Tự hào (not rated)

Trần Vĩnh Linh
(vinhlinh)

Bốn bác nhà giàu một hôm rỗi việc rủ nhau lên Đồng mô đánh golf, đánh thì chả mấy, cơ bản là khoe khoang gia thế tài sản với nhau. Khen nhau một lúc thì một bác có cảm hứng cần phải ra ngoài giải quyết. Ba bác kia đổi chủ đề khoe về con trai mình.
Bác thứ nhất: "Thằng cu nhà tôi dạo này khá lắm, mới trúng được mấy lô đất trên Hòa Lạc. Dạo này còn tham gia cái hội gì tên là Vườn cười, nghe nói kiếm được cô bồ trong đấy, hôm trước mới tặng cho bồ cả một villa trên Hồ Tây đấy."
Bác thứ hai:" Ơ con bác cũng trong VC à, nghe nói trong đấy toàn nam thanh nữ tú. Nhóc nhà em làm đại lý bán ôtô, cũng kiếm được, hôm nọ cũng tặng cho bồ nó cả một con xế hộp mới nguyên đấy."
Bác thứ ba:"Hóa ra con các bác cũng trong VC ạ. Con em thì chỉ buôn bán nhì nhằng, nhà nghèo lắm, chỉ tặng được cho bồ một shop hàng hiệu trên Hàng Bông thôi ạ"
Bác thứ tư mới quay lại, ba bác kia liền quay ra hỏi thăm về thằng con trai. Bác này thở dài não nuột: " chả dấu gì các bác, cháu nó là gay, chả nghề nghiệp gì. Được cái từ hồi tham gia cái hội Vườn cười vườn kiếc gì đấy cũng kiếm được mấy thằng bạn giai, được chúng nó tặng một villa trên Hồ Tây, một xế hộp với một shop hàng hiệu trên Hàng Bông để làm ăn nên cũng không đến nỗi đói rách, nhưng mà chả có hi vọng gì, hic hic..."

Trời ơi, khoe khoang khoác lác như ranh thế mà ăn nói khiếm tốn nhỉ. Nào là "chả dấu gì các bác", "buôn bán nhì nhằng", "nhà nghèo lắm", ... híc, bó tay thêm bó chân 8-} 8-} 8-} 8-}

Truyện được phết, nhưng mà thằng gay đấy là Đăng Linh đúng không nhỉ :))

có cả thằng nào mặc váy bò trông xinh xinh nữa í
;;)

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Nè, ăn nói cho cẩn thận, mà làm gì có thằng gay nào

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Nè, ăn nói cho cẩn thận, mà làm gì có thằng gay nào
:)) Hình như em Đăng Linh đọc truyện không hiểu thì phải ???

Thế cuối cùng thằng đấy là thằng nào?

Nghi thì đến đây mà khám, nếu ko khám tức là khẳng định em là đàn ông 100% :))

Ừa, đúng roài, chỉ có gay mới đi mặc váy, chát phấn thôi :))

trát phấn not chát phấn!
trông bạn Hiếu xinh thái còn gì?

Hờ hờ bé Hiếu còn ngượng d*k gì nữa
Đã post cả ảnh gay lên rồi thì nhận luôn cho bà con phấn khởi
(thôi chết vào VC nói năng bậy bạ quá)

hehe, anh Hiếu ơi, tình hình này thì anh đi phẫu thuật dổi giới tính đi, HAO sẽ có thêm 1 mĩ nhân^_^

Ơ cãi nhau mấy hôm rồi mới tìm được 2 chú thôi a`, còn 2 chú nữa đâu nhỉ??

Nguyễn Linh Chi đã viết:
hehe, anh Hiếu ơi, tình hình này thì anh đi phẫu thuật dổi giới tính đi, HAO sẽ có thêm 1 mĩ nhân^_^
Sang Thái Lan người ta làm nhiều lắm :D

khổ
cần quái gì phẫu thuật
giờ đã alf mĩ nhân rồi

Back
Bên trên