T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp mình hay vl : VT này VL này thằng điên này con điên này chị Long này Tuấn trọc này tài chân dài này Đoàn DJ này lại còn chuột gấu lợn xoè nữa ak mà vcl nhất là anh dân bay :)) bái phuc nhất là anh dân bay. Quên mất đứa ngồi cạnh mình klóe xin lỗi nha tí quên mất bạn :))
VT nà j` tếh :| bạn hok nên dùg nz~ từ tối ngĩa tếh để nóy về kái hay chứ :| màh nợn xòe hok fại lợn xòe néh :x
thế DUy ANh chưa có tên ak???;))
có c ầnmìk đặt cho 1 cái ko??? :))

H hiểu đúg ík bạn DA r` đấy =)) bạn ík hìh như kó tý bức xúc vỳ tên mềh chưa đk kải káck ;)) fại hok bạn DA :x

hớ
có nghe nói đến kt chất lượng đâu nhỉ :-??

kó màh :(( L2, H2 đều bạo t2 kt chất lượg toán :((
thầy mềh chạ thấy bạo j` kạ :(( ác tếh chứ :((
hnai iêu tộ trượg kụa mềh tếh :*

----------

kái nài mớy àk nha =)
đấy gọi là Thần giao cáh cảm =))

thần jao cáck kạm sao ;)) xa nhau tếh màh vẫn thần jao káck kạm cơ àk ;)) 2 bạn gê r` néh ;)) H tếh màh chạ thấy ík ớy j` bạn bè là sao đấy :-w

mình nghĩ kỹ rồi
gọi Duy Anh là YoYo , còn cái bạn ấy ấy của Duy Anh là CiCi ;))

kó màh :(( L2, H2 đều bạo t2 kt chất lượg toán :((
thầy mềh chạ thấy bạo j` kạ :(( ác tếh chứ :((
hnai iêu tộ trượg kụa mềh tếh :*

----------

kái nài mớy àk nha =)

thần jao cáck kạm sao ;)) xa nhau tếh màh vẫn thần jao káck kạm cơ àk ;)) 2 bạn gê r` néh ;)) H tếh màh chạ thấy ík ớy j` bạn bè là sao đấy :-w

lại nghĩ lik tik rồi:-<
thần giao cák cảm ở đây là tôi có giác quan t6 nhớ, đoán biết dc ý muốn của mọi ng nhớ:-<
đừng nghĩ lik tik, pạn ngoan nhắm, ko iêu ai bh đâu=;

mình nghĩ kỹ rồi
gọi Duy Anh là YoYo , còn cái bạn ấy ấy của Duy Anh là CiCi ;))
bạn DA có bạn cici r` àk :| tếh màh từ bấy lâu nai mềh vẫn kứ ngĩ bạn DA nà : babe milo kơ đấy :x
lại nghĩ lik tik rồi:-<
thần giao cák cảm ở đây là tôi có giác quan t6 nhớ, đoán biết dc ý muốn của mọi ng nhớ:-<
đừng nghĩ lik tik, pạn ngoan nhắm, ko iêu ai bh đâu=;

àk, vầy àk ;)) đã ai bạo iêu đâu màh tự nhiên nại iêu tếh ;)) ngoan nhắm thỳ vẫn đk iêu màh :| như mềh đây nài, ngoan ơy nà ngoan ík, vẫn iêu, iêu nhl màh :"> :x

bạn DA có bạn cici r` àk :| tếh màh từ bấy lâu nai mềh vẫn kứ ngĩ bạn DA nà : babe milo kơ đấy :x

àk, vầy àk ;)) đã ai bạo iêu đâu màh tự nhiên nại iêu tếh ;)) ngoan nhắm thỳ vẫn đk iêu màh :| như mềh đây nài, ngoan ơy nà ngoan ík, vẫn iêu, iêu nhl màh :"> :x

YoYo đã có CiCi ..
CiCi đã có YoYo..
mình hâm mộ 2 bạn :x

^:)^ kon xin bố^:)^
pạn L chỉ hiểu O thôi, chả hiểu mìh j cả, mìh tìm dc rồi:"> , chẳng qua pạn hôg bík thôi;;)

chờy :| sao H nại gọy bạn gấu nà bố vầy :-j
mềh dễ hiểu nên ai chạ hiểu :-" ai như bạn H ík, kín bưg bưg nên "hông bík thôy" ;)) H nờh

----------

:eek:

sao lại chết????:-t
ai chết ...chết ai???:eek:

đừg có tật jật mềh tếh chứ =)

Tao chả hiểu chúng mày nói ji` nhạt chuyên quá buôn truyên khác đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên