T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Phương Anh đã viết:
Nguyễn Thành Trung đã viết:
:)), trang péo hình như đang 4' GDGD, chết nhục hơn cả mình buồn cười quá. Còn cái dzụ ACC nói dzậy thôi, sợ cái gì, thâm niên 3,4 năm rồi, có sao đâu cơ chứ ^^
Các bạn post bài có chất lượng quá, mà hình như mỗi mình mình post ^^

thế truyền đạt kinh nghiệm cho anh chi em đi AT :>

Cái nì người thường không theo học được :))

:)), trang péo hình như đang 4' GDGD, chết nhục hơn cả mình buồn cười quá. Còn cái dzụ ACC nói dzậy thôi, sợ cái gì, thâm niên 3,4 năm rồi, có sao đâu cơ chứ ^^

Phi thường quá nhỉ , quái vật ! :))

Trần Hải Nam đã viết:
Trương Thị Thu Trang đã viết:
Bây giờ câu bài cũng chán!!!!!
thê thì về nghỉ hưu đi

Nhót nói thế thôi chứ còn lâu nó mới về hưu em nhỉ chặng đường câu bài của Nhót còn lâu dài mà amen
Gửi Nhót: nhớ mang trả chị mấy cái đĩa ko thì chỉ đi mát mẻ mất và sự nghiệp câu bài của em cũng kết thúc luôn đấy. :|

thì cứ truyền đạt cho bạn từ từ chẳng lẽ với thâm niên 3 năm mà ko giúp đỡ bạn bè được ả? chẳng nhẽ sau 3 năm nữa bạn lại ko học được cái gì 8-} b-)

À, cái dzụ acc các bạn dùng không mạnh, không say mê, thì cũng chẳng cần lo làm gì, có phạt cũng chỉ dăm ba chục :))

À, cái dzụ acc các bạn dùng không mạnh, không say mê, thì cũng chẳng cần lo làm gì, có phạt cũng chỉ dăm ba chục :))
uh cứ ở đấy mà dăm ba chục, mấy hôm nữa đi học về lại thấy bố đứng trước cửa, tay cầm tờ thông báo,.................................................
cứ phải gọi là rách mặt!!!!!!!!
Nói thế thôi, dù thế nào anh em vẫn phải chiến đấu chứ!!!!!!
vdu như tôi chẳng hạn: mặc dù rất sợ nhưng vẫn dùng. ;) :))

To anh hai: Em post chuyện lên đây chỉ cốt để mục đích chính là câu và câu====> không cần quan tâm đến chất lượng.

Trần Hải Nam đã viết:
Bây giờ câu bài cũng chán!!!!!
thê thì về nghỉ hưu đi

Nhót nói thế thôi chứ còn lâu nó mới về hưu em nhỉ chặng đường câu bài của Nhót còn lâu dài mà amen
Gửi Nhót: nhớ mang trả chị mấy cái đĩa ko thì chỉ đi mát mẻ mất và sự nghiệp câu bài của em cũng kết thúc luôn đấy. :|
Như thế nào là sự nghiệp câu bài của em sẽ kết thúc???????
Ai mà cấm được nhót cơ chứ!!!!!!!!! :)) ;)
Đùa chứ mai mang cho..... hehe

Hay ho lắm đấy mà khoe khoang, cái bộ mặt ông gian tà thế thì cũng đủ biết .....

Mọi người cứ yên tâm , tôi sẽ không bỏ cuộc chơi đâu, sẽ theo mọi người đến cùng!!!!!!:D Công việc câu bài là công việc cao cả muh!!!!!!!!!
To AT và bà: cái modem của bà rất chi là khốn nạn, lúc nãy đúng lúc mọi người lên đông đủ, thì khốn nạn thay nó lại cứ lên cái lỗi : ''The is no dialtone. Make sure your modem, and sure ......." Trong khi đó lúc ban ngày , không có ai thì lên cứ lên vèo vèo . Khốn nạn!!!!!!!!!!( mà không hỉu cái này là do modem hay do người cài đây!!!!!) :D đùa thôi, đừng có nổi khùng lên đấy!!!!!!!!!:D

cái giè mà khoe, lại thích đánh nhau đúng không, mai nghênh chiến :))

He he..... avatar của bà đích thị là quảng cáo dầu gội, lại bắt đầu : " Bà chỉ dùng dầu gội thôi!!!! " :)):))

Tôi với ông mà không đánh nhau mới là lạ!!!!!!!!! he he.....
Được mai tôi sẵn sàng nghênh tiếp!!!!!!!!

Lúc lên thì không có ai, lúc modem bị chập mạch thì mọi người rõ là đông đủ!!!!!!Khốn nạn:((

Trần Hải Nam đã viết:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Dạo này chán không buồn vào topic lớp nữa!!!!! Tẻ nhạt, đúng là sắp thành cái sọt rác rồi, đúng không AT huynh??????????
Nếu bà ko nhầm thì cháu nhận thằng AT làm anh hả , thế là bà có cháu nữa ah ? (hớn hở )
Mà cũng hơi loạn , thằng AT là vợ thằng Nhún , thằng AT là anh trai Nhót , thế Nhót với Nhún là gì đây ? AT là kiểu gì đây ? :-/
Tây Độc đấy bà ........ bạn đánh nhau của Vương Trùng Dương ta ....... khé khé
Nghe thô bỉ quá anh hai ơi!!!!!!!!!!! /:)

Trần Hải Nam đã viết:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Dạo này chán không buồn vào topic lớp nữa!!!!! Tẻ nhạt, đúng là sắp thành cái sọt rác rồi, đúng không AT huynh??????????
Nếu bà ko nhầm thì cháu nhận thằng AT làm anh hả , thế là bà có cháu nữa ah ? (hớn hở )
Mà cũng hơi loạn , thằng AT là vợ thằng Nhún , thằng AT là anh trai Nhót , thế Nhót với Nhún là gì đây ? AT là kiểu gì đây ? :-/
Tây Độc đấy bà ........ bạn đánh nhau của Vương Trùng Dương ta ....... khé khé
Nghe thô bỉ quá anh hai ơi!!!!!!!!!!! /:)
không hiểu gì về điện mà đã đòi lắm công tơ ......

Lúc lên thì không có ai, lúc modem bị chập mạch thì mọi người rõ là đông đủ!!!!!!Khốn nạn:((
thế đấy ..........................

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Xời vui thế này còn gì nữa . Mà dạo này kiểm tra xong , ai còn tâm trạng mà buôn nữa .
Trang , bà còn nhớ cái mặt đểu của cháu cười bà lúc sáng nay khi biết bà làm sai đấy . Bà giận cháu đấy , giận lắm đấy , cẩn thận ko khéo bà TỪ cháu đấy !!!!
(ko hiểu nó có sợ ko nhey , con này là gan to lắm , có lẽ ko xi nhê gì :)) )
Bà có cái avatar ngon quá ....... cô em tóc dài ......... :))
Kiểu này chẳng lẽ chiến sĩ Trang sắp bỏ bà cháu mình và thằng AT ở đây cùng chiến đấu mất :((
Đừng từ bỏ cho đến khi đạt đến bài 4000 , Trang ui !
@ cháu : bà còn nhìu ava lắm , để thay tùy tâm trạng , hehe
thê tâm trạng lúc này là gì nhỉ ???????? ........ trông ánh mắt tình tứ quá ...... hé hé éh :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên