Tập trung chị em cho đội cheerleaders của trường!!!

oài, cái này năm ngoái đã kêu gọi thành lập roài, cuối cùng có ra đâu vào đâu đâu, mới cả cổ vũ bóng rổ thì chả cần đến đội cổ vũ đâu em ạ, em cứ thử đi xem giải thành phố xem, như năm ngoái ấy, chỗ trả có mà đứng xem nói j đến cổ vũ, mới lại lúc đấy chúng nó cũng cắm đầu vào xem với tia zai hết cả ;;)
can tội trường mình cũng máu, chả cần đội cổ vũ cũng vô đối roài,mà cái lũ ngồi ngoài cheer như đúng roài, toàn câu bất hủ :))(thích nhất là câu "Hải Yến" ^^), pakon nhỉ, có đồng chí nào năm ngoái đi xem roài ấy nhỉ?

Chị Hằng đừng nói mất tinh thần thế, năm nay em cho thành hiện thực thì chị hết nói nhớ....:D

oài oài, chán thế, lại phải câu để topic lên trang 1:D

hị, năm ngoái cũng cheer leader đủ kiểu, may ra nóng độ thời gian đấu giải, xong rồi xẹp luôn
cuối cùng toàn tuyển nữ vào câu, nhạt quá => topik bị lock :| :| :|

nếu em có tinh thần thì rất hoan nghênh :>
bởi vì có đội cheer quả là hoành tráng
nhưng em có chắc là em làm tử tế không đấy, hay chỉ to mồm?
chị không có ý gì đâu, nhưng kiểu như năm ngoái thì đúng là chán chết ý, cheer chiếc cái j mà đến nơi toàn để trường người ta gào át hết

qua giải năm trước thì thấy tinh thần cổ vũ của Ams không cao đâu em ạ
thậm chí đội nữ đấu còn chẳng có ma nào đến ý, trong khi trường nó ở xa tí mù tắp thì cổ động viên ùn ùn đến xem :|

nếu em làm được một đội thì chị cũng hết sức ủng hộ thôi
nhưng nói để em rút kinh nghiệm nhá :D

thanks chị nhìu nhìu, bọn em cái chính là năm nay nhảy một màn lúc sắp bắt đầu cho nó máu:D còn cổ vũ nếu sau mà xẹp thì cũng không sao vì giải cũng chỉ được một thời thôi..năm ngoái các chị đi cheer thì có nhày ko hay chỉ gào cổ vũ thôi ạ? để xem năm nay thế nào em còn tính....

:)) BR thì có chả có ma nào trường mình nó đi cổ vũ đâu em ạ :))
@ Em Chi : Em như sao í nhỉ ;;)

Bravo chị Vân...:D chị có biết nhảy ko? vào đê vào đê, chuẩn bị họp rồi đấy ạ...:D

Back
Bên trên