T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Gáu chó yêu nó thì O nói ko'
:-w m` nóy tếh nà sao hả kon chuột kốg xấu xý >:p ík m` nóy kon gấu chókon điên fại hok ;))
ak uk, mìk ghen tị, ghen tị quá ak nha ;))
pạn Tài cũng giống Gấu lắm đó O, iêu luôn đi ;;)
bạn H hok nên gen tỵ như vầy chứ :-j mềh kũg iêu kák bạn nợn nắm ík :x
bạn Tài hả :-s mềh hơy sợ nz~ e gấu khụg log :-ss
Tl cũng giống gấu =))
àk, TL hả ;)) bạn TL nà nợn xoè hok fại gấu đâu =)

Thằng náo co ý định chửi nhau nữa ra YM add nik tao vào mà chửi thoải mái đi
capdogacon_2006

:-w m` nóy tếh nà sao hả kon chuột kốg xấu xý >:p ík m` nóy kon gấu chókon điên fại hok ;))

tao đâu ko phải là gấu chó
tao là chuột
=))

@gấu : thôy, chắc Q kũg hok kó ík j` màh :| đừg chửi như vầy chứ :| bạn gấu làm tớ hơy sợ :-s

O ăn nói cẩn thận, oák h:-w
@Long: cay nó thì ko nc vz nó nữa, thế thôi, quan tâm cái no viết làm j, đỡ phải cãi nhau:-<

O ăn nói cẩn thận, oák h:-w
@Long: cay nó thì ko nc vz nó nữa, thế thôi, quan tâm cái no viết làm j, đỡ phải cãi nhau:-<

:-ss đừg độg tý là đổ máu tếh chứ H :((
nợn thỳ sao đâu :| iêu màh :| ngày bé tý ík, O toàn bị gọy nà ỉn :"> :x

----------

Bảo rôi` ko chửi nhau nữa nhá
O lipit
=))

m` ík >:p kon chuột kốg xấu xý, hôy đen, bận thịu >:p

@bạn gấu : kái ava kụa bạn gấu :x :* xyk xyk dã man, iêu iêu điên đạo ík :* :* :*

ban nãy nóng quá
xin lỗi mọi ng` nhé
( k phải xl mày đâu Q ạ )
del mấy bài chửi thề đi thôi :)

Lớp mình hay vl : VT này VL này thằng điên này con điên này chị Long này Tuấn trọc này tài chân dài này Đoàn DJ này lại còn chuột gấu lợn xoè nữa ak mà vcl nhất là anh dân bay :)) bái phuc nhất là anh dân bay. Quên mất đứa ngồi cạnh mình klóe xin lỗi nha tí quên mất bạn :))

Lớp mình hay vl : VT này VL này thằng điên này con điên này chị Long này Tuấn trọc này tài chân dài này Đoàn DJ này lại còn chuột gấu lợn xoè nữa ak mà vcl nhất là anh dân bay :)) bái phuc nhất là anh dân bay. Quên mất đứa ngồi cạnh mình klóe xin lỗi nha tí quên mất bạn :))

chuẩn nha :x

thế DUy ANh chưa có tên ak???;))
có c ầnmìk đặt cho 1 cái ko??? :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên