Tổng kết sơ lược về các bài dự thi tính đến hết ngày 28/11

Nguyễn Khánh Linh
(NguyenKhanhLinh)

Thành viên danh dự
Tổng số bài dự thi: 53 (tính cả những bài sai quy định)

Trong đó có: 35 văn xuôi/ 18 thơ

Nếu: 3 văn xuôi/ 1 thơ

Tôi: 14 văn xuôi/ 4 thơ

Nhớ: 9 văn xuôi/ 9 thơ

Người: 9 văn xuôi/ 4 thơ

Những người dự thi gửi vượt quá 2 bài mỗi mảng chủ đề:

Nếu: không có

Tôi: Huỳnh Bá Việt - 7 bài

Nhớ: không có

Người: Dương Thanh Giang - 3 bài

Những bài dự thi và những người tham gia dự thi sai quy định về form dự thi và thông tin cá nhân:

Nếu: 1 người

Nguyễn Anh Cường - sai về form dự thi

Tôi: 2 người

Huỳnh Bá Việt - sai về form dự thi và thông tin cá nhân
Bùi Hà Uyên - sai về thông tin cá nhân

Nhớ: 1 người

Đào Việt Hằng - sai về form dự thi
Lê Phương Chi - sai về form dự thi

Người: 2 người

Lê Hoàng Giang - sai về form dự thi
Bùi Hà Uyên - sai về thông tin cá nhân

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo như bài tổng kết ở trên, mình muốn nhắc chút xíu với những bạn tham gia dự thi.

Đối với những bạn gửi bài dự thi vượt quá mức (tối đa 2 bài) ở mỗi mảng chủ đề:

- Huỳnh Bá Việt

- Dương Thanh Giang

Mong hai bạn chọn lựa lại bài dự thi (tối đa là 2 bài) ở những mảng chủ đề Tôi (Huỳnh Bá Việt), Người (Dương Thanh Giang) mà hai bạn tâm đắc nhất để quyết định dự thi trước hạn chót.

Đối với những bài dự thi sai quy định về form dự thi và thông tin cá nhân, cũng mong các bạn sửa lại trong bài dự thi của mình cho đúng quy định. Nếu không sẽ rất thiệt thòi cho các bạn khi BTC tổng kết loại những bài sai thể lệ của cuộc thi:) .

Vẫn biết rằng nhiều bài gửi tới cuộc thi đôi lúc chỉ đơn thuần là những dòng tâm sự mà các bạn muốn dãi bày, chia sẻ. Tuy vậy, BTC cũng rất mong và luôn luôn ủng hộ, khuyến khích các bạn tham gia, tốt nhất là đúng với thể lệ của cuộc thi. Đó cũng là sự đóng góp của các bạn cho HAO và cho cuộc thi thành công :)

Các bạn có thể xem lại thể lệ một lần nữa để hoàn thiện bài của mình trước hạn chót tại link này:

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=14299

Chúc các bạn có những giờ phút thư giãn và bổ ích ở HAO, chúc cho Cuộc thi luôn là nơi gửi gắm tin cậy của các bạn! ;) :p

Chúc các bạn thành công với những bài dự thi của mình! :x

T/M BTC

Nguyễn Khánh Linh

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên