T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mung 2 thang 9
em se di ca dem luon,di cung thang Nghia,Phuong,Dung,Tien,Tuan............va rat nhieu nguoi nua,hehehehehe,doi cua minh bet cung khoang 1 loet',.........co ai muon tham gia nua ko

chua ke cac em di cung nua chu,khi' khi'.............chi tiec la,minh phai di 1 minh...........tai sao ko phai la 11/9 ma phai la 1/9

Tao không hiểu sao tao up ảnh lên rất nhiều nhưng mà không được duyệt,chắc là tên ảnh giống nhau nhưng không được,up lên khoảng hơn 100 cái...cách đây lâu lắm rồi...chắc không xét duyệt ...Ai hỏi hộ tao lý do tại sao được không...

anh em vào Toán2online trong box 05 08 để giao lưu với các em học sinh của bác Việt Sệ !!

Bảo bọn nó vào đây mà xem,cho bọn nó xem ảnh ma lớp mình vẽ hôm cuối cùng ý !!!!!!!!!

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Này này , 2/9 lớp mình có kế hoạch gì ko ? Muốn đi chơi quá mà đường nào cũng cấm , tức..!!!
Hôm nào lại làm bữa lẩu nữa đi , lần này lên nhà hàng nào đó ăn đi , tiền cả lũ chia nhau trả . Cố làm 1 bữa hoành tráng gọi là chia tay mùa hè , chia tay khoảng thời gian "vô học " , chia tay với danh hiệu học sinh nữa . Hix...

Tao không đi được :(( :(( :((
Nếu có đi, co oánh chén thì............ nhớ đến bạn nhé ;)

Bọn mày ơi mùng 5/9 khai giảng có về trường chơi + phá đám không ??????????

:)>- :)>- :)>-

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Bảo bọn nó vào đây mà xem,cho bọn nó xem ảnh ma lớp mình vẽ hôm cuối cùng ý !!!!!!!!!

Chời, Hải ơi, chẳng thấy đâu cả, có mỗi mấy cái up từ hum nào rồi mà :-? :-/

Le Manh Thang đã viết:
mung 2 thang 9
em se di ca dem luon,di cung thang Nghia,Phuong,Dung,Tien,Tuan............va rat nhieu nguoi nua,hehehehehe,doi cua minh bet cung khoang 1 loet',.........co ai muon tham gia nua ko

Chỉ sợ bọn mày cóc đi được thôi.........
Có khi chỉ đứng ngoài đường mà ngửi......." ấy" ô tô :)) :)) :))

Chúc các bạn có 1 ngày mùng 2/9 hoành tráng :)>- :)>- :x

Cháu yêu Bác Hồ :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Cương đã viết:
được đấy kế hoạch sân thượng hay đấy ! mang mực và cá chỉ vàng hay chỉ hồng gì đấy đến sân thượng mà oánh chén . tao phải thủ mấy chai rượu đi mới được !

Chúng mày cẩn thận nướng linh tinh, chay quần áo đã đành, lại còn cháy thủng cả mái nhà nó thì hay lắm đấy :)) :))

Mùng 2/9 ngồi ngắm sao.........^ ^.......lăn lóc

xin chào tất cả mọi người,mình vừa mới làm lại nick xong, nên bi h mới lên nói chuyện với các bạn được.Thật sự là mình rất nhớ lớp.nhớ các bạn.muốn đi học lại quá.

MÀ NÀY, CÁC BẠN CÓ THẤY CÁI TOPIC MỚI MÀ MÌNH TẠO KHÔNG?
HÃY VÀO ĐÓ VÀ HƯỞNG ỨNG NHÁ. MÌNH ĐANG LÀM Ở ĐÂY.
CẢM ƠN CÁC BẠN NHIỀU LẮM

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Cương ơi , chí hướng chơi bời của tao với mày giống nhau ghê , hehehe .
Nhưng đừng mong thịt chó vì tao ghét là 1 và thứ 2 , thịt chó ngon hình như ở trên Quảng Bá mà mạn Hồ Tây cấm đường hết rồi .Sau đó đi đến nhà tao hoặc Trang , trèo lên sân thượng xem pháo hoa . Hehe , Tết nhà tao xem được 4 chỗ bắn pháo hoa đấy !
Ăn mực nướng cũng ngon , cả cá chỉ vàng nữa .

Sao kô ra ngoài hả bà ơi
Ra ngoài đường cho nó có không khí :smoking:
Ngồi trên tầng thượng xem pháo hoa chán lắm mình cứ ra hẳn một chỗ nào đấy xem cho sướng chỉ sợ bị lạc thui :D

NGUYỄN ĐÌNH NAM đã viết:
hahahhaha
ngày 9/9 là có bằng lái xe rồi
mình là thằng thứ 2 có = trong lớ ý nhỉ

Pó tay ... tao có từ đầu tháng 8 này mày .......... ke ke ke ... chậm wé rùi

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Cương ơi , chí hướng chơi bời của tao với mày giống nhau ghê , hehehe .
Nhưng đừng mong thịt chó vì tao ghét là 1 và thứ 2 , thịt chó ngon hình như ở trên Quảng Bá mà mạn Hồ Tây cấm đường hết rồi .Sau đó đi đến nhà tao hoặc Trang , trèo lên sân thượng xem pháo hoa . Hehe , Tết nhà tao xem được 4 chỗ bắn pháo hoa đấy !
Ăn mực nướng cũng ngon , cả cá chỉ vàng nữa .
ôi thèm quá đi mất ...........

em moi di scan anh ,moi nguoi thay the nao............>>>>>>>>>>>
Chu Nghia~ nha minh moi co nguoi yeu,xinh phet..........va rat co ca' tinh'(manh hon nghia nha minh)
ahahahahahahahahahahahah

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Tao không hiểu sao tao up ảnh lên rất nhiều nhưng mà không được duyệt,chắc là tên ảnh giống nhau nhưng không được,up lên khoảng hơn 100 cái...cách đây lâu lắm rồi...chắc không xét duyệt ...Ai hỏi hộ tao lý do tại sao được không...
100 cái up cùng 1 lúc à? hay có thể là do nó nhiều quá :-/ chứ chắc ko phải do tên ảnh giống nhau đâu (bởi vì tớ hay đặt tên ảnh giống nhau mà có sao đâu), ấy có thể pm cho admin để hỏi trực tiếp xem.
2 Thắng : ấy chụp ảnh lúc nào mà trắng thế :-/ nhưng mà có kính vào trông " hay" hơn :lol: :p

Ôi trời , ở đời được thua là chuyện thường thôi . Có thua mới cay cú mà tiến lên được chứ !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên