T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em Đức này spam tn mà ở chỗ nào cũng thấy. :))

các gái cứ phải mạnh dạn đi thi đi :)) :-j khối văn anh pháp etc đc giải là chn bt :-j chứ khối toán mình đc giải mới kiểu shocking news í chứ :-j xùi xùi rã đám.

các gái cứ phải mạnh dạn đi thi đi :)) :-j khối văn anh pháp etc đc giải là chn bt :-j chứ khối toán mình đc giải mới kiểu shocking news í chứ :-j xùi xùi rã đám.

em đang nói vz pạn Hà lớp em tự dưng chị Hà lại chen vào =; hiểu lầm chết =;

chưa thi mà chị đã lói nt roài, mất cả tinh thần 2 pạn xik xik lớp em
yên tâm đi chị, 2 pạn ý xik lắm, mỗi tội hơi có vấn đề 1 chút, cần ng jup đỡ, cák chị cóa jup dc hem???;))

@ chị Hà: Hóa ra chị là chị trên ava à :)) Dạo này thấy ở trường suốt 8-} Giờ em mới biết đấy là chị :"> Em HĐT nên đi la liếm chị à :">
@ Hoàng+Hà: Ko đc đâu :( Tớ sẽ cố có ny trong năm nay :">

..@đức: ôg học L1 kó bík k.linh, hiếu béo, kả m.hoàg hem..;))..lũ bạn kấp 2 tôi đếi.:">:))

@ Minh:À bạn Hoàng tôi biết \:d/ Nó đang phải khổ sở vs thằng ngồi cạnh đấy =)) Còn bạn Khánh Linh thì sắp đi thi miss \:d/ Cấp 2 ông NTT à :D Hôm nào phải xem mặt chứ nhỉ :D Nhìn ava đẹp trai phết :) :D
@ Hà: Thì cậu cứ nói đi :D

@ Minh:À bạn Hoàng tôi biết \:d/ Nó đang phải khổ sở vs thằng ngồi cạnh đấy =)) Còn bạn Khánh Linh thì sắp đi thi miss \:d/ Cấp 2 ông NTT à :D Hôm nào phải xem mặt chứ nhỉ :D Nhìn ava đẹp trai phết :) :D
@ Hà: Thì cậu cứ nói đi :D

nói j??? tớ hem hỉu:-??

----------

hờ hờ :-s O màh hok đy, địnk tíh sổ kạ O hay sao ík :( :-ss

uk đúng roài, Oanh mờh hem đi thì Oanh chít vs HÀ
mai nhớ mang tờ đăng kí đi đấy nhá, lên lớp roài mìk cùng chém;))

@ hoàg: xyn thôg báo......tớ bắt đầu gét ấy r` nớ........i hết ziu chiu chiu >:p

các em biết hạn nộp là trước tiết 5 buổi chiều ngày mai phải có ảnh và profile cho BTC chứ ?
8-|.

@ hoàg: xyn thôg báo......tớ bắt đầu gét ấy r` nớ........i hết ziu chiu chiu >:p

oài, kih, Lipit jan roài nhá=))
@Hoàng: ấy làm j để idol của ấy giận thế kia, mất xih đj đấy=))

----------

các em biết hạn nộp là trước tiết 5 buổi chiều ngày mai phải có ảnh và profile cho BTC chứ ?
8-|.

chị ơi, 2 đứa lớp e ko có ảnh, làm ntn bh???:( :-??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên