T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế ấy là một trong số nhừng người viết trong YB về toán 2 hả !! chà sào mà viết hay thía !hum nọ tớ đã gặp 1 trong số những người viết rùi... tên là gì nhỉ.... quên roài... nhưng cũng dễ thương như bài viết của bạn vậy :x =D>
ui rùi ơi mà gặp tớ làm chi , hình như tớ là 1 trong những người bị toán 2 rất ghét :-s

Lê Việt Thanh đã viết:
Bạn Minh Hà thần tượng ông Anh Cu hay sao vậy? Ông này là hơi bị lắm tài nhiều tật...
------------------------------------------------------------------------
Bất lịch sự gì, bọn tui toàn những người thật thà, nói sự thật thì......
-------------------------------------------------------------------------
Tối nay vui đây, chỉ có điều tí nữa về ăn chửi.....................
uh hâm mộ hơi hơi..... :)

Nguyễn Minh Hà đã viết:
thế ấy là một trong số nhừng người viết trong YB về toán 2 hả !! chà sào mà viết hay thía !hum nọ tớ đã gặp 1 trong số những người viết rùi... tên là gì nhỉ.... quên roài... nhưng cũng dễ thương như bài viết của bạn vậy :x =D>
ui rùi ơi mà gặp tớ làm chi , hình như tớ là 1 trong những người bị toán 2 rất ghét :-s
See u everyday ......

Dao nay\ may con ma t2 it len qua' ..... Chep chep ... Hom nay , ca'c cu t2 da phai vat den nhung dong tien cuoi cung\ de uong 3 binh\ nuoc nha^n tra^\n da' o cong vien Lenin ......... 1 ngay\ qua^.y tu*ng bu*\ng hoa la' ,,,, :)) ... rat vui !!!!
tttt.......

Con 3 ngay nua la chung ta ru't quan kho?i ngoi truong Ams yeu quai' ...... va chac tao se nho*' nhat' 3 buoi hoc cuoi cung\ nay\ ....!!! Bon may nho di hoc day du nhe' ... he\ he\he\ ...... se~ chang con co* ho^.i cho chung ta ngoi ben nhau trong can pho\ng 405 day\ chien thich va cung day thuong ti'ch nua ....... mai~ mai~ se~ chi con la\ lop hoc trong qua' khu*' ....... !!!!!!! :* ....... Co' le~ tha(\ng cu 405 se nho*' t2 , ho*n la\ t2 nho*/ no/ ....... Khit khit ....... Trong nam bu\ng the la du roai\ :D :D :D :D .... he he he .....

LoVe 405 ............... !!!!!!
Fu_xiii

Tinh thần T2 đang có vấn đề...................................
Đã hẹn hò như vậy rồi mà vẫn không ra thể thống gì...................
Đĩa ảnh thì .....................
---------------------->Quá chán rùi...............
Hy vọng ngày mai sẽ tốt đẹp hơn

Lê Việt Thanh đã viết:
Tinh thần T2 đang có vấn đề...................................
Đã hẹn hò như vậy rồi mà vẫn không ra thể thống gì...................
Đĩa ảnh thì .....................
---------------------->Quá chán rùi...............
Hy vọng ngày mai sẽ tốt đẹp hơn
Co gang thu hoach may cai dia di may\..... de moi nguoi con xem........

Hờ hờ, AT tái xuất giang hồ đây, sau một tuần vứt con ổ cứng ở nhà Mỹ Ngọc để chuẩn bị ảnh iếc, cũng xong hòm hòm roài, thứ 7 sẽ có ảnh cho chúng mày, 4 disc 28k :D, tao thu lại 2k :)) ^^
Chẹp, toán 2 tinh thần cuối năm rã đám (không cứ gì bọn nó mà cả tao cũng dzị), chắc do vấn nạn thi cử và thời tiết nóng bức mà các con dzời quá uể oải ^^.
Hè, bạn Minh Hà vào đây góp vui rùi à, thấy bạn khen YB mà sung sướng quá ^^, thx bạn nhìu ^^.
Bọn mì ơi, 2 ngày nữa là chúng ta bái bài roài, mừ tao lại không mún đi học, chẹp 12 năm học nói chung và 3 năm học ở trường Ams nói riêng đã qua rồi, nhanh thì không phải là nhanh mà lâu thì cũng chẳng phải là lâu, hờ hờ, thế đó.
Tình hình chúng mày ôn sử thế nèo roài, chẹp, dài quá, tao mới học hơn nửa, léng phéng chắc trượt tốt nghiệp quá ^^

ừa tớ thấy sao nói vậy thui chứ không phải nịnh nọt T2 ji` đâu nhé!! Mới cả mọi người đều cho rằng như vậy muh!
Thật ra T2 trong YB rất hay ho vì T2 thật chất phốt + thật thà không khách sáo câu nệ như nhiều bài viết của lớp khác thui!!! Điều đó làm nên một T2 "xịn" ( hàng hiệu )!! Hàng hiệu bao h chẳng được yêu thích phải không!

Còn muốn cảm ơn T2 vì đã sản sinh ra 1 bạn Cương siêu nhiệt tình và siêu tốt bụng nữa !!:D. Đã lao dộng hết mình vì lớp và vì khối mình nhiều ngày trước MI12.
E hèm.... công lao của T2 là không nhỏ!!!

Thằng Cương nì chắc chết vì vợ con thôi nên mới nhiệt tình thoai, ở lớp cũng tèn tén ten lắm ^^
Mừ thằng Cương hôm nào rảnh rỗi, anh em mình mic bài rap Việt theo cả nghĩa Việt Nam cả nghĩ Việt.... nữa đê, tuyệt với hay đấy, chạp, có khi ra trường rồi thì anh em lồng vào phần Video clip của lớp :))

Thông báo với bà con toán 2 về disc ảnh: T2 một thời đã qua (nghe tên hoành tráng ghê):
-Số lượng disc: 4
-Ảnh: ~2500
-Phim:~120 (3 video clip về ảnh, đặc biệt hay, xem sẽ rõ)
-Người đăng kí: 16 (sau này sẽ tăng thêm nhìu)
-Thời gian nhận disc: thứ 7, ngày 21/5/2005
-Tiền: 30k (thật ra là 28k ^^ thôi thế nên đứa nèo đóng 28k cũng được)
-Nội dung: toàn bộ ảnh của T2 từ lớp 10 đến lớp 12 (chỉ thiếu ảnh của máy Hải Lọ do không có thời gian lấy được) + phim nhí nhố của lớp 12 ^^

Yêu cầu ngày mai và cả ngày kia nữa lớp mình đi học đầy đủ,tao sắp tròn 7 năm ở trường roài,nhanh thiệt

Nguyễn Minh Hà đã viết:
ừa tớ thấy sao nói vậy thui chứ không phải nịnh nọt T2 ji` đâu nhé!! Mới cả mọi người đều cho rằng như vậy muh!
Thật ra T2 trong YB rất hay ho vì T2 thật chất phốt + thật thà không khách sáo câu nệ như nhiều bài viết của lớp khác thui!!! Điều đó làm nên một T2 "xịn" ( hàng hiệu )!! Hàng hiệu bao h chẳng được yêu thích phải không!
Ui ..... Qua thi'ch .... :)) :* .......................

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Hờ hờ, AT tái xuất giang hồ đây, sau một tuần vứt con ổ cứng ở nhà Mỹ Ngọc để chuẩn bị ảnh iếc, cũng xong hòm hòm roài, thứ 7 sẽ có ảnh cho chúng mày, 4 disc 28k :D, tao thu lại 2k :)) ^^
Chẹp, toán 2 tinh thần cuối năm rã đám (không cứ gì bọn nó mà cả tao cũng dzị), chắc do vấn nạn thi cử và thời tiết nóng bức mà các con dzời quá uể oải ^^.
Hè, bạn Minh Hà vào đây góp vui rùi à, thấy bạn khen YB mà sung sướng quá ^^, thx bạn nhìu ^^.
Bọn mì ơi, 2 ngày nữa là chúng ta bái bài roài, mừ tao lại không mún đi học, chẹp 12 năm học nói chung và 3 năm học ở trường Ams nói riêng đã qua rồi, nhanh thì không phải là nhanh mà lâu thì cũng chẳng phải là lâu, hờ hờ, thế đó.
Tình hình chúng mày ôn sử thế nèo roài, chẹp, dài quá, tao mới học hơn nửa, léng phéng chắc trượt tốt nghiệp quá ^^
Tao moi hoc duoc bai\ " Lien Xo va cac nuoc Dong Au ... XHCN" :D ... it' qua'..... cu~ng chi mong duoc 5 diem Su .......

Mày chuẩn bị quay roài, không nói làm giề, hề hề hề ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên