T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Khánh Hiệp đã viết:
Hehe vui quá, cho mình đi với được không :-/ Chỉ cần đóng tiền đầy đủ là được chứ gì ;;)

ờ , toàn người ko lịch sự chắc phải đóng nhiều đấy !!!
đùa tí , bạn Hiệp Đ đừng giận,

rất hoan nghênh bạn , chỉ sợ bạn ko khoái lớp tớ thôi !!

chúng ta cần tâp chung bàn bạc thêm 1 ngày nữa !!
chứ tình hình thế này ko cập nhật đc !

Lịch trình ngày hôm nay 16/8 :
-Lê Cương lo gọi điện mời bọn nó
-Tôi và thằng Hoàng béo lo tìm thông tin tour .
-Ai có nhã ý giúp đỡ về vấn đề thông tin tour (có người quen làm du lịch chẳng hạn )thì đề nghị nhắn tin vào máy di động của tôi 0904391987 (nếu gọi về nhà ko đc 8 311136) , post bài trên HAO , hoac nhắn vào nick YIM :myngoc_3112 .
*Chúng ta cần đảm bảo chuyến này đi tự do , rẻ , vui vẻ , an toàn .
@ Chuyến đi đã được thống nhất lại là gồm 2 ngày , ko đi đến quê Quỳnh nữa vì như vậy sẽ rất mệt do phải đi lại nhiều , hao phí t/g chơi bời của anh chị em )

À quên , tuần này chưa thể đi ngay được . Tình hình là từ chủ nhật tuần tới đến hết tuần sau , anh chị em sắp xếp t/g để bỏ chút t/g chơi bời nhé !
Tình hình là nếu đi tour thì sẽ có thể đi dc mấy ngày cuối tuần, có khi lại có thêm người lớn đi cùng...hehe

AT ui! Mày câu bài kiểu gì để chất lượng xuống thấp thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
Quên nữa! Có những ai đi mọi người làm ơn đăng danh sách lên trên này nhá! Đông vui thì tui đi với?!

Bọn điên,tuần sau các trường ĐH đều gọi đi để đăng kí nhập học,đi TDD thì lấy ai đến mà đăng kí,yêu cầu anh chị em T2 xem xét lại ,cứ 17,18 như đã bàn là đẹp nhất

Nguyễn Lâm Tùng đã viết:
Quên nữa! Có những ai đi mọi người làm ơn đăng danh sách lên trên này nhá! Đông vui thì tui đi với?!
Ít người đi lắm , ko đông vui đâu . Ai thích thì cứ đi , ko lại bảo là xúi dại , hehe :))

Hôm nay đã là ngày 16 rồi mà đã liên lạc đc tour đâu mà đòi 17 , 18 đi !

Vì ko có ai tranh nên mạn phép cho tui đc post bài thứ 6000 .
Lần này đi chơi , sẽ trả phí bài số đẹp chứ ko thèm bùng như tụi thằng AT , Đặc , Hằng đâu .
Chúc tất cả 1 ngày thứ 3 vui vẻ . À mà hôm nay ở Pepperoni mua 1 pizza cỡ medium , tặng 1 cái pizza cỡ medium đấy!Tất nhiên là chỉ phải trả tiền 1 (nếu có đứa nào định vặn vẹo là mua 1 tặng 1 , trá tiền 2) :D

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Vì ko có ai tranh nên mạn phép cho tui đc post bài thứ 6000 .
Lần này đi chơi , sẽ trả phí bài số đẹp chứ ko thèm bùng như tụi thằng AT , Đặc , Hằng đâu .
Chúc tất cả 1 ngày thứ 3 vui vẻ . À mà hôm nay ở Pepperoni mua 1 pizza cỡ medium , tặng 1 cái pizza cỡ medium đấy!Tất nhiên là chỉ phải trả tiền 1 (nếu có đứa nào định vặn vẹo là mua 1 tặng 1 , trá tiền 2) :D
Ặc ặc ..... có ai bùng đâu hả bà già ??? Cháu với AT chơi quá đẹp còn gì ..........

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
bọn mày hoãn đến khoảng cuối tuần sau được ko ( tức là đi khoảng cn tuần sau).Tao muốn đi lắm...Chẳng lẽ cuối năm rồi mà bọn mày lại bỏ mặc bạn bè à? hic...Còn nhớ hôm nào tao còn hì hục để tìm địa chỉ du lịch cho cả lũ...bây giờ ko được đi thì tao chết mất.Không biết sau này có còn gặp mặt đông đủ mọi người ko nữa...Mà sau này tao sang kia thì lại chẳng được họp lớp nữa...thôi thì mọi người vì mình một lần này thôi mà...hu hu..Mỗi đứa sắp đi trên những con đường khác nhau rồi, hi vọng đây sẽ là những kỉ niệm đẹp nhất mà chúng ta sẽ cùng có thể lưu giữ............"bạn thân chúng ta cùng chung bước nhịp nhàng, trên biết bao nẻo đường....nụ cườ còn luôn trên môi..dù rằng cuộc đời mai sau có biết bao nhiêu đổi thay xin nhớ cho rằng ở mọi nơi bạn luôn có tôi người cùng sẻ chia......FRIENDS FOREVER!!....."
đúng rồi ..... tao cũng đồng ý với mày xxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Lê Cương đã viết:
ờ , toàn người ko lịch sự chắc phải đóng nhiều đấy !!!
đùa tí , bạn Hiệp Đ đừng giận,

rất hoan nghênh bạn , chỉ sợ bạn ko khoái lớp tớ thôi !!
Xéo............................................................... :*

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Lịch trình ngày hôm nay 16/8 :
-Lê Cương lo gọi điện mời bọn nó
-Tôi và thằng Hoàng béo lo tìm thông tin tour .
-Ai có nhã ý giúp đỡ về vấn đề thông tin tour (có người quen làm du lịch chẳng hạn )thì đề nghị nhắn tin vào máy di động của tôi 0904391987 (nếu gọi về nhà ko đc 8 311136) , post bài trên HAO , hoac nhắn vào nick YIM :myngoc_3112 .
*Chúng ta cần đảm bảo chuyến này đi tự do , rẻ , vui vẻ , an toàn .
@ Chuyến đi đã được thống nhất lại là gồm 2 ngày , ko đi đến quê Quỳnh nữa vì như vậy sẽ rất mệt do phải đi lại nhiều , hao phí t/g chơi bời của anh chị em )
ok cứ thống nhất vậy đi xxxxxxxxxxxxxx

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên