Tử đinh hương trắng

ối Giàng ơi ối Then ơi ối chết cười là Giời ơi là Giời ạ =))

cạp nia đội lốt sư thày,

thủ giống thủ, xôi giống xôi, ma trơi giống ma trơi,

dưng mà cương quyết ko phải bánh đa bánh quế gì đâu mà miên man nhá ối Hưng ơi ối Mật ơi, kô dễ đâu....

=)) <:p =)) <:p

dưng mà cương quyết ko phải bánh đa bánh quế gì đâu mà miên man nhá ối Hưng ơi ối Mật ơi, kô dễ đâu....

=)) <:p =)) <:p

không phải bánh đa, bánh quế, bánh mật mà là ốc chết luộc quên bỏ muối ;)) chú Vinh không biết chứ đừng nói cạp nong, đến bố của cạp nong anh Hưng anh ý thổi sáo phát là nhũn ra ngay ;))

cháu Nga chỉ đang thắc mắc nhân vật thày Bảo này là ai mà anh Hưng biết rồi lại không chịu lột quần lột áo ra cho mọi người xem. ối có khi lại là một cô gái xinh đẹp không biết chừng :-/ dễ thế lắm. hồi xưa thì thấy xán vào bày tỏ tình cảm với chú Vinh, không được thì nói xấu gièm pha bới móc, thời gian gần đây lại thấy gạ gẫm anh Hưng chán chê rồi quay ra ném đá. chưa kể là cứ hít hà khen chú Hiệp thơm. :-ss
nhưng mà anh Hưng chỉ thích gái dễ thương như em thôi, không thích cái loại gái bốc mùi thối um lên như thày Bảo đâu anh Hưng nhờ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
chú Vinh không biết chứ đừng nói cạp nong, đến bố của cạp nong anh Hưng anh ý thổi sáo phát là nhũn ra ngay ;))
Ồi em đừng có đề cao anh thế, anh sợ nhắm í. Anh có biết thầy Bảo là ai đếch đâu, chỉ hú họa giơ cái vòng lửa ra đùa tí, thế là thầy í cuống cuồng gầm gừ loạn xạ lên làm anh sợ vãi... một số thứ vứt xừ nó vòng lửa vắt chân lên cổ chạy cho xa dồi.

Mấy cả là, thầy í còn giở giọng quân tử ra dọa thằng tiểu nhân vô văn hóa, là anh đây, làm anh sợ quá phải ngồi bệt xuống đất 2 tay khư khư giữ chặt lấy cạp quần dồi, còn hơi sức đâu mà đàn ca sáo nhị. Tại anh sợ thầy í nhảy xổ vào anh tụt này tụt nọ, dồi thì em lại biết anh mặc CK hay Diesel hay Valentino hay Hugo Boss thì anh xấu hổ nhắm :">

Mấy cả là, em chưa gì đã phát huy trí tưởng bở, có khi thầy Bảo là một cô gái cao to, chân tay lông lá, cơ bắp cuồn cuộn cũng nên. Thế thì chỉ có chú Vinh thích thôi, anh đếch thích =))

Mấy cả là, hình như thầy Bảo rất tức tối vì chú Vinh được các cô 87-90 yêu quý, nên toàn tìm dịp để ném đá chú Vinh thôi. Túm lại cho tròn, ca này cứ để chú Vinh đi ủng đinh quất roi da xử lý =))

Anh em mình ra đống rơm chơi cho lành, Nga nhờ, hờ hờ hờ :D

Hehehe theo mình nghĩ thì Hưng dù có muốn vắt chân lên cổ thì Hưng cũng chả có chân để mà vắt mà Hưng chỉ có 2 chân bình thường để Hưng vắt lên cổ người khác thôi mà có khi chả biết đâu Hưng lại muốn vắt lên cổ mình thì sao nhỉ nếu thế thì mình phải công nhận rằng Hưng gây ấn tượng cho mình rất độc đáo bằng cách súc phạm mình bề ngoài thôi hehehe.
Đối với Nga thì mình nói trước là mình là trai chứ không phải mình là gái mà Nga bảo là mình là gái bốc mùi, mình là giới nào thì mình cứ nhận là giới đấy nếu có bốc mùi thì cũng không đáng sấu hổ bằng người nào không dám thẳng thắn nhận giới tính của mình mà phải chả vờ này khác thật là trẻ con. Hơn nữa mình có hít hà khen ai thơm thì mình vẫn khen chước sau như một nếu mình thấy chán thì mình cũng không rêu rao lên cho mọi người thấy là mình trước thì khen sau thì chê Nga ạ vì thế thì cũng là hèn kém thôi mình hy vọng là Nga lớn lên Nga sẽ hiểu ra vấn đề.
Mình hoan hô cả Hưng và Nga nhé và ai muốn hùa theo hai bạn thì mình cũng hoan hô nốt nhé vì mình thấy giao lưu thế này rất vui hehehe.

Hehehe theo mình nghĩ thì Hưng dù có muốn vắt chân lên cổ thì Hưng cũng chả có chân để mà vắt mà Hưng chỉ có 2 chân bình thường để Hưng vắt lên cổ người khác thôi mà có khi chả biết đâu Hưng lại muốn vắt lên cổ mình thì sao nhỉ nếu thế thì mình phải công nhận rằng Hưng gây ấn tượng cho mình rất độc đáo bằng cách súc phạm mình bề ngoài thôi hehehe.

=))=))=)) hoá ra là thầy Bảo thèm thuồng anh Hưng, bao nhiêu nước bọt nước dãi cứ chảy tong tong ướt hết cả áo cà sa thế này =)) bệnh hoạn quá bệnh hoạn quá :-ss

thầy Bảo sán vào anh bấy lâu nay, dai như... nhai giẻ rách thế mà anh cứ ngây thơ không biết cái tình của thầy, lại toàn âu yếm vuốt má chú Vinh, thế là súc ngay vào chỗ phạm của thầy Bảo, làm thầy ý cay cú quá thế là súc lại vào chỗ phạm của anh, chết anh chưa =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời ôi chết cả cười với em Nga =)) =)) =))

Em còn ngây thơ hơn cả anh nhá. :p Thày Bảo là muốn súc vào chỗ phạm của chú Vinh cơ, dưng mà... sợ oai hùm, nên quay ra đá đít anh mấy cái trút hận ý mà.

Mấy cả là chắc thầy Bảo ở chỗ làm bị sếp mắng chửi nhiều qua nên ức chế, lâu ngày thành bệnh nên muốn tìm chỗ để xả ý mà :))

Ồi, mà mấy cái trò hấp diêm bằng mồm thế này, cùng lắm thì cũng chỉ hơi ngứa ngứa chỗ hậu... hậu... hậu... thôi. Nhằm nhò gì đâu nên là mình cứ bắt chước chú Vinh, mình mỉm cười độ lượng đi em :)

P/S: chú Vinh từ giờ đừng mắng cháu với em Nga là cường hào thôn nữa nhá. Có phải mỗi mình bọn cháu kiss-ass thằng đứng trên, kick-ass thằng đứng dưới đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi đúng là không uổng công em Nga bao lâu nay ngưỡng mộ anh Hưng. anh quả là một con người bao dung độ lượng, giống hệt chú Vinh >:-D< :x

nhưng mà đúng là thầy Bảo thèm anh Hưng thật nhá. bất chấp việc thầy văn hoá cao ngút ngát thế, thầy vẫn vác cái mặt mo của thầy vào đây công khai gạ gẫm anh một cách thô thiển còn gì ;))
hí hí, cứ tưởng tượng ra cảnh anh Hưng vô văn hoá từ trên cao mỉm cười độ lượng sáng trong dịu hiền, còn thầy Bảo văn hoá đầy người thì cố kiễng chân lên kiss-ass anh Hưng làm cho anh phải nhảy tưng tưng lên vì ngứa chỗ hậu... hậu... hậu... là em lại =)) =)) =)) =)) =))

Ối zời,

Quan hệ tay ba kỳ thú nhất (mà có khả năng là trắc trở nhất) tao từng được chứng kiến: một hotboy, một hotgirl, và một sư thầy.

Cái topic đang lãng mạn trong trắng thế, ba thầy trò có "em nắn chân anh, anh vắt chân em" thì rủ nhau vào sân chơi đi. Mí lại nói cái gì dễ dễ hiểu một téo, các cô 87-90 cứ là há hốc mồm ra, ngứa ngáy muốn tham gia câu chuyện lắm mà chả hiểu gì sứt cá.

chuyện tình tay ba Gia Bảo - Phú Vinh - Vĩnh Hưng chứ cô Hoa :p

Hì hì, cô Hoa giơ thẻ vàng rồi Nga nhá. Cháu nhận khuyết điểm đây. Tại mấy hôm nay Hà Nội đang phải gió nên cháu rỗi việc vào đây đùa cùng em Nga tí cho vui, hơi quá đà một tẹo :)

Hì, em Nga thôi nhá. Anh em mình kiểm soát ngôn từ tí. Mang đĩa bánh mật sang bên Sân chơi đê :D

Thày Bảo người nhớn vào đây chơi thì giữ gìn thân phận tí đi, đừng có a chíu a đú với trẻ con. Đến lúc cá mè một lứa ngồi bệt xuống đất hết cả lượt thì có gõ vỡ 100 cái mõ cũng không thành chính quả được đâu. Rồi lại cay đắng ê a:
Thôi về chui rúc trên non
Lại chui vào kiếp đầu tròn vải thâm
Ngày ngày rên rỉ âm thầm
Tự mình kiểm duyệt chai sần cả tay

Thầy đang bí thượng mà không phá hạ được thì cứ tự làm khắc sướng, đừng gạ gẫm nắm tay gác chân trẻ con làm gì. Chưa cần thực hiện được hành vi, chỉ cần có yếu tố cấu thành tội phạm là xong đời rồi.

Thôi về chui rúc trên non
Lại chui vào kiếp đầu tròn vải thâm
Ngày ngày rên rỉ âm thầm
Tự mình kiểm duyệt chai sần cả tay

:)) thơ hay quá, tao đọc xong lại soi gương, soi gương xong lại đọc.
xong lại xòe bàn tay ra sít-đờ-soi.
là, xòe cả 2 bàn tay ra ý, chết thật chai nhiều quá.

con Hưng kia viết thơ tặng tao nhá, cứ chả vờ tặng thày Bảo. Thày Bảo giả tôi thơ đây, rồi sang bên "sân chơi" mà thõm thọ với bọn nó nhá. Tha hồ cấu chí nhau nhảy tưng tưng bên đó.

em Hoa tuýt còi nghe chói hết cả tai - á à, bập bênh thày Bảo nhá [-x [-(

(Hưng, mày to đầu ko được đầu têu cái Mật nghịch dại, lần sau còn giở giọng con phe chợ Hàng Buồm ra là tao xúi cô Hoa cấu khấu đuôi chúng mày ra đấy :D )

Thằng hâm, Hàng buồm làm đếch gì có cái chợ nào!

Bao giờ thằng Hâm đến Hàng Buồm, ở đó khắc có chợ, Hiệp ạ.

Mới lị ối dời là tao có biết đếch gì về bóng đá đâu mà chúng mày ấn còi với cả thẻ vàng rồi lại thẻ bạc vào tay tao. Tao đang nhảy như choi choi, xi nhan chết thôi rằng là "ôi các cháu các chú các sư đang nói chuyện gì mà hay thế, cho tao nói với" thôi.

Thằng hâm, Hàng buồm làm đếch gì có cái chợ nào!

ơ thế á?

Hà nội chiều hè 1980, chiếc xe đạp cà khổ lọc cọc chở anh học viên C500 đèo đứa cháu qua phố Hàng Buồm.

Bị bóp phanh, con nghẽo già mệt lử gục gặc chiếc vành sau moay-ơ "zơ" quá thế, lắc lư chúi vào vệ đường. Anh sĩ quan móc túi ngực lấy ra mấy vuông giấy xanh xanh, chưa kịp huơ lên đã thấy 2 hay 3 cô tóc xoăn phi-dê núng nính đít phao câu lượn lại. Thằng cu con mặc quần soóc ngồi sau xe ngo ngoe cặp chân ngẳng, giương mắt tò mò ngắm những cẳng tay múp míp, lông nách cạo xanh mờ, mỡ meo thịt thà chỉ chực bục ra khỏi tà áo xường-xám-cách-tân. Ô sao các cô ý béo thế, trên năm ngón tay múp míp những 3-4 cái nhẫn vàng ệch màu chanh ủng, mặt các cô ý bóng nhẫy thế, tại sao cái miếng cao vuông vuông dán trên thái dương trơn tuồn tuột lại không rơi....

thằng bé, nó bé quá làm sao hiểu các cô ý bu lại chèo kéo anh sĩ quan những gì, chỉ nghe loáng thoáng "chỗ này 8m kaki Tô-châu, chú lấy bọn chị 4 chục là mặc sức rồi...", ô, mà giọng các cô ý khan khan khàn khàn như ngan đực vừa nuốt chửng bánh xà phòng giặt mậu dịch quốc doanh, nghe thương quái!

vừa đi được chừng chục mét, thằng bé đã giật mình ngoái lại, nghe rõ ràng mấy con ngan khàn béo múp kia cho ai đó ăn đủ thứ cao lương mĩ vị. Anh sĩ quan vừa gò lưng đạp, vừa giảng giải "đấy là bọn phe tem phiếu đấy cháu ạ".

ôm quyển truyện tranh Buratino thơm phức chú mua cho hôm ý, cháu cứ hít hà mãi. Cho đến bây giờ, phố Hàng Buồm vẫn mồn một trong cháu mấy mét vải kaki, mấy vuông giấy xanh xanh và mấy cô tóc xoăn giọng khàn dạo nọ. Vẫn mồn một những lần chú mặc quân phục đứng xếp hàng, tay khư khư quyển sổ gạo, mắt thì nhắm tịt. Cô mậu dịch viên hỏi sao nhắm mắt, chú giả nhời "đói quá sĩ quan ko mở đc mắt em ơi". Thế là hứ, là cười, là liếc mắt là quen. Thế là nhà cháu hay được ăn gạo ít độn bo bo.....

thằng mặt xxx hấp kia, tao ko biết Hàng Buồm có chợ hay ko, chỉ nhớ mồn một là ngày ý ở đó nhung nhúc chị em đầu nậu tem phiếu nhá.

con Hưng kia viết thơ tặng tao nhá, cứ chả vờ tặng thày Bảo.
Gớm chết, việc gì cháu phải chả vờ gắp thơ bỏ vào bát thầy Bảo. Cháu gắp ngay thầy Bảo bỏ vào trong CK/Diesel/Valentino của chú chứ lị :p

Còn đây, nâng niu tặng ông chú thân iêu nhá:
Dứt cơn ướt hết cả giường
Giật mình tỉnh giấc nhớ thương ngập tràn
Ngậm ngùi nhớ cái...
tình tang
Mưa đêm nặng hạt buồn lênh láng buồn

Thơ hay thế, chú từ từ thưởng thức nhá =)) =)) =))

ơ thế á?
thằng mặt xxx hấp kia, tao ko biết Hàng Buồm có chợ hay ko, chỉ nhớ mồn một là ngày ý ở đó nhung nhúc chị em đầu nậu tem phiếu nhá.

Đúng là cái thằng ở tít tận ven đô (tao là tao chỉ chửi mình thằng Vinh thôi nhá :D cấm đứa nào động lòng nhá) có khác. Thôi thì nếu mày thích mày nhớ là "chợ Hàng Buồm" cũng được, nhưng bọn phe ngày đó khá là mobile, thoắt ẩn thoắt hiện mắt sáng chân chạy nhanh, chẳng bao giờ tụ thành "chợ", mà hay nhô ra thụt vào ở các góc phố. Chính xác thì ở dưới Hàng Buồm một đoạn, chỗ gần tới chợ bắc Qua, hoặc biến vào Ngõ Gạch hay chạy ra Chợ Gạo đều tiện. Hoặc nhích lên trên một tí, trong ngõ Tạ Hiện thông sang Đào Duy Từ, hay khúc quanh Lương ngọc Quyến vào trong ngõ có đường tắt chạy sang Hàng Ngang...
Ông chú mày C500 có khác, rất biết chỗ "sút" kaki Tô Châu đấy. Hồi ấy ra chỗ khác chả được đến thế đâu, lại không an toàn.

ớ tao dỗi thằng Hiệp ồi nhá. Tao về quê tao ở Thái Bình khoe là tao được ở nhà 5 tầng khu Thanh Xuân xong ồi ngày ngày đạp xe đi học ở trường Am, đi ăn kem sô cô la ở Tràng-tiền, ai cũng ghen tị nhá, thế mà mày dám chê tao nhá.

tao ứ chơi với mày nữa.
tát cho mày 1 cái vào cái mặt đáng ghét.
ghét xxx chịu được, thằng chó.

:krach:

ớ tao dỗi thằng Hiệp ồi nhá. Tao về quê tao ở Thái Bình khoe là tao được ở nhà 5 tầng khu Thanh Xuân xong ồi ngày ngày đạp xe đi học ở trường Am, đi ăn kem sô cô la ở Tràng-tiền, ai cũng ghen tị nhá, thế mà mày dám chê tao nhá.

tao ứ chơi với mày nữa.
tát cho mày 1 cái vào cái mặt đáng ghét.
ghét xxx chịu được, thằng chó.

:krach:

ối...
Thôi thôi thôi Vinh ơi, thôi nào, thôi nào, thôi nào... suỵt suỵt... yêm... yêm... yêm... chúng nó mà biết thì bỏ xừ cả hai bây giờ... thôi... thôi... thôi... thôi! không giẫy nữa.... cho tao xin, tao xin... á à à kia kìa kia kìa... nhìn kia kìa... đấy đấy thấy không... sing-gừ-man kìa, flag-man kìa, Baltika kìa... mầu đẹp không thủy tinh óng ánh không... ô, không thích à dí nọ dí kia vào uých-ki vốt-ka bia bọt à... không thèm à... thế thôi, thôi vậy... à thế này, bây giờ thế này: ối giời ôi, công nhận công nhận... ôi hôm nay trông mày hay thế, lúc nổi giận lên trông mày dễ thương quá cơ, ừ hình như dạo này chỗ này nhỏ hẳn đi chỗ kia lại to hẳn lên nhỉ Vinh nhỉ, úi giời da mày mát thế, ơ ơ... eo ôi... gì thế này? á à à quần này xịn quá nhỉ, à thế à mua ở tận Việt Nam mang sang à, ô cháu Hưng cho kia à, quý nhỉ quý nhỉ vừa nhỉ vừa nhỉ... úi giời ôi, ừ nhỉ... được rồi được rồi, tao nghe tao nghe... đồng ý đồng ý... tao đáng ghét, tao đáng ghét... được rồi được rồi không quá đáng nữa, nhất định không quá đáng nữa, đứa nào mà dám quá đáng với Vinh là đứa ấy bỏ xừ ngay tắp lự nhá, ừ, được rồi, thống nhất là mày quá nhậy cảm quá mong manh nhá... thôi... thôi... được chưa nào... yêm... yêm... yêm...
... thôi đấy, thế có phải ngoan không nào...
hơ hơ hơ...
ơ kìa thằng này?
hơ hơ hơ...
(nhỏ dần nhỏ dần)

cha tiên nhân bố thằng Sở Hiệp kia tỏ đường đi lối về của đóa trà mi e ấp, xong còn nhăn nhở vào đây khoe khoang nhá!

lỡ thất thân với mày 1 lần do say rượu thôi, từ giờ đừng hòng cho mày động môi vào người tao, nhá! Nằm đấy mà mơ. Tao bây giờ chỉ thích đàn bà thôi. Mày với thằng Thường thằng Hà tự dựng lều mà hú hí với nhau nhá, eo ơi tởm. Tởm chết lên được.

cành hoa lan này, tao lấy tao đập vào cái má trơ trẽn mày 1 lần cuối, thật đau, thật kêu, cho mày chết xxx mày đi.

đồ thô lỗ bỉ ổi. Ghét! >:p

cha tiên nhân bố thằng Sở Hiệp kia tỏ đường đi lối về của đóa trà mi e ấp, xong còn nhăn nhở vào đây khoe khoang nhá!
Ối... ái... ối giời ôi cái đống huân huy chương này nặng kinh. :D

Chú Vinh mong manh dễ vỡ kia,
Chú thích thì cứ việc ve vẩy nhành phong lan múa tay trong bị mà sướng ngầm nhá. Để yêm cho chú Hiệp cháu khoe huân huy chương tí. Chưa gì đã toan vùi liễu dập hoa là lào? Cuộc đời ngắn lắm. "Live intensely. Love intensely" thôi ;)

Đời là những chuyến đi săn, cứ gái vào ao ta là ta chén. Quantity là được, cần qué gì Quality, chú Hiệp nhờ. Chú Hiệp cháu là cây lộc vừng rủ hoa, thưởng thức gái bằng mắt và bằng (kiểm duyệt), không chịu trách nhiệm nếu gái nào cứ thích (kiểm duyệt) bằng tim và bằng ảo tưởng, nhá :D

Anw, hai chú sang chỗ khác (kiểm duyệt) nhau đi, giả cháu cái topic trong trắng lãng mạn này để cháu tiếp tục lan man tản mạn nhớ ai ai nhớ bây giờ nhớ ai phát.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên