T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Tình hình là bây giờ lớp ta vẫn chỉ có 21 người tham gia hội trường nhé .Còn thiếu nhiều lắm . Mà lại còn mấy người nghe phải nộp 50 000 nên ko đi ăn buffet nữa :( , thế là thiếu hăng hái , ko phải phong cách T2 .
Tình hình là chưa chắc tao đã đi đc hội trại hay ko chứ chưa nói đến buffet,...8-}
Giờ đang tháng cày trâu,.......(...toán kinh điển:-s ).........
Ngại xin phép đi ra ngoài lắm,........=;

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Tình hình là bây giờ lớp ta vẫn chỉ có 21 người tham gia hội trường nhé .Còn thiếu nhiều lắm . Mà lại còn mấy người nghe phải nộp 50 000 nên ko đi ăn buffet nữa :( , thế là thiếu hăng hái , ko phải phong cách T2 .

21 đứa mà bảo là ít à 8-}
20 năm mới có 2 ngày thôi
Mọi người cố gắng thu xếp và chuẩn bị để tham gia
Cuộc bù khú này ko thể vắng T2 được :*

Lê Phương TRà đã viết:
chồng ơi là chồng(nói với Đức). Sao chồng lại đố bọn nó câu ấy . Làm sao mà ai có thể đoán ra được cơ chứ . Chơi khó anh em thế . Hic hic.
...pótay.com, tình hình là AĐỨC bắt cá nhiều tay, lần sau viết truyện chưởng phải cho thêm bạn Trà làm phu nhân "Đức Thú đại vương" :))....
http://vuichoi.info/web/ao-giac.htm mờ cả mắt...

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

nam béo ơi , sao trong cái ưeb ảo giác tao không trả lời đc cái câu có 2 hình tam giác ý :(
à mà cái điểm chất lượng bài viết là do đứa nào chấm thế

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
Để tạo điều kiện cho các bạn sinh viên đã tốt nghiệp ra trường, các bạn sinh viên trong trường có một góc riêng đer thảo luận trao đổi cũng như hẹn hò tán tỉnh nhau, nay F-net quyết đĩnh sẽ cất một khoanh đất tức , cung cấp một box riêng cho khóa nào hoặc lớp nào có nhu cầu , với điều kiện khóa đấy và lớp đấy phải có ít nhất 10 member tại F-net. Các bạn có thể lập một topic xin tạo box ở trong box Góp ý với Format sau
/----------------
thằng này có vấn đề hả mày /:)

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
Để tạo điều kiện cho các bạn sinh viên đã tốt nghiệp ra trường, các bạn sinh viên trong trường có một góc riêng đer thảo luận trao đổi cũng như hẹn hò tán tỉnh nhau, nay F-net quyết đĩnh sẽ cất một khoanh đất tức , cung cấp một box riêng cho khóa nào hoặc lớp nào có nhu cầu , với điều kiện khóa đấy và lớp đấy phải có ít nhất 10 member tại F-net. Các bạn có thể lập một topic xin tạo box ở trong box Góp ý với Format sau
/----------------
thằng này có vấn đề hả mày /:) (=^0^=)

....vấn đề gì về não ah....chắc là có........

Thúy Hằng đã viết:
mày làm cái j mà chất lượng bài viết được bằng tao cơ à Nam béo???
...He he, chất lượng bài viết của tôi cũng 12 nè:D... Và trong tương lai sẽ tiến xa nữa...

Chỉnh sửa lần cuối:
...Chẹp chẹp, tình hình là ngày kỉ niệm thành lập trường là có vẻ không ổn lắm, nhảy đúng vào tuần ôn thi căng thẳng (vào giữa khoảng ôn thi LSĐẢNG với HÌNH HOẠ), không bít có đi được không, nếu ko đi đc xin lỗi mọi người trước nha...:) (riêng khoản buffer đóng 50K là em đã suy nghĩ rồi :D...)
---------------
...Hớ hớ :)), chất lượng bài viết của tui lên 12 kìa (theo thông kế mỗi ngày post tb 3,9 bài), thấy không, moị người phải học tập tui nhé :D,:)),:)...

----------

Lê Việt Thanh đã viết:
Tình hình là chưa chắc tao đã đi đc hội trại hay ko chứ chưa nói đến buffet,...8-}
Giờ đang tháng cày trâu,.......(...toán kinh điển:-s ).........
Ngại xin phép đi ra ngoài lắm,........=;
...Chắc tao giống mày...

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại lôi vợ chồng tao vào đây hả, mà bọn mày viết linh tinh gì về tao đấy,vợ tao đọc được thì bó tay đấy.

hum nay tao thi thể dục được 7-, qua rùi sướng we. Đấy còn là ko được cộng 1 điểm đi học đầy đủ nhé( hic, nghỉ mất 1 buổi) với lại cộng thêm 1 điểm trước khi thi thì bị đau bụng ^^. không là 9 đấy

....gấp 2 mình cơ à...kinh kinh..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên