T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...kô để ý, các bạn lên bài nhanh ghê...bài anh em mình cũng tương đối giống nhau đặc nhỉ, cả về chất lượng lẫn số lượng...

các bạn iu , nhất chí đi sớm đi mà cứ hoãn thế này được người này mất người khác

à . co' lớp học tiếng anh ở Đại học quốc gia ai thích thì đăng kí nhé
hè không đi học gì cũng thấy uể oải quá
thứ 4 ( 17-8- 05) bắt đàu hoc nhé

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Tình hình T2 câu bài cức lộ liễu,nhất là thằng Đình nam..eh hèm,yêu cầu ban tổ chức đi Tam Đảo nói cụ thể chương trình đi chơi nhé.Anh em còn báo cáo với phụ huynh....,các ông làm ăn như shit ý,chậm rề rề

thằng em phát biểu gì thế
anh theo lời cổ động của điêp viên AT nên muốn nhanh chóng hoàn thành chỉ tiêu thôi
chứ không tao đã ngồi chat chit bắn GB rồi

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Lớp mình đã phá đảo nên đề nghị anh Đình Nam ko cần giúp đỡ nữa . Còn vẫn đề trăng sao thì 500 đc 1 sao , 1000 2 sao , 1500 3 sao, 200 4 sao .Nhiều hơn nữa cũng ko thêm sao nữa đâu . Nếu spam bài nhiều ko những sẽ bị ban nik (nghĩa là ko thể vào đc nick)mà topic lớp sẽ bị xóa bài . Dù gì , host của trang web trường là đi thuê chứ ko ai cho free nên cũng phải nghĩ cho các anh chị admin , bởi nếu topic nào cũng spam thì dung lượng trang web sẽ nhiều-->flood-->dos , ko thể vào đc nữa (năm ngoái đã có 1 tuần như vậy ).
Dù sao , bây giờ lớp mình có thể tự hào là lớp có topic hoành tráng nhất các khóa của trường. Những đứa nào muốn spam thì hãy chờ sau này , nếu ko topic sẽ loãng , việc theo dõi thông tin của chuyến đi chơi sẽ bị gián đoạn , khó theo dõi lắm.
Cái gì cơ
500 bài được 1 sao á
điêu thế
P DUNG viêt đươc co 168 bài đã được 1 sao rồi kìa

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...Tôi bảo này, đi 3 ngày ko dzui lắm đâu, đủ sức chơi một đêm thôi, 2 đêm là dân tình mệt rồi, nên 2 ngày 1 đêm là đc rùi...đi ít mới có ý nghĩa....
còn lâu ý đi nhìu mới zui
nhưng tại khó xin đi 3 hôm thôi chứ không đã đi rùi
sao lâu quyết đinh thế
hôm nào cũng nghĩ ngày mai đươc đi không ngủ được nè

thằng HOÀNG béo , chán mày , rủ đi bơi cứ ưh` ưh` có thấy mày đi đâu
đi đi anh còn dạy mày tâp bơi giảm béo chứ
còn đươc THẮNG béo chỉ cho mấy em mặc áo hồng xinh xinh nữa chứ ^^

hôm nay mình đã cạn ngân sách
đề nghị đi sớm để có thêm xiền chat chit nhé

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Đề nghị chị Hằng ko phao tin đồn nhảm nhá .
Tình hình trước hết là thế nay (hờ, em xin phép làm 1 chân ban tổ chức ):
-Mọi người xin phép đi 3 ngày 2 đêm đi .Chỉ khi mà ko thể xin đi được 3 ngày mới mặc cả xuống 2 ngày là bố mẹ cho ngay . Nếu bảo 2 ngày từ đầu , ko cho đi thì thiệt lắm.
-Vì tình hình có thể sẽ ở nhà nghỉ của người quen của Quỳnh nên sẽ ko ở được mấy ngày cuối tuần đâu vì đó là những ngày nhiều khách , mà bọn mình ở lại đc ưu đãi thì cũng phải để người khác kiếm tiền chứ .
-Ai đi thì nội trong từ thứ 5 tuần này đến hết tuần sau , hãi hoãn toàn bộ kế hoạch chơi bời để chờ đi, ko lại hoãn thì ko hoàn tiền đâu .
ĐI ngày nào cũng được chứ đừng đi vào 24 -26 nhé
em bận rùi

Lê Cương đã viết:
chúng ta cần tâp chung bàn bạc thêm 1 ngày nữa !!
chứ tình hình thế này ko cập nhật đc !
Đồng ý
phải tâp trung thêm 1 hôm chỉ cần vài cán bộ thôi cũng được nhưng phải bao vơi anh em chư cứ nhát 1 cái lai thay đổi thế này thì biêt ai đi được ai không đi được

toàn thấy tên mình thế này tìm mãi mới thấy mấy bài của đứa khác
mùa này bắt đầu lạnh rùi đấy đi tham quan các bạn chú ý mặc áo ấm để đảm bảo sức khỏe chơi trọn 2 ngày nhé

chán rồi về đây
ngồi đén tối cũng chẳng có dứa nào lên zay.
về lai ăn cơm , xem ti vi rùi lai đi ngủ ... hichic
sao buồn thế

chuyện đi 3 đảo cứ bàn típ nhé
đừng quên tao đấy quên đấm chết ( BINH BINH BOP" BOP" HỰ HỰ )

NGUYỄN ĐÌNH NAM đã viết:
Cái gì cơ
500 bài được 1 sao á
điêu thế
P DUNG viêt đươc co 168 bài đã được 1 sao rồi kìa
hehe , trêu phát 150 bài 1 sao :))

Ê nhầm lẫn tai hại , 150 bài 1 sao , trên 500 2 sao , trên 1000 3 sao , mong đ/c lượng thứ , tôi bức xúc quá mất "bìn tĩn"

Công nhận càng chờ lâu càng thấy rã đám . Thôi thì bọn tớ sẽ cứ quyết định ngày đi , ai bận ko đi được thì ráng chịu vậy , mình còn nhiều dịp nữa ,chứ ko thể chiều tất cả mọi người đc .
Tình hình cứ nói trước chút cho anh em nào ko hay lên mạng nhé : có 2 cách để lựa chọn , hoặc đi balo (chỉ tiền đi lại và khách sạn) , 2 là đi tour . 2 loại này chênh nhau độ 40 , 50 kh .

hehe,em vua di choi voi Giang buom ve>>>
ngoi con dim beo so qua
giang deo em ,em so nhu la luc truoc em deo giang di jupiter vay
hic hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên