T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Theo hình trong sgk chi thêm tế bào cho thôi.
Mà có khi phải làm ở nhà ý nhỉ?? chứ lên lớp 45' lại còn ngồi tỉa tót nữa làm sao kịp

Thúy Hằng đã viết:
mai kiểm tra vẽ Sinh thì phải? ko hiểu có nên vẽ trước ko? mà có vẽ tb vi khuẩn với tế bào cho ko mọi người nhỉ?
tao cha biêt .. mai đên tinh sau ......

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Theo hình trong sgk chi thêm tế bào cho thôi.
Mà có khi phải làm ở nhà ý nhỉ?? chứ lên lớp 45' lại còn ngồi tỉa tót nữa làm sao kịp
kipj chư sao kô ??????????????????????

khiếp, thấy trong topic đồng phục , các thứ cứ ầm ầm lên, lớp mình cũng phảo xúc tiến chứ nhỉ...??....:D

Xúc tiến nhanh lên..........sao tao chả thấy nói gì về đồng phục nữa vậy...........làm gì thì làm dứt điểm đi, báo cho đồng bào biết chứ.....................

có đồng phục rùi! Mày đã chịu đóng tiền để may đâu hả Thanh thối?

Xem nào , tuần này mình còn môn hình , địa , thôi cố nốt vậy . Đời , ôi chao đời !
Bác cho đề khối A năm nay thì làm sao mà đứa thi khối D làm đc :((

Chậc! Kêu than nhiều quá. Chấp nhận đi, hôm hỏi thi khối A mày có giơ tay đâu!

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Xem nào , tuần này mình còn môn hình , địa , thôi cố nốt vậy . Đời , ôi chao đời !
tao thi khối A mà còn làm sao thì còn đáng buồn hơn cả mày mà! nhưng ko sao một lần ngã là được một bài học! /:) [-x b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)

Thúy Hằng đã viết:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
tao thi khối A mà còn làm sao thì còn đáng buồn hơn cả mày mà! nhưng ko sao một lần ngã là được một bài học! /:) [-x b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)
theo lời mày nói thì cái tao thắc mắc là sao mà phải học lắm bài thía thôi .

thì có ai nói là ko thi khối A đâu , bà cháu tao sẽ thi Công Đoàn mà , sau này ra làm tổ trưởng dân phố . Khối lúc chúng mày phải nhờ vả :)) :)) :))
Tự nhiên thấy hết buồn rồi \:D/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên