Tập trung chị em cho đội cheerleaders của trường!!!

Trần Huyền Sương
(blackfog)

Thưa các anh chị, đặc biệt là các chị của khóa 0508 yêu quý!:D
Em là Trần Huyền Sương, ma mới của trương năm nay, học lớp anh 2. Bây giờ em vào chủ đề chính luôn nhé. Cái ý tưởng thành lập đội cheerleaders cho trường chắc không còn quá xa lạ đối với các anh chị, nhưng em muốn biến nó thành hiên thực trong năm nay...Để cổ vũ tinh thần cho đội bóng rổ của trường, em thay mặt các Amsers đứng ra thành lập đội cổ động và gather 15-20 chị em để làm thành một cheerleading team hùng hậu- đi tiên phong cho toàn thành phố và có khi là cả VN về một trường có cheerleading team!!!! Các anh chị hãy ủng hộ em, hiên nay em đã lập topic bên CLB bóng rổ và box 0609 và được mọi người ủng hộ. Nhưng ủng hộ không thì chưa đủ, điều em cần bây giờ là sự tham gia góp mặt của các chị và sự ủng hộ về kỹ thuật của các anh:)) Các chị không cần phải quá xinh, thân hình không cần quá chuẩn, chỉ cần hăng hái và biết một chút vũ đạo là có thể tham gia. Nếu gather đủ, em sẽ xin phép và đứng ra tập trung mọi người.
Hãy để chúng ta là những người tiên phong!!!=D> =D> =D>

Thưa các anh chị, đặc biệt là các chị của khóa 0508 yêu quý!:D
Em là Trần Huyền Sương, ma mới của trương năm nay, học lớp anh 2. Bây giờ em vào chủ đề chính luôn nhé. Cái ý tưởng thành lập đội cheerleaders cho trường chắc không còn quá xa lạ đối với các anh chị, nhưng em muốn biến nó thành hiên thực trong năm nay...Để cổ vũ tinh thần cho đội bóng rổ của trường, em thay mặt các Amsers đứng ra thành lập đội cổ động và gather 15-20 chị em để làm thành một cheerleading team hùng hậu- đi tiên phong cho toàn thành phố và có khi là cả VN về một trường có cheerleading team!!!! Các anh chị hãy ủng hộ em, hiên nay em đã lập topic bên CLB bóng rổ và box 0609 và được mọi người ủng hộ. Nhưng ủng hộ không thì chưa đủ, điều em cần bây giờ là sự tham gia góp mặt của các chị và sự ủng hộ về kỹ thuật của các anh:)) Các chị không cần phải quá xinh, thân hình không cần quá chuẩn, chỉ cần hăng hái và biết một chút vũ đạo là có thể tham gia. Nếu gather đủ, em sẽ xin phép và đứng ra tập trung mọi người.
Hãy để chúng ta là những người tiên phong!!!=D> =D> =D>

.... Anh xin tiến cử bạn an trang H2 ... (câu này thể nào cũng có đứa trích vào mục những câu nói bất hủ ...)

Chỉnh sửa lần cuối:
ý tưởng hay đấy em. Anh cũng đã từng nghĩ tới nhưng ko biết sẽ tìm đâu ra người tổ chức và dạy. Bây h có em là người tổ chức thì sao ko thê thành lập nhỉ?
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

em nên vào topic A2 05-08, (lớp A2 bao h cũng rất máu, nhỉ :D) giới thiệu vài câu chắc sẽ có thêm được vài nhân trong đội cheer
chúc may mắn

Mấy anh chị quá quắt đã không ủng hộ còn vào câu bài....Hay thật đấy, ức chế roài đây:D

Xem ra em không phân biệt được thế nào là " phát biểu có tính chất đóng góp xây dựng " và " câu bài" .Em cứ lên thử H2 hỏi bạn An trang mà xem ....

ai câu bài, em này là ai mà quá đáng thế.
Các anh chị ủng hộ như thế mà lại còn ko bít cảm ơn[-x [-x [-x [-x [-x [-x

hay hay đêy' bạn j` ơi, sao hok hỏi khóa 06=09 hả bạn :D :D :D
tớ ủng hộ nhiệt tinh` , thikc ái trò này lắm ý :D :D :D

Nguyễn Thùy Vân ới, tớ đã lập một topic bên 0609 và một topic bên bóng rổ rồi! Cậu có muốn tham gia không? tớ sẵn sàng chào mừng!

Sang lớp anh mà quảng cáo:>.Lớp anh nhiều con gái với con gay lắm.;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
em ơi vũ đạo mà em nói đến bao gồm n~ cái gì....???

sao, anh Chiêm vào đấy mà break nền đê...vũ đạo thì mời mọi người về xem Bring it on nhớ....tức quá, topic kêu gọi ở box 0609 lại bị xuống trang 2, anh An ơi cầu trời phù hộ anh làm bí thư đoàn trường mà giúp em thực hiện kế hoạch này...

anh ko biết nhảy break em ạ :| nghề của anh là nhảy... cơ :D

@An: thể diện to lớn ko 8-}

Em ơi thế em chưa biết 11 địa có đội cổ vũ pro :D à ? .... chỉ tiếc là bọn chị cổ vũ bóng đá lớp chị thôi .... dù sao cũng hoan hô cho ý tưởng của em ... có j nếu đi ủng hộ đội rổ nữ thì bọn chị Ok :x ... tuyển rổ nam thì xét đã :))

Back
Bên trên