T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

...tao bảo thằng PHan Tùng...Tùng trề lại nhẩy vào...định kiếm ăn gì ở đây hả cưng...piến đê...

:x :x :x hum wa đi chơi, tự dưng gặp Cương, Hải Hoàng với Tuấn Anh, tự dưng thấy nhớ lớp wa'.....:(( đã lâu lắm rồi mới có cảm giác yêu và nhớ lớp đến thế :x :x , từ cái chuyện đi Tam đảo....híc.....mà tự dưng hum nay lại ol được, vào được nick của mình nữa chứ...nhớ wa' đi, những ngày 8/3, ngày hội anh tài, những ngày cuối lớp 11...hic hic.....bi h, dù tụ tập có đông đủ thế nào,vẫn ko như ngày xưa nhỉ.....thiếu con Hương, con hạnh béo...hic....h này năm ngoái.....

Nhầm thế có hỏng người không cơ chứ .....ặc ặc .Bậy bạ quá trời !

......... tao thi xong rùi , nghỉ tết thôi ......he he ........... mấy đứa chưa xong cố gắng chiến nốt nhé ...... good luck ..........

Đúng đúng , đứa nào chưa thi xong thì chúc thi lại vui vẻ và may mắn .

....yup...sắp đc 1600 bài...

----------

sao chẳng có ai post thế

....... chăm câu quá .... mày vẫn sung đấy nhé ...... khi nào anh em làm hoành tráng phát .... lâu rồi chưa ...... nghịch ! :D

Nguyễn Thành Trung đã viết:
....thằng Tùng có vẻ muốn gây chiến Đặng ạ...
Có vẻ thế đấy .......... :)) ...... thằng nèo thái độ nhấp nhô oánh cho tòe mỏ đi mầy ...... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: dô dô t2 new(danh sách)

:D :D :D ........... ờ mầy đến KT xem trai KT ra sao ...... tao thấy nó cũng bựa ko kém đâu he he he ........

room cho những kẻ đi câu...................

Bk bệnh quá
câu>>>>>>>>>>>>>>>>>>//////////////..........................

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
:x :x :x hum wa đi chơi, tự dưng gặp Cương, Hải Hoàng với Tuấn Anh, tự dưng thấy nhớ lớp wa'.....:(( đã lâu lắm rồi mới có cảm giác yêu và nhớ lớp đến thế :x :x , từ cái chuyện đi Tam đảo....híc.....mà tự dưng hum nay lại ol được, vào được nick của mình nữa chứ...nhớ wa' đi, những ngày 8/3, ngày hội anh tài, những ngày cuối lớp 11...hic hic.....bi h, dù tụ tập có đông đủ thế nào,vẫn ko như ngày xưa nhỉ.....thiếu con Hương, con hạnh béo...hic....h này năm ngoái.....
...Tự dưng muốn câu 1 bài... :))

----------

Nguyễn Danh Hoài Nam đã viết:
Bk bệnh quá
câu>>>>>>>>>>>>>>>>>>//////////////..........................
...Câu vớ vẩn, thằng ôn Nam... bài 890 :D...

----------

...Mẹ, nó lại gộp 2 bài vào 1 mới đau...:-s

Chỉnh sửa lần cuối:

...Room cho các danh nhân t2...

...Mẹ cái thằng nam này, tự dưng câu bài thô thế, mất cả hứng post bài hẳn hoi...

...đúng....thằng Nam và thăgnf Phan Tùng là 2 thằng làm tao rất mất hứng...may mà có PiPi gỡ gạc...

.....Chúng mày chuyển chủ đề đi...Tết nhất anh em chuẩn bị thế nào rồi..xêm xêm chưa...hit hit...tết bây giờ nhạt vãi lúa...chẳng cso cái gìi..

...Ghét vãi lúa...gộp 2 bài làm năng suất anh em T2 giảm đi rất nhiều...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên