T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà quên! Có ai muốn tối mai đi cổ vũ thi Olympia ko? Mai đến lớp sẽ rủ! Có ai tối đọc trước thì suy nghĩ đi! Bít đâu sau đấy lại đi chơi........ Nhưng nhớ học Sử nhá(nếu chăm học) ko thì nhớ cẩn thận, Vịt trông đó!

Thi học kỳ bắt đầu! Mọi người nhớ quay cẩn thận! Chúc mọi người thi tốt! Mà quay ko nổi thì học! (hix hix... những bạn chăm học thì chẳng có nick trên này đâu)

Mai đã thi GDCD rồi à :(
Nhanh quá ta
Sắp tới noel rồi ...:((
Biết phải làm sao bây giờ
Nan giải nhểy 8-|

Chào cả lớp!!! :D
Lâu lắm tớ mới lên đây....Thấy mọi người rục rịch thi cử rồi....Chúc cả lớp mình năm nay thi cử suôn sẻ và thành công nhé!Với cả chúc mọi người 1 Giáng Sinh vui vẻ nữa.... :x

Lâu lắm mới thấy, .............
Chán vãi lìn, sắp tới những ngày mệt nhọc....................
Sắp phải đối diện với bố mẹ with tình hình học bê bết................
Đặc ơi, con ngựa bung ra rồi, chắc phải đợi đến sau thi học kì mới có cái đánh tiếp, chán vãi lì..................................

Ông Thanh ơi,chửi bậy kin quá.Này,có ai chêt thảm môn Văn không.Khóc cùng tao với......

Chết Văn rồi thì cố gắng chết thêm vài môn nữa cũng chả mất đi đâu của bọ nhểy :D
Khổ thân các bé thi trường top cần điểm cộng cho chắc
Em thi trường bình dân chả có điểm cộng cũng chả ảnh hưởng gì đến tiến trình hòa bình thế giới :p vì đứa mẹ nào chả thía

Lê Việt Thanh đã viết:
Lâu lắm mới thấy, .............
Chán vãi lìn, sắp tới những ngày mệt nhọc....................
Sắp phải đối diện với bố mẹ with tình hình học bê bết................
Đặc ơi, con ngựa bung ra rồi, chắc phải đợi đến sau thi học kì mới có cái đánh tiếp, chán vãi lì..................................
Con ngựa bất kham di nhiên phải bung rồi ....... rơi vào tay thằng Quan tham như mày thì nó chịu sao nhiệt ......... hé hé

Chậc! Tao cũng muốn nộp nhưng chưa làm bài nào........... Mà chẳng có mà chép! Chăng lẽ đêm nay lại: Đêm nay bác ko ngủ! Ui! 5 năm ko làm đề cương, để thay đổi khó wá!

thôi
có gì đâu , thua keo này ta bầy keo khác , có cái ***** gì đâu !!!
anh em cứ binh tĩnh là ổn !

...chưa biết, nhưng chắc là không, chạp, vái đé...mà thằng TA có avatar mới... bạn gì Linh của mày à, nhin đc nhẩy b-)...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên