người có thể nhận và tìm được cho mình một niềm vui du nho nhỏ, muốn mang lại cho ai đó sự bất ngờ, không chỉ cho ai đó mà có thể cho cả mình nữa...
hi hi...tin nhắn nhỏ nhỏ, ngu ngơ đã mang nó đến, thứ ánh sáng xanh íu ớt nhưng đầy cuốn hút (ít nhất là đối vối mình)...lại một lần nữa....mình thấy lại nó...khẽ rung rinh, nhè nhẹ vờn trước mắt...

mình bít, rồi cơn gió sẽ qua, ánh sáng kia rồi cũng sẽ nguội dần rồi tắt,mình chắc chắn, nhưng sao mình vẫn muốn chờ đợi...vẫn mong nó như một niềm hạnh phúc...
..bít nó sẽ rời bỏ mình, và mình sẽ không bao giờ có được nó, níu lấy nó trong bàn tay.......nhưng mừ....hehe ta bít thế, ta thả nó ra....thả rồi lại thấy cô đơn, nhưng...

...Sao bà già post liền 3 bài được nhỉ???...

-------------------

...Đêm tối đọc bài viết của bạn Dung mà trong tớ sao cảm thấy rất là ........ buồn ngủ :)) đi ngủ đây bb!!...

Nó post 3 bài liên tiếp đc vì mỗi bài của nó cách nhau 15' nên ko làm flood forum đc .

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Nó post 3 bài liên tiếp đc vì mỗi bài của nó cách nhau 15' nên ko làm flood forum đc .
...tốt roài.

----------

...to Dung: thần kinh hơi bị rung rinh đấy.

Trần Phan Tùng đã viết:

hahahahahah
Chú mày sang bên đấy học được nhiều câu văn vẻ nhở
:)):)):)):)):))

Trần Phan Tùng đã viết:
...tốt roài.

----------

Thằng này , bạn đang có tâm sự lại cứ trọc ngoáy ........ xấu quá .................

----------

Uầy , thứ 2 tức là 16 này tao thi nốt Anh là xong ....... m ............... cố nốt mấy hôm .....................

Re: dô dô t2 new(danh sách)

" Tớ thấy các cậu nên post ít ít thôi và các bài thì chất lượng hơn " --> 1 câu muôn thuở đây :D ..............

Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

Nguyễn Minh Đức đã viết:
Cám ơn anh em tha mạng,cứ đợi đấy tao báo thù......
Sợ mày quá đi ............ lại giống " Ninja báo thù " ................. hố giờ thành Đức râu báo thù .........

Sao mà cái topic này nó loãng thế không biết,2 ngày rồi mà cũng chỉ lèo tèo có vài bài thế này thôi à?

----------

Hm,lâu lâu nghía lên cái avatar mới thấy tao mới được có 1 sao thôi,làm thế nào bây giờ chúng mày?

Thế này là thế nào,tao không hiểu cái topic này lập ra để làm gì cả,danh nhân cái đếk gì mà toàn thấy chúng mày đá nhau thôi

----------

Ơ thế Đức râu ơi,mày có phải là đàn ông nữa không?để chúng nó chửi như thế mà không biết nhục à?Thế thì về cạo trụi râu mày đi.....:))

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Thế này là thế nào,tao không hiểu cái topic này lập ra để làm gì cả,danh nhân cái đếk gì mà toàn thấy chúng mày đá nhau thôi

...thằng này, T2 là danh nhân, danh nhân là T2. Topic này lập ra là để cho các danh nhân T2 đá nhau.

----------

Ơ thế Đức râu ơi,mày có phải là đàn ông nữa không?để chúng nó chửi như thế mà không biết nhục à?Thế thì về cạo trụi râu mày đi.....:))
...nghe cũng có lí...

Sao mà cái topic này nó loãng thế không biết,2 ngày rồi mà cũng chỉ lèo tèo có vài bài thế này thôi à?

----------

Hm,lâu lâu nghía lên cái avatar mới thấy tao mới được có 1 sao thôi,làm thế nào bây giờ chúng mày?

1/Tại thiếu dân câu, hoặc thiếu những đứa viết bài nghiêm chỉnh.

2/Muốn lên sao thì câu tợn vào.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên