T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
HOT BOY 8X chúng ta đã chọn chắc sẽ không có gì thay đổi một cái tên sáng giá nhất vào lúc này anh Phan Nhật Nam .

Kế sách của chúng ta sẽ như sau :
Phần 1
Vài nét về anh chàng Hot Boy bí ẩn mà chúng ta sắp lăng xê .

Phần 2
Chân dung một con người "bình dị" không như những con người khác

Phần 3
Nhà khoa học vĩ đại

Phần 4
Vị cứu tinh của cả nhân loại T2

Phần 5
Một vận động viên đầy triển vọng :mrgreen:

Phần 6
Mọi người đưa thêm ý kiến của mình .

Phần 7
Kẻ tung người hứng ...

Phần 8
Còn chưa biết thế nào còn phụ thuộc vào tình hinh chiến sự

Kế hoạch cụ thể từng phần sẽ được post lên sau khi bản thảo trên được phê duyệt :mrgreen:
làm đi .......................

cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de; cai bai T2 de;

lam` gi` thi` làm , cứ phải có cái mở màn hay hay 1 tí !!
mở bài phải kêu vào !

Tớ đề nghị là hot boy ko những đẹp trai , học giỏi , năng nổ trong hoạt động lớp , trường mà còn phải là 1 người tài sắc vẹn toàn , quan tâm đến con dân toán 2 như chính bản thân mình , và hơn cả bản thân mình nữa chứ .
Tuy nhiên để hot thì anh cần có 1 thân hình hot , 1 khuôn mặt baby , sexy :)) , 1 bộ óc cở Anhxtanh bình phương , 1 trái tim bao la , 1 nụ cười ngọt ngào chết bao cô gái ..đến cả hoa haauj năm 2004 sẵn sàng quỳ dưới chân anh xin đc rửa chân.

tao sẽ mở đầu = 1 câu !
sau đó thằng NTA sẽ post phần 1 !! ok !!
câu mở :
nói thật với các bạn 02 05 nói chung vào L2 nói riêng, lớp tớ còn có ng` xứng đáng làm hotboy hơn " chú" của các bạn nhiều !!

Phần 1
Vài nét về anh chàng Hot Boy bí ẩn

Lưu ý :
Cố gắng gây tò mò cho bọn lớp khác

Xúc tiến
Tên tuổi ,quên quán năm sinh năm mất ,họ hàng thân thich lôi hết ra (nhất là anh nó Phan Nhật Minh ) .
Em bí rùi mọi người giúp hộ cái
Mọi người ơi cố gắng làm sao cho nó ấn tượng và gây tò mò 1 chút

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Tớ đề nghị là hot boy ko những đẹp trai , học giỏi , năng nổ trong hoạt động lớp , trường mà còn phải là 1 người tài sắc vẹn toàn , quan tâm đến con dân toán 2 như chính bản thân mình , và hơn cả bản thân mình nữa chứ .
Tuy nhiên để hot thì anh cần có 1 thân hình hot , 1 khuôn mặt baby , sexy :)) , 1 bộ óc cở Anhxtanh bình phương , 1 trái tim bao la , 1 nụ cười ngọt ngào chết bao cô gái ..đến cả hoa haauj năm 2004 sẵn sàng quỳ dưới chân anh xin đc rửa chân.
QUÁ TOÀN DIỆN ,,,,, ĐA SẮC ĐA TÀI ............... Ở T2 ĐÓA :))

tiếp sau bài đấy paste bài của mỹ ngọc ! thế này nhé :

"nói thật với các bạn 02 05 nói chung vào L2 nói riêng, lớp tớ còn có ng` xứng đáng làm hotboy hơn " chú" của các bạn nhiều !!

hot boy ko những đẹp trai , học giỏi , năng nổ trong hoạt động lớp , trường mà còn phải là 1 người tài sắc vẹn toàn , quan tâm đến con dân toán 2 như chính bản thân mình , và hơn cả bản thân mình nữa chứ .
Tuy nhiên để hot thì anh cần có 1 thân hình hot , 1 khuôn mặt baby , sexy , 1 bộ óc cở Anhxtanh bình phương , 1 trái tim bao la , 1 nụ cười ngọt ngào chết bao cô gái ..đến cả hoa hâu năm 2004 sẵn sàng quỳ dưới chân anh xin đc rửa chân!
tất cả những lý lẽ trên tập thế lớp 12 T2 nhận ra 1 điều ! ko còn có ai có thế xứng đáng hơn câu ấy !!!"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên