T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh em xem ảnh cá nhân của Tùng linh nè(vào xem xem chú bé ở đâu ai ngờ quả ảnh này đập ngay vào mắt, post lên cho moi ng` cùng chiêm ngưỡng=)))

Éo hiểu nó chụp kiểu j` nữa, chắc kiểu chim cánh cụt=)) ép hai tay vào 1 tay thò lên bấm máy tự sướng=))

hú hú....cuối cùng 2pic lớp mìk đã sống sót khỏi cái kiểu NGHIÊM TÚC ĐI của TL:-ss
chúk mừng mày vì dây thần kih đã khô ráo bt Link ak:x

đề nghị mai TL ko điê nữa và ko pạn nào dc điên nữa nhớ:*

sao các bạn cãi nhau zậy :(

nếu có thời gian thì cầu nguyện cho tớ vs :((

mai xác định vs cô văn rồi :((

Anh em xem ảnh cá nhân của Tùng linh nè(vào xem xem chú bé ở đâu ai ngờ quả ảnh này đập ngay vào mắt, post lên cho moi ng` cùng chiêm ngưỡng=)))

Éo hiểu nó chụp kiểu j` nữa, chắc kiểu chim cánh cụt=)) ép hai tay vào 1 tay thò lên bấm máy tự sướng=))

KO ai có ý kiến j` ak`:))=))

8-} =]]
đỡ sao nổi nhỉ

Thật là khó đỡ với bạn dương =))
Lớp mình đâu rồi lên update 2pic đj :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
m` đag đem nồi niêu xoong chảo ra đỡ đây :-<
trời ơi sao m` lại kick vào 2pic T2 làm chi :( khổ quá :-< đợi đi kiếm thêm cái mâm :-< =;

Một cách hiệu quả để kick tùng linh ra khỏi 2pic T2 và để tránh tình trạng bạn ý spam các 2pjc lớp khác dương nên pót trên toàn bộ 2pic 08-11 :-"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên