tặng anh dzung tiep <p> sex </p>

Hà Anh Tú
(tu l2)

tặng anh dzung tiep <s>

thời niên thiếu của anh Bzung nhà ta thật oai hùng, Anh là mẫu đàn ông mà bao phụ nữ theo đuổi , và thật vinh dự cho các cô gái khi bản tính VC đã ăn sâu vào trong máu anh . Tuy nhiên vì quá ham chơi mà đến tận tuổi 35 anh Bzung mới lập gia đình ,và điều đáng buồn đã đến ,sức lực đã tàn , bao nhiêu đã dốc hết từ thủa 15 . Sau bao điều trị , anh cũng có 1 mụn con . là con trai nên anh rất cưng chiều .

1 hôm anh Bzung di qua của hàng sửa xe máy nghe được mấy anh thợ nói :
dầu nhớt thế này đen xì là phải ...

anh ngẫm nghĩ 1 lúc rồi nhảy sướng lên vì biết tại sao con trai minh nó đen đến vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
EM ngây thơ, trong sáng nên hổng hiểu truyện này /:) :-/ anh tú giải thích

Anh Tú đâu roài, vào giải thích đê, chẳng ai cười được nên topic nhạt toẹt :| :(( :(

Tai chú không hiểu ấy chứ, đừng có nói bậy kẻo xúc phạm trình độ anh Tú bây h :))

Ạc, nhưng chẳng ai hiểu cả nên cũng chẳng ai vào post bài :(

Linh ơi, anh hiểu :))
Thằng con anh Dung, hay chui vào gầm xe ô tô làm ......... dầu nó dính vào, da nó mới đen, ===> ông bố thấy tự hào ==> nhảy lên ===> sướng
Cũng ko bậy lắm :)):))

:)) ờ nhỉ h mới để í là Link đen quá >:):>:))
chết :-? kiểu này các bác phải học tập em Link rồi :))

huhu em vẫn không hỉu các anh các chị cần tường tận hơn nào>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

em nghĩ chị Hà có cách hiểu giống em đấy =))=)) :D:D
và em nghĩ cách hiểu của chị em mình thì logic hơn ;;):))
Còn nói chung thì ko nên giải thích :D mất hay =)):D

Em Linh bảo chị phải đào tạo lại á :eek: :)) tưởng em còn không hiểu cơ mà ;;) :)) :p

em Cụt: tình hình dạo này thế nào em :D nhớ em Cụt quá :) chị cũng nghĩ là cách hiểu của chị em mình chính xác hơn cách hiểu của em Quân :p :D

hix hix kiểu này phải mời anh Dzung vào để interview thôi hix ...

anh chỉ biết nói là :
giống như xe máy: mới thay dầu , xe đi khói màu trắng không thấy được , đi lâu mà nhiều thì dầu không còn tốt -> khói đen

cũng có thể lấy cái đèn dầu làm ví dụ : kết quả tương tự mới thì khói trắng , dùng nhiều : khói đen

:))

chị cũng hiểu giống em cụt và chị hà :))

hà anh tú đã viết:
hix hix kiểu này phải mời anh Dzung vào để interview thôi hix ...

anh chỉ biết nói là :
giống như xe máy: mới thay dầu , xe đi khói màu trắng không thấy được , đi lâu mà nhiều thì dầu không còn tốt -> khói đen

cũng có thể lấy cái đèn dầu làm ví dụ : kết quả tương tự mới thì khói trắng , dùng nhiều : khói đen
Oài :)) thế này S quá :)):)):))

Back
Bên trên