T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con người đa nhân cách :x
Geu-sa-ram-Geu-dea-ra-neun-geor :x

_V_")

Lúc nào tao chả như lúc nào _V_"

Sao lại đa nhân cách. Người ta phải có lúc thế này thế kia chứ ;)). Cảm xúc mà

thiết nghĩ cả gan làm việc này chỉ có Thái Đạt hoặc Hồng Sơn

=)). Đạt bìu xuống ném bóng rổ r` ;))

Chỷ còn lại ông mặt trời

à đúng r`
tối qua xem Powerpuff Girls mới nghĩ ra tên mới của DuyAnh=)

MoJoJoJo
con này thì MiLo hay là YoYo CiCi đều thua hết =)

Có lẽ nào lại là...Thành 'chim sẻ'=))=))=))=))=))

chết cười mất thôi =))
thông tin mới nhất về vụ cướp , các điều tra viên cho hay : "có thể Thành Chim Sẻ bắt tay với băng cướp Đạt Bìu - Sơn bò - Quân dân bay thực hiện vụ cướp táo bạo này =)) "

chết cười mất thôi =))
thông tin mới nhất về vụ cướp , các điều tra viên cho hay : "có thể Thành Chim Sẻ bắt tay với băng cướp Đạt Bìu - Sơn bò - Quân dân bay thực hiện vụ cướp táo bạo này =)) "

Đề nghị ai bắt đc 1 trong 4 đối tượng trên thì báo ngay cho chính quyền

Chỉnh sửa lần cuối:
đc biết 4 tên này hoạt động dưới cái tên Rau Rền Tím =)) tay chân của bọn hắn rải rác đông đảo khắp các tụ điểm họp chợ , các siêu thị trên địa bàn Hà Nội ( 2 ) =))

----------

à quên mất vụ ở lớp học thêm hnay của anh Đoàn DeeZay =)) nhỉ Tuấn nhỉ ;))

đc biết 4 tên này hoạt động dưới cái tên Rau Rền Tím =)) tay chân của bọn hắn rải rác đông đảo khắp các tụ điểm họp chợ , các siêu thị trên địa bàn Hà Nội ( 2 ) =))

----------

à quên mất vụ ở lớp học thêm hnay của anh Đoàn DeeZay =)) nhỉ Tuấn nhỉ ;))

=))=))=))=))=))=))=))
Thg Đoàn lúc đấy định nói xấu tao
Thế là ăn đòn ngay=))

Đạp xe trên phố phố đông người qua. . . .

Sao giai điệu nó vui tươi mà sao mình lại cảm thấy mang mác một nỗi buồn,
Đúng hơn là tưởng tượng, hay là nhớ .....
Cái thời đấy mình còn quá bé để nhận thức được.

Nhưng xem trên TV, và 1 phần được nghe kể...
Học sinh thời đấy... Tuổi học trò..

Vui tươi và trong sáng :-<...

Còn về các bậc trên, phụ huynh, người lớn

Cuộc sống cũng không nhiều bon chen, gánh nặng bây giờ ...
Về nhà là ai cũng được về đến tổ ấm, trút bỏ mọi ưu sầu... Vui vầy với con cái, gia đình, tan biến đi những lo âu. Nụ cười luôn nở trên môi mọi người lúc ấy.. Cái này thì mình còn nhớ trong kí ức, dù chỉ là 1 chút... Hạnh phúc ngay bên mình, đơn giản làm sao...

Còn bây giờ... Cuộc sống quá bộn bề, quá nhiều điều để phải lo nghĩ.. ( mình thì chưa, đang nói chung về mọi người). Ít ai về nhà mà còn đủ sức để cười... Mọi gánh nặng của cuộc đời đè lên vai, toan tính ... Sao lại cứ phải vất vả như vậy chứ... Đâu cần giàu có... Chỉ cần hạnh phúc, tuy nghèo khó, là mãn nguyện rồi mà... Căn nhà đâu chỉ đơn giản là một nơi ở. Đó là 1 tổ ấm mà, tại sao không đón nhận hạnh phúc đơn giản đó.. Đâu cần khó khăn đi tìm hạnh phúc giàu sang nơi đâu... Sao không mỉm cười với những người thân..

Cuộc sống đâu phải 1 cuộc ganh đua.... Sao cứ mang những điều khó khăn trong cuộc sống về tới nhà.. Sao không nở lấy 1 nụ cười...

Sao tự nhiên mình lại thấy buồn nhở =)).

Mình điên r`

Chàng trai ơi cho mình xin tí văn chương còn đỡ mấy bài văn sắp tới :|

chết cười mất thôi =))
Điều tra viên nào mà táo bạo thế :-s dám vượt mặt cả đồng chí Bắc Đại Bàng để đòi lại công lí cơ à :x

Hôm qua cả lũ ngồi ở căng-tin mà chỉ bắt đc mỗi 1 đứa
Bắt ai thế ;;) cho mình hóng với :"> Mình thích tất cả các câu chuyện về a T. chim sẻ :x

Chim sẻ và đại bàng ...:))
Đang suy nghĩ xem chúng mình có nên trở thành những người ghi chép sử, theo dòng sự kiện, ghi lại tất cả những điều lý thú về hai động vật *quý hiếm* ( trong phạm vi HN-Ams :-" ) này k :)) Sẽ hấp dẫn k kém gì phim hành động đâu đấy nhở =)) :>

Chỉnh sửa lần cuối:
cẩn thận
dễ có án mạng lắm :|
chú Bắc Đại Bàng cùng hội với cả Bắc-Trơn-Ung , Bắc-Ji-Sung à nha :| =)

cẩn thận
dễ có án mạng lắm :|
chú Bắc Đại Bàng cùng hội với cả Bắc-Trơn-Ung , Bắc-Ji-Sung à nha :| =)

hầy :| sao từ vụ tỳm trẻ lạc kụa bạn yo2 màh fại dẫn đến đổ máu như vầy :-s
màh chờy ơy :-ss a Bắk-Trơn-Ug nà ai đồ kụa tớ đó àk nha :| sao bạn gấu nại nóy tếh chứ :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên