Tập quân sự 05-08 !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trần Thành Trung
(vagabondage)

Mọi người ơi!
Tuần này chúng ta tập quân sự.
Ai có điều gì chia sẻ thì vào đây nhé!

hê hê!
vui hết nói!
ở trên thấy bảo quay thì quay.đứng thì đứng!
ở dưới cứ thế mà nói chuyện!chả hiểu gì rồi tự nhiên hết giờ!

thằng trung hết trò rùi hở
bị bảo vễ đuổi về thie là lập cái nay ah

Mọi người câu kinh khiếp! Có bộ đội Zũng cứ réo tên lớp trưởng lớp tớ liên tục: "Minh Anh lớp trưởng 11 Văn đâu nhở?"... hơ hơ kô bít là có ý định gì. Hôm nay ông ý bị Minh Anh với Ánh bật cho như tôm tươi. Khổ thân "chú" bé... :)) Cuối cùng kết quả là bạn Minh Anh và Ánh bị khiển trách, đến là buồn cười... :))!

Sướng,là TNXK chả phải làm gì:))!

chẹp, đội xung kích sao lại chỉ họp mỗi 1 hôm thui T_T được bùng mỗi 1 hôm.
Nhân đây, các bác đã biết chỗ trèo tường ra ngoài chưa ạ. Mai em sẽ bố trí thêm 1 cái bàn ở ngoài để còn có đường trèo vào kẻo 1 đi ko trở lại.

Đặng Vũ Minh Hà đã viết:
Mọi người câu kinh khiếp! Có bộ đội Zũng cứ réo tên lớp trưởng lớp tớ liên tục: "Minh Anh lớp trưởng 11 Văn đâu nhở?"... hơ hơ kô bít là có ý định gì. Hôm nay ông ý bị Minh Anh với Ánh bật cho như tôm tươi. Khổ thân "chú" bé... :)) Cuối cùng kết quả là bạn Minh Anh và Ánh bị khiển trách, đến là buồn cười... :))!
Sao mấy thằng bộ đội bị bệnh dại gái ah hết thằng Đáng chuyên môn giở trò với toán lý lại đến anh Zung~ với văn 8-| Tởm =;

Tập quân sự gì mà ngồi chép bài , buôn chuyện

Rồi gộp 8 lớp vào với nhau , gọi tên theo danh sách bắt tập :(

May mà ko có danh sách lớp mình :D

Mai mưa thì ko biết tập tành thế nào :-/

Hôm đầu tiên em bùng ạ :| , nghe các bác lớp em bảo là đc xem sex free ( ngồi trc' là lớp Văn :| )

Ọe, làm gì đến nỗi đấy.:))
@Trần: lớp mày cũng là anh Đáng àh??8-} Thế mày có biết "lửa trái lửa phải" với "chim lợn" không??? :))

ko thể ngửi đc, mình bò đến trường 4 buổi muốn gãy cẳng bạn bè thì trốn ở nhà, ốm đau cái mặt bọn nó ý, cái loại :(( ko thể chịu đc X(
nốt ngày mai rôi 2 ngày nghỉ \:D/ [-o<

tình yêu Bằng mắt híp nói ngọng .
Tao vẫn thắc mắc ko hiểu sao nằm xuống bắn phải nằm từng cái một .
Nằm bẹp ra có phải nhanh ko
trong lúc còn đang nhớ động tác nằm thế nào có khi bị bắn tung áo rồi :D

Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:
@Trần: lớp mày cũng là anh Đáng àh??8-} Thế mày có biết "lửa trái lửa phải" với "chim lợn" không??? :))
=)) :)) Hôm nay lớp tao vào ngồi với lớp anh nghe nó ngồi giảng cưỡi rũ ruột :)) :)) :)) " từ tận đáy nòng " :)) :)) :)) :)) =)) Éo đỡ đc :))
Sau đợt quân sự kinh nghiệm trèo tường tăng đáng kể :)) :))

mấy ông đấy có vẻ rất thích điều tra lý lịch h.s nữ;;) .
có lão còn giới thiệu :" Anh sinh năm 76, chưa có gia đình, mình cũng chỉ hơn nhau có 14 tuổi" :))

:)) Các bạn nữ còn bị hỏi là có chị em gì ko nữa cơ mà :))

Có anh bảo vs tao:
"Em ơi, thế chỗ đằng kia, cái bạn xinh xắn dưới bạn Linh là bạn nào thế :-/? Nghe bọn kia bảo bạn Trang ah :D Hí hí..."
"Ớ, bạn Linh anh bảo là bạn Linh nào ? :eek:"
"Đấy đấy :-$ Em có thấy cái bạn gái xinh xinh đang ngoáy ngoáy cái mũ ko! Bạn Linh đấy :))"
"Sao anh biết cái bạn xinh xinh í tên Linh ạ :|"
...

/:) Kiểu này thì ngửi kiểu gì bây giờ???:-/
Hôm nay cả trường ngồi ngoài nghe mà. Chán chết. :)) Khổ thân mấy đứa ngoan như bạn Linh. Chăm chỉ mất bao nhiêu thời gian.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên