[Tổng kết] Những thành tích của chị Nhung trong năm vừa qua

Phùng Anh Quân
(chap1989)

Thành viên danh dự
Trong VC chúng ta, ko nói ra miệng (viết thui) cũng rủ rỉ chuyền mắt nhau những thành tích huy hoàng của chị Trần Hồng Nhung, sau đây chúng ta hãy tổng kết để biết vì sao chị ý được gọi là Gái VC :)):)):D
1/ Cúp vô địch giải đua xe đạp ko yên chuyên nghiệp của liên đoàn bơi lội nghiệp dư thế giới
2/ Giải sao đen đất Việt cho thương hiệu SH company
3/ Giải phong cách ấn tượng, siêu mẫu thời trang dây .x.x. tuột ko si nhế
4/ Giải diễn viên quảng cáo có phong cách ấn tượng nhất trong các show diễn quảng cáo dưa chuột, dưa leo, sữa chua, trà túi lọc và bún nhũn đặc sản VC
5/ Giải người hôi hơn chồn của liên đoàn chồn cáo châu Á
6/ Giải nhất phong cách mới trong trình diễn quảng cáo mì Hảo Hảo
7/ Giải má mì "suất xắc" nhất của Nhung nhung đại lầu, và giải cửa hàng ăn khách nhất VC
8/ Bằng khen vì sự nghiệp "đưa trẻ vào đời" của hội quái nữ "Ô long tử" trực thuộc Thiếu Lâm Tự - Trung Quốc
9/ Vương miện hoa hậu cuộc thi "giọng cười kinh dị lần thứ 0"
10/ Đươc bình chọn là người vợ xuất sắc nhất của hiệp hội "phá hoại hạnh phúc gia đình" và là người được ghi vào guiness thế giới với số lượng bồ nhí bằng nửa dân số thế giới
11/ Cộng tác viên săn bắt hiệu quả nhất của quán "đặc sản trym" có đại lý tại VC
.........................
Danh sách đang chờ bổ sung bởi những chuyên gia có uy tín hàng đầu trong ngành bới móc khuyết điểm
Đã kí và đóng dấu, thay mặt chủ tịch hội đòng bảo vệ trông xe (500đ/xe đạp, và 1000đ/xe máy)
PAQ :)):p

Chỉnh sửa lần cuối:
ko hiểu cái này ! chả nhẽ em Nhung là ....
a` quên còn giải diễn viên xuất sắc nhất VC - giải thành tựu suốt đời nhờ đóng góp cho nền điện ảnhVC nữa :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Trong VC chúng ta, ko nói ra miệng (viết thui) cũng rủ rỉ chuyền mắt nhau những thành tích huy hoàng của chị Nguyễn Hồng Nhung, sau đây chúng ta hãy tổng kết để biết vì sao chị ý được gọi là Gái VC :)):)):D

PAQ :)):p
VC nhà mình có mem tên như thế à :)):)):))
khổ, may mà mình ko mang tên đấy :)):)
thằng Quân hớ kìa em :)):)):)):)):)):)):))

Quân ơi, còn giải người dao động điều hòa lâu nhất :)) Một đêm xxx lần.

thế bọn 9X còn ghê hơn những gấp 3 lần chị N
mà anh Ngọc ơi em chưa thả!!!!của thằng khác đấy

hơ hơ
bản gốc nguyên là bạn NGUYỄN HÒNG NHUNG cơ ;;) ko phải bạn TRẦN HỒNG NHUNG đâu ;;)
cả nhà đừng nhầm em
ngại quá :">
:))

trần hồng nhung đã viết:
hơ hơ
bản gốc nguyên là bạn NGUYỄN HÒNG NHUNG cơ ;;) ko phải bạn TRẦN HỒNG NHUNG đâu ;;)
cả nhà đừng nhầm em
ngại quá :">
:))

hí hí.. lúc đầu là NHN nhưng em Nhung vào "nhắc khéo" giờ nó lại thành THN rồi :p :D :)) b-) hoan hô sự nghiệp vĩ đại của Nhung :D cố gắng nữa nhé.. :* :D ;;)

khổ j` cơ chị???đc trao bao nhiêu giải là niềm mơ ước của bao ng` kol gái khác :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
trần hồng nhung đã viết:
ối giời ơi chị HÀ :((
:( chị HÀ vào hùa với thằng QUân à :((
khổ em chưa :(
Quên,còn giải ba câu bài toàn HAO nữa :)):)):))
Chỉ có chị THN mới hoành tráng thế này chứ :)):p
Có lẽ em chỉ cần nêu thành tích là ai cũng đoán ra được ý chứ :)):));;);;)

Phùng Anh Quân đã viết:

--Có nghĩa là chị Nhung có quan hệ bà con với Hồ Ly Tinh ah :eek: , eo ơi, sợ quá cơ :))

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Back
Bên trên