T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hớ hớ 2 bạn cãi nhau vì mình =)) :"> >:)
@ Tiên: Có gọi thì tớ đi với :D
@ Hà: Biết mặt rồi nhưng đấy chỉ là ảnh :D Chắc ngoài khác :-? Hôm thứ 4 tớ có vào lớp Toán2 nhưng mà quên ko hỏi :( Tớ là cái thằng cầm bóng đập đập vs mấy đứa ở cuối lớp :">

hqua cả khối họp thông báo tạm thời về NHAT + M0st wanted class mà em =.=
chị bảo 2 em thi miss cho chị cái ảnh í em ạ :)) em Linh vs em Oanh :x

giày đỏ em :"> chị cũng thấy em quen quen :">

@ Hà: Biết mặt rồi nhưng đấy chỉ là ảnh :D Chắc ngoài khác :-? Hôm thứ 4 tớ có vào lớp Toán2 nhưng mà quên ko hỏi :( Tớ là cái thằng cầm bóng đập đập vs mấy đứa ở cuối lớp :">

ko biết số
=))
mà ko biết tuần sau toán 1 có muốn đi ko nữa
:-??

sak, tớ toàn đứng ngoài hành lang vs pạn Link thoai ây ak, tớ có trong lớp đâu mà bik=))
ảnh vs thật chả khác mấy đâu:D

...:))=))..bh thì mìh đã bík mặt chị hà và ôg đức..:-"
ôg là kái ôg kao kao đứg đập bóg kả thằg duy anh àh..;))

ờ rồi
mà đùa thứ 3 anò cũng 9 gang thế này mình đến phá sản
=))
Uhm :| Tớ cũng sợ thế :| Thứ 3 tới phải biểu quyết xem đi ở đâu cho vừa vs túi tiền mọi người :| Đừng có ép buộc bọn nó quá :| Ko chỉ vì tiền mà có đứa ko đi thì tiếc lắm :( Ra bocha hoặc Thanh đi :D Cùng lắm vào bếp ăn ở trường :))

----------

Thôi, ở lại mà tia gái lớp ấy, sang làm j:">
Eo ơi :(( Cậu đụng chạm thế =(( Lớp tớ có 5 bạn :(( 2 bạn đã có chủ :((

Uhm :| Tớ cũng sợ thế :| Thứ 3 tới phải biểu quyết xem đi ở đâu cho vừa vs túi tiền mọi người :| Đừng có ép buộc bọn nó quá :| Ko chỉ vì tiền mà có đứa ko đi thì tiếc lắm :( Ra bocha hoặc Thanh đi :D Cùng lắm vào bếp ăn ở trường :))

----------

đúng đấy, chứ cứ gang thì em đến 8-}
chúng mình dân dã thôi
=))

----------

thì tia 3 pạn còn lại:D , có thế thôi mà=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên