T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng Đặng bao giờ làm show diễn nữa thì gọi anh em đi thưởng thức nhá. Thằng Giang tình hinh sao mày, lâu lắm không gặp nó?

no problem .. tao cũng lâu ko gặp nó . chả biết chắc đang phóng Jeam beo trên đường ...
khe khe

Thúy Hằng đã viết:
tớ ý kiến: lấy điểm chuẩn 30 rồi trừ đi số điểm, mỗi điểm là 10k! hehe! thế mới công bằng!
Ơ con Hằng nói chí phở ........................................... mày cũng khôn đáo để ... chep chep

Cuộc chiến chưa bắt đầu ...................... khi nó bắt đấu chúng mày nó mới thực sự hăng máu ..... còn cuộc chiến của mỗi người khác nhau ....... chi có người đấy biết .... ôi đau bụng quá .... tao vào nhà xí đã !

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...đứng ở tư thế người đỗ không nên nói nhiều...lắng nghe và thấu hiểu thôi...
Lìu tìu quá đi.....Không phải là đứng tư thế nào để nói, mà mình suy nghĩ như thế nào..
Chẳng phải tao đỗ hay không mà tao nói thế.... ai cũng thế thôi, cố gắng động viên nhau chứ.....

Đã có đứa nào thống kê đầy đủ xem lớp mình đỗ trượt bao nhiêu chưa mà đã liên hoan! Toàn thấy những đứa ổn ổn lên tiếng rủ cả lớp đi chơi thôi. Bọn mày thử nghĩ đến những đứa đang thấp thỏm chờ nguyện vọng 2 nữa chứ. Thử xét sem bọn nó sẽ bị phụ huynh nói như thế nào, tâm trạng buồn như nào, ...........

Bài số 87 của tui lại chán như vầy sao! Nhưng đúng là chán thật Tao muốn té khỏi Hà Nội quá, bọn mày ạ! Ra Văn Điển cũng không phải 1 ý kiến tồi, sông Hồng cũng ổn đó. Suốt ngày nằm nhà nhìn mặt phụ huynh, chỉ muốn biến đi cho đỡ chán! Đời mã cứ như này chết cũng không uổng!........................... Ặc ặc ặc ặc...............

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...vừa bắt đầu một cuộc chiến mới...
đúng rùi .... có mỗi mày hiểu tao :)).... hề hề ........... cuộc chiến vô cùng cam go .... ! :D ....

Nguyễn Lâm Tùng đã viết:
Bài số 87 của tui lại chán như vầy sao! Nhưng đúng là chán thật Tao muốn té khỏi Hà Nội quá, bọn mày ạ! Ra Văn Điển cũng không phải 1 ý kiến tồi, sông Hồng cũng ổn đó. Suốt ngày nằm nhà nhìn mặt phụ huynh, chỉ muốn biến đi cho đỡ chán! Đời mã cứ như này chết cũng không uổng!........................... Ặc ặc ặc ặc...............
Bình tĩnh mày .... còn có anh em ........ trước khi chết cũng phải nhìn mặt nhau lần cuối .... phụ huynh thì miễn .......... !

...... vừa đăng ký nick cho bố Hoàng béo nhà ta ....... mấy hôm nữa anh sẽ post bài chiến đấu cùng anh em ................ moment plz

Thắng ơi!chúc mừng anh đỗ Đh va chia buồn chuyện gia đình !!!

6546563556355555422525252525efffrfrfrfrrdfcczxsdfwfwffawrewr54214124134143rerer

danh sách học sinh T2 trượt có thêm một người mới : Nguyễn Thanh Hải !!! Trượt một cách không thương tiếc !

Hằng khôn lỏi , ko đc ko công bằng !!
đã điểm khao phai khao anh em điểm thấp !!!!!!11

bọn điểm ko cao cung nên đi vì chúng mày free mà !!

anh em cố gắng điểm cao và cố gắng đỗ nhiều trường càng tốt ! cao đẳng cũng tinh đấy nhé !! luật đề ra thế rồi , cấm tự tiện sửa đổi !!

Phạm Phương Dung đã viết:
Lìu tìu quá đi.....Không phải là đứng tư thế nào để nói, mà mình suy nghĩ như thế nào..
Chẳng phải tao đỗ hay không mà tao nói thế.... ai cũng thế thôi, cố gắng động viên nhau chứ.....
Thôi thôi bọn mày ạ . Chuyện đã thế rồi , đừng có tiếp tục kẻo lại quay ra cãi nhau thì ko hay . Dạo này lớp mình cũng có vui vẻ gì đâu . Đừng để đã buồn rồi lại mất bạn bè .Mà tao bảo chúng mày phải nghe vì tao là bà chúng mày mà :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên